Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

vietguider

Trung Sỹ
Chiều nay, oldamultat và vietguider đã đến giao lưu bb tại CLB Hồng Mai. Ace chú bác CLB Hồng Mai đã rất nhiệt tình đón tiếp lãnh đội đội Lyon. Tổng cộng oldamultat và vietguider đi hơn chục bát cháo có tý hạt tiêu...

Sân bãi quá hay chị nhỉ, môi trường luyện gai tiêu chuẩn quốc tế :D

oldamultat

Trung Sỹ
Sân bãi quá hay chị nhỉ, môi trường luyện gai tiêu chuẩn quốc tế :D

Chuẩn hông phải chỉnh. CLB rộng rãi với 5 bàn tiêu chuẩn(?), quan trọng là không đâu có thể luyện đánh với gai tốt hơn chỗ này.

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Phải công nhận topic của anh chị em mình vui thật, càng đọc càng thấy tình yêu bóng bàn của từng thành viên trong đội olmurtat lớn thế nào và đặc biệt cảm nhận rõ sự đoàn kết của các thành viên. mèo sẽ luôn theo sát các bạn, sẽ đồng hành cùng các bạn trong chuyến thi đấu sắp tới. Mọi người công tác tốt và giữ gìn sức khỏe trước mỗi trận đánh nhé.
Riêng đội trưởng, thủ lĩnh tinh thần của đội, Bà chị Mai, em tin chị sẽ có sự sắp xếp và đấu pháp hợp lý cho từng đối thủ. Đội olmutart cố lên, cố lên, cố lên....

Drhongson

Đại Tá
22. Lyon
Họ tên Điểm Hạng Năm sinh Ảnh
1 Dương Thị Hồng Mai 1600 D2 1973 ok
2 Nhữ Hiền Lương 1600 D2 1982 ok
3 Hàn Ngọc Giao 1600 D2 1984 ok
4 Vũ Trung Dũng 1600 D2 1990 ok
5 Nguyễn Mạnh Hùng 1587 D2 ? ok
6 Ngô Tiến Trung 1657 D1 1971 ok
7 Phạm Vũ Huy Hiệp 1549 D2 1993 ok
8 Vũ Ngọc Thuấn 1598 D2 ? thiếu
9 Cát Vân Long 1600 D2 1952 ok

Xem cả danh sách đội LYON , thấy hình như chỉ có NGUYỄN MẠNH HÙNG là danh thủ nội , còn toàn thuê mướn hảo thủ Tàu thì phải ???
toàn là Dương , Vũ ,Hàn , Ngô , Phạm , Nhữ , Cát nghe như Dông Chu liệt quốc tái xuất thế . hehhe

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hic...Hic... Hôm qua ngày đầu tiên chuyển xuống HN. Bị đám bạn nó nện cho 1 trận giờ mới tỉnh, người vẫn lâng lâng nên hôm qua k chém đc tý nào. :D Không ngờ chưa onl đã nghe hung tin đội trưởng và đội phó bị bầm dập thế này. Thật tội lỗi quá :D

vietguider

Trung Sỹ
Phải công nhận topic của anh chị em mình vui thật, càng đọc càng thấy tình yêu bóng bàn của từng thành viên trong đội olmurtat lớn thế nào và đặc biệt cảm nhận rõ sự đoàn kết của các thành viên. mèo sẽ luôn theo sát các bạn, sẽ đồng hành cùng các bạn trong chuyến thi đấu sắp tới. Mọi người công tác tốt và giữ gìn sức khỏe trước mỗi trận đánh nhé.
Riêng đội trưởng, thủ lĩnh tinh thần của đội, Bà chị Mai, em tin chị sẽ có sự sắp xếp và đấu pháp hợp lý cho từng đối thủ. Đội olmutart cố lên, cố lên, cố lên....
Chưa vào giải chưa nếm thất bại nên vẫn cười rực rỡ lắm bác ạ, hi vọng với sự dộng viên tin yêu của các bác như vậy thì Lyon luôn dũng mãnh vượt qua mọi khó khăn. Xin cảm ơn bác nhiều nhé.

vietguider

Trung Sỹ
Hic...Hic... Hôm qua ngày đầu tiên chuyển xuống HN. Bị đám bạn nó nện cho 1 trận giờ mới tỉnh, người vẫn lâng lâng nên hôm qua k chém đc tý nào. :D Không ngờ chưa onl đã nghe hung tin đội trưởng và đội phó bị bầm dập thế này. Thật tội lỗi quá :D

Giờ này vẫn ngất ngây thì chiêù nay khóa trái cửa đi, ra sân gặp ai cũng là gió độc hết đấy.

bác mèo luôn luôn động viên ae trong đội kịp thời , chắc chắn lyon sẽ không làm phụ lòng "tin" và "yêu" của bác. thanks

Giờ này vẫn ngất ngây thì chiêù nay khóa trái cửa đi, ra sân gặp ai cũng là gió độc hết đấy.

hình như trời hn hôm nay có bão và mưa lớn đấy anh nhỉ . mà mua to gió lớn thế thì thằng em châu nó không bị trúng độc mới lạ , cho nó ợ bia đi anh

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Mai cả đội sắp xếp đánh trận với e Trâu nhé, chào mừng em về Hà Nội. Chúc mừng em bắt đầu một cuộc sống mới, một công việc mới. Và từ nay em có thể tập luyện giao lưu với đội mỗi chiều chứ không còn phải đi hàng trăm cây số mỗi tuần nữa.

Chị Mai à! Tình hình là chiều nay oánh vòng tròn hay tập tành đơn và tập ghép đôi xem ai hợp với ai? Thống nhất đi chị???

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Chưa vào giải chưa nếm thất bại nên vẫn cười rực rỡ lắm bác ạ, hi vọng với sự dộng viên tin yêu của các bác như vậy thì Lyon luôn dũng mãnh vượt qua mọi khó khăn. Xin cảm ơn bác nhiều nhé.

Thất bại là mẹ thành công; Vạn sự khởi đầu nan. Mặc dù chưa biết đội đối thủ là ai nhưng kể cả thất bại thì đội Lion vẫn luôn nở nụ cười trên môi vì có rất rất nhiều những cổ động viên - k những trên trang diễn đàn, trên Facebook mà cả những cổ động viên lớn tuổi chưa biết đến Internet đang ủng hộ đội nhiệt thành. Cái chính và chủ yếu là đội lấy đc lòng tin của mọi ng và bản thân đội mỗi ng đều có niềm tin thì gặp đội mạnh hay yếu ----> Đoàn kết tạo nên sức mạnh ---> Tất cả cùng cố gắng nhé.

oldamultat

Trung Sỹ
Tin mới , tin mới đây. Đội mình đã chuyển qua bảng trắng, màu mà bất kể ai cũng ưa thích. Bảng này có 7 đội, nên chúng ta chỉ còn 6 trận lượt đi và 6 trận lượt về thôi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Thất bại là mẹ thành công; Vạn sự khởi đầu nan. Mặc dù chưa biết đội đối thủ là ai nhưng kể cả thất bại thì đội Lion vẫn luôn nở nụ cười trên môi vì có rất rất nhiều những cổ động viên - k những trên trang diễn đàn, trên Facebook mà cả những cổ động viên lớn tuổi chưa biết đến Internet đang ủng hộ đội nhiệt thành. Cái chính và chủ yếu là đội lấy đc lòng tin của mọi ng và bản thân đội mỗi ng đều có niềm tin thì gặp đội mạnh hay yếu ----> Đoàn kết tạo nên sức mạnh ---> Tất cả cùng cố gắng nhé.

Chị Tê tê nói hơi bị được đới. Đợt này e xuống Gia Lâm k mang Lap theo nên không chém được nhiều nữa. Mỗi ngày chỉ ghé qua xem tình hình đội mình thôi.

oldamultat

Trung Sỹ
Chị Mai à! Tình hình là chiều nay oánh vòng tròn hay tập tành đơn và tập ghép đôi xem ai hợp với ai? Thống nhất đi chị???

Chiều nay, đội mình ra luyện tập, ghép đôi và không thể thiếu được việc đánh đơn vòng tròn rồi. Có thể thời gian không đủ cho 45 trận, mình bớt 1/3 hoặc 2/3 số trận cho thứ 3 hay thứ 5 vậy.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chiều nay, đội mình ra luyện tập, ghép đôi và không thể thiếu được việc đánh đơn vòng tròn rồi. Có thể thời gian không đủ cho 45 trận, mình bớt 1/3 hoặc 2/3 số trận cho thứ 3 hay thứ 5 vậy.

Hôm nay bốc thăm thế nào c ơi...

tegiacmotsung

Trung Sỹ
22. Lyon
Họ tên Điểm Hạng Năm sinh Ảnh
1 Dương Thị Hồng Mai 1600 D2 1973 ok
2 Nhữ Hiền Lương 1600 D2 1982 ok
3 Hàn Ngọc Giao 1600 D2 1984 ok
4 Vũ Trung Dũng 1600 D2 1990 ok
5 Nguyễn Mạnh Hùng 1587 D2 ? ok
6 Ngô Tiến Trung 1657 D1 1971 ok
7 Phạm Vũ Huy Hiệp 1549 D2 1993 ok
8 Vũ Ngọc Thuấn 1598 D2 ? thiếu
9 Cát Vân Long 1600 D2 1952 ok

Xem cả danh sách đội LYON , thấy hình như chỉ có NGUYỄN MẠNH HÙNG là danh thủ nội , còn toàn thuê mướn hảo thủ Tàu thì phải ???
toàn là Dương , Vũ ,Hàn , Ngô , Phạm , Nhữ , Cát nghe như Dông Chu liệt quốc tái xuất thế . hehhe

Chúng e là : Con rồng cháu tiên, "mẹ" là Âu Cơ, "bố" Lạc Long Quân nhưng do tình hình hiện nay các hàng hóa Trung Quốc xuất sang VN nhiều quá, nên chúng e tính đổi họ cho " Đi cùng thời đại", k lạc hậu quá, pác nghĩ Đông Chu liệt quốc cũng phải thoai, vì "thời trang là sự lặp lại" mà ( thời trang ở đây k chỉ riêng về phong cách ăn mặc), bản thân e định đổi thành "Li-xi-ao- luong " ấy chứ pác. Hehe.

vietguider

Trung Sỹ
Chúng e là : Con rồng cháu tiên, "mẹ" là Âu Cơ, "bố" Lạc Long Quân nhưng do tình hình hiện nay các hàng hóa Trung Quốc xuất sang VN nhiều quá, nên chúng e tính đổi họ cho " Đi cùng thời đại", k lạc hậu quá, pác nghĩ Đông Chu liệt quốc cũng phải thoai, vì "thời trang là sự lặp lại" mà ( thời trang ở đây k chỉ riêng về phong cách ăn mặc), bản thân e định đổi thành "Li-xi-ao- luong " ấy chứ pác. Hehe.

Công nhận là đội mình lắm họ khù khoằm thật, mà những bác đó rơ bóng cũng quái luôn.

vietguider

Trung Sỹ
3h chiều nay 70kg ghẹ tươi sống được chuyển từ Hải Dương về Hà Nội, rất nạc và ngon, ae qua sớm không hết phần.

vietguider

Trung Sỹ
3h chiều nay 70kg ghẹ tươi sống được chuyển từ Hải Dương lên Hà Nội, rất nạc và ngon, ae qua sớm ko hết phần

Bình luận từ Facebook