Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
bác kimtuan đâu rồi chủ nhật này anh em mình nhất định phải giao lưu một trận nhé , ae hẹn hò nhau lâu rồi mà không có cơ hội giao lưu

Bác sí KimTuan lm gì mà dám lao vào hang cọp hả a. Ú ớ chỉ có mà nộp thôi. Đến a LLTT còn bị xâu xé thì làm gì có ai chịu đc bầy sư tử này chứ :D

oldamultat

Trung Sỹ
anh đây anh đây , anh bận mài kiếm cho sắc để chủ nhật lên kiếm bia và chém một số đối tượng ngông cuồng . người đấu tiên là chú đấy

Đội mình đâu cả rồi nhỉ? Hôm nay mưa to gió lớn mà k ai vào chém/ Cứ để bão tố thê này s? :D

Hai chú này mài kiếm rồi, giờ tập thể dục đi nếu không muốn chuẩn bị Polyme chủ nhật này nộp.

Bác sí KimTuan lm gì mà dám lao vào hang cọp hả a. Ú ớ chỉ có mà nộp thôi. Đến a LLTT còn bị xâu xé thì làm gì có ai chịu đc bầy sư tử này chứ :D

anh muốn thịt bác kimtuan chủ yếu là để kiếm bia , anh nghĩ bác kimtuan cũng không đến nỗi sợ đội lyon như chú nói đâu

vietguider

Trung Sỹ
Em theo dõi suốt đấy chứ chị ơi.Chẳng qua nhường cho anh em chém tí.Chứ em mà nhảy vào nữa có khi sập diễn đàn vì toàn lựu đạn với bom mìn nổ thôi.Anh Thuấn có lên thì nhớ là hẹn em tối nay đấy nhá.Không có là chủ nhật tuần này bác sẽ là nạn nhân của em đấy.^_^

Sợ quá, phải trả ảnh ngay, không thì CN này em nó lại khổ
Thanh niên cao to đẹp giai nhưng lại thích chui vào lồng thấp tè chụp :D

Ở đây tức cảnh sinh tình,
Nam thanh nữ tú chụp hình từng đôi

Quên không dùng cái ống kính chụp chân dung nên hình hơi lởm khởm, thôi anh không tính tiến mấy kiểu này của cô chú nhá.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hai chú này mài kiếm rồi, giờ tập thể dục đi nếu không muốn chuẩn bị Polyme chủ nhật này nộp.
Giờ tập thể dục thì muộn rồi c ạ. Mà giờ c nói e mới nhớ.Mỗi ng đánh 9 trận + ngoài lề. Chà chà. Thi đấu cả sức bền nữa đây :D
anh muốn thịt bác kimtuan chủ yếu là để kiếm bia , anh nghĩ bác kimtuan cũng không đến nỗi sợ đội lyon như chú nói đâu
Sợ quá đi chứ a. Nghe tiếng đội mình đã rụt rè k dám đến rồi. Gặp 1 lần chắc mất dạng luôn :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
ẹc giờ này thì tập j hả chị , ah nếu tập thì chỉ có em tập thôi chứ cu châu lấy cái gì ra để mà tập
A cứ tập đi. Đến lúc mà chân gẩy đàn lại kêu mình chót dại :)
CHưa đánh trận nào mà topic đội này đã lên gần 100 trang rồi. Khủng thật ! Mai mát tay ghê

Hi. Đội e toàn những người văn chương lại láng. Chém gió mức độ lv max khiển Quỷ Khóc Thần Sầu rồi mà bác. Nhưng mà bác nào ú ớ là nộp bia với đội e ngay :D

tegiacmotsung

Trung Sỹ
A cứ tập đi. Đến lúc mà chân gẩy đàn lại kêu mình chót dại :)

Hi. Đội e toàn những người văn chương lại láng. Chém gió mức độ lv max khiển Quỷ Khóc Thần Sầu rồi mà bác. Nhưng mà bác nào ú ớ là nộp bia với đội e ngay :D

@ Trâu _FA và Mặc kệ tôi với dòi này: Chủ nhật 2 em muốn oánh pia với anh Thắng ủn và Tuấn 7 thì chị chân thành góp ý với các em là : "Hãy cẩn thận" từng quả nhé, không chủ quan được đâu nhá, đợt này a Thắng và Tuấn 7 đang hay, các em mài kiếm đi để thịt, chị tin bằng ý trí và sức trẻ của mình - các em sẽ chiến thắng. Cố lên, mặc dù giao lưu nhưng phải đánh hết mềnh đới!

Trau_CoDoc

Trung Uý
@ Trâu _FA và Mặc kệ tôi với dòi này: Chủ nhật 2 em muốn oánh pia với anh Thắng ủn và Tuấn 7 thì chị chân thành góp ý với các em là : "Hãy cẩn thận" từng quả nhé, không chủ quan được đâu nhá, đợt này a Thắng và Tuấn 7 đang hay, các em mài kiếm đi để thịt, chị tin bằng ý trí và sức trẻ của mình - các em sẽ chiến thắng. Cố lên, mặc dù giao lưu nhưng phải đánh hết mềnh đới!

C cứ yên tâm. Chính sách đãi ngộ đã hết rồi. Thì đã oánh là phải oánh nát hàng ngay c ạ. Chẳng mấy khi có cơ hội lấy bia của 2 a này. Phải hết mình nện cật lực chứ ạ :D.

oldamultat

Trung Sỹ
Mai cả đội sắp xếp đánh trận với e Trâu nhé, chào mừng em về Hà Nội. Chúc mừng em bắt đầu một cuộc sống mới, một công việc mới. Và từ nay em có thể tập luyện giao lưu với đội mỗi chiều chứ không còn phải đi hàng trăm cây số mỗi tuần nữa.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Mai cả đội sắp xếp đánh trận với e Trâu nhé, chào mừng em về Hà Nội. Chúc mừng em bắt đầu một cuộc sống mới, một công việc mới. Và từ nay em có thể tập luyện giao lưu với đội mỗi chiều chứ không còn phải đi hàng trăm cây số mỗi tuần nữa.

Hihi. Trận đầu tiên sẽ là đội trưởng nhé. Bia Bia Bia

Biển 34

Trung Sỹ
Tình hình là chiều hôm nay a Trâu đã có mặt tại thủ đô.
Mong a Trâu sớm ổn định để tiếp tục niềm đam mê với trái bóng cùng với ace.:)

oldamultat

Trung Sỹ
Chiều nay, oldamultat và vietguider đã đến giao lưu bb tại CLB Hồng Mai. Ace chú bác CLB Hồng Mai đã rất nhiệt tình đón tiếp lãnh đội đội Lyon. Tổng cộng oldamultat và vietguider đi hơn chục bát cháo có tý hạt tiêu...

Bình luận từ Facebook