Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Cẩm Vân

Binh Nhất
Anh Thuấn ơi.Anh gửi giúp em ảnh em chụp riêng với bạn em vào inbox được ko?Thanks anh nhiều.^_^.Không biết do em ăn ảnh hay do bác chụp đẹp nữa nhỉ?hehe

vietguider

Trung Sỹ
Anh Thuấn ơi.Anh gửi giúp em ảnh em chụp riêng với bạn em vào inbox được ko?Thanks anh nhiều.^_^.Không biết do em ăn ảnh hay do bác chụp đẹp nữa nhỉ?hehe

Tối nhé, đến như Lương Ngố anh còn chụp cho đẹp được cơ mà.

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Tối nhé, đến như Lương Ngố anh còn chụp cho đẹp được cơ mà.

Chuyện, người đoẹp chụp góc nào chả đoẹp, mỗi tội cái máy ảnh của anh Thuấn là hàng "phếch" quá, không thì trông em phải như hoa hậu hoàn vũ ý chứ!...Nhìn em ở ngoài nhìu người chết lâm sàng và ngất ngây luôn ớ! Trong ảnh dìm hàng tóa, hehhe

Cẩm Vân

Binh Nhất
Chuyện, người đoẹp chụp góc nào chả đoẹp, mỗi tội cái máy ảnh của anh Thuấn là hàng "phếch" quá, không thì trông em phải như hoa hậu hoàn vũ ý chứ!...Nhìn em ở ngoài nhìu người chết lâm sàng và ngất ngây luôn ớ! Trong ảnh dìm hàng tóa, hehhe

Máy ảnh hàng fake thì mới biết nịnh người chị ơi.Chủ không sợ nhưng máy sợ bị đập nên mới có chuyện ngược đời xảy ra đó

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Máy ảnh hàng fake thì mới biết nịnh người chị ơi.Chủ không sợ nhưng máy sợ bị đập nên mới có chuyện ngược đời xảy ra đó

Chị thấy máy nào thì hình đó ấy chứ, ở ngoài trông chị như hoa hậu hoàn vũ, thía mà vào ảnh trông như "khỉ leo cây"....Chả nét nào ra nét nào cả, hehhe

Thanh Tùng

Trung Sỹ
chắc đội Lyon mỗi anh chị đều chấp em 6 trái là đẹp luôn ak, 6 trái chỉ là 40/60 chứ em chưa được 50/50 nữa !Bia cái vụ cụng cụng này thì được nè

Cẩm Vân

Binh Nhất
Cẩm Vân ảnh đẹp thanh tao như người nhưng cái tội ít chịu chém nên quyết định là chưa gửi ảnh đâu nhá.

Em theo dõi suốt đấy chứ chị ơi.Chẳng qua nhường cho anh em chém tí.Chứ em mà nhảy vào nữa có khi sập diễn đàn vì toàn lựu đạn với bom mìn nổ thôi.Anh Thuấn có lên thì nhớ là hẹn em tối nay đấy nhá.Không có là chủ nhật tuần này bác sẽ là nạn nhân của em đấy.^_^

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chủ nhật này ra xem thi đấu nội bộ trong team, đặt vài cửa kiếm bia uống cho mát vậy Bia

a Tonic cứ vào chiến thôi. Nhận kèo chấp rồi chiến thôi. Thê uống bia mới ngon đc chứ. Bỏ mồ hôic ông sức mà :D

Trau_CoDoc

Trung Uý
Chủ nhật này ra xem thi đấu nội bộ trong team, đặt vài cửa kiếm bia uống cho mát vậy Bia

Đội mình đâu cả rồi nhỉ? Hôm nay mưa to gió lớn mà k ai vào chém/ Cứ để bão tố thê này s? :D

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
anh đây anh đây , anh bận mài kiếm cho sắc để chủ nhật lên kiếm bia và chém một số đối tượng ngông cuồng . người đấu tiên là chú đấy

:)) Khí phách lắm. Nhưng hình như hôm nọ cái món cafe free e vẫn chưa đc uống hay sao ấy nhỉ? E cũng đang suy nghĩ xem nện cho a 3-0 hay 3-1 đây. Vì nện 3-0 e sợ a lại mất hết nhuệ khí trước khi vào giải :D

:)) Khí phách lắm. Nhưng hình như hôm nọ cái món cafe free e vẫn chưa đc uống hay sao ấy nhỉ? E cũng đang suy nghĩ xem nện cho a 3-0 hay 3-1 đây. Vì nện 3-0 e sợ a lại mất hết nhuệ khí trước khi vào giải :D

chỉ cần chú nói anh ơi em muốn uong cà phê thì anh mây chiều thôi . kinh phí mất bao nhiêu tê tê nhà ta chịu tất mà , trận đó anh đánh hộ tê tê thôi

Trau_CoDoc

Trung Uý
chỉ cần chú nói anh ơi em muốn uong cà phê thì anh mây chiều thôi . kinh phí mất bao nhiêu tê tê nhà ta chịu tất mà , trận đó anh đánh hộ tê tê thôi

Ah. Đúng rồi. Hôm đấy a với c Tê Tê phân đàn rồi. a nện c Tê Tê 3-0 rồi. Ai thua trả tiền cafe nhỉ :)

Bình luận từ Facebook