Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
hê hê hê toàn những chiến binh cảm tử , ơ cái cô bé nào đứng bên cạnh cu hiệp ấy nhỉ , nom như ngô nướng hôm đó mình cho ăn 3 bát cháo không hành thì phải

Ngố lắm, nên ảnh nào cũng cười suốt, chú chịu khó đánh bóng vào đầu cho em nó bớt ngố đi

Trau_CoDoc

Trung Uý
nó là thằng em cùng cha khác bố với em anh ạ , cho nên làm anh em phải xung phong đi trước . em xin làm mồi cho bác nhậu vậy

Được đấy a ơi. Quả không hổ danh là người lĩnh ấn tiên phong của đội. Trách nhiệm cao cả lắm a nhé. Có e hậu thuẫn đây rồi. Cứ thẳng tay mà chén thôi a ạ :D

vietguider

Trung Sỹ
Được đấy a ơi. Quả không hổ danh là người lĩnh ấn tiên phong của đội. Trách nhiệm cao cả lắm a nhé. Có e hậu thuẫn đây rồi. Cứ thẳng tay mà chén thôi a ạ :D

Ấn gì cái thằng này, hôm nọ anh tẩn cho 3 bát mốt, giờ về nhà cuống cuồng đi sắm vợt mới, mặt mới. CN này lại về thay tiếp nhé.

cái loài sư tử là thèm ăn thịt lém nhứt là những người có da có thịt như bác tuấn số 7 và anh cũng không ngoại lệ

Ấn gì cái thằng này, hôm nọ anh tẩn cho 3 bát mốt, giờ về nhà cuống cuồng đi sắm vợt mới, mặt mới. CN này lại về thay tiếp nhé.
kekeke hôm nay em tậu được ten05fx rồi , chủ nhật này bác sẽ bít em là thèng nào nhé , chuẩn bị thó trộm xiền của zợ rồi ợ bia đi là vừa

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm đó ra xem kiếm mấy lít của cánh ko tên tuổi vậy.

A cứ ú ớ là lại nát hàng đấy ạ. Chui vào hang cọp thì chỉ có mà nát hàng thôi. Để a Thuấn Lĩnh ấn tiên phong ra dọn dẹp a LLTT là đc rồi. Hôm nọ đi 3 bát mốt với a Thuấn rồi còn chưa sợ hả a. Chủ nhật ra để đội e xâu xé kiếm ít bia đỡ phải sử dụng quỹ a nhé :D

Ông bạn ra kê cho các em nó tập, có tuổi rồi, vào lớ ngớ lại bảo chúng nó cậy trẻ.

đây đúng là thay lời em muốn nói , bác thắng khôn hồn thì né đàn sư tử này ra nhé kẻo hàng cũng không còn để mà nát nữa đâu , đàn sư tử này đang đói bia mà

Trau_CoDoc

Trung Uý
đây đúng là thay lời em muốn nói , bác thắng khôn hồn thì né đàn sư tử này ra nhé kẻo hàng cũng không còn để mà nát nữa đâu , đàn sư tử này đang đói bia mà

Cũng nên vừa vừa , phai phải với a LLTT thôi a Giao ạ. Có cái mỏ bia thì cũng nên khai thác từ từ. Giữ gìn tài nguyên a ạ :))

tegiacmotsung

Trung Sỹ

Mặc kệ tôi với dòi đang ở HN thì chiều qua BK chiến với mấy anh em trước đi. Cafe gì giờ này!

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Cuộc vui nào rồi cũng đến lúc phải ... măm măm. Làm vài séc bóng bàn, bụng đói cồn cào, gia chủ thì vừa thi Master Chief 2012 về, chế biến món ăn ngon hấp dẫn vô cùng, lợn Mán 7 món, thịt ngọt mỡ mỏng làm món hấp, bì giòn làm món nướng thơm phưng phức, hic kể đến đây lại phải nuốt ực cái.

nhìn thích quá, ước gì mình có mặt ! hơ hơ

Bình luận từ Facebook