Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

tegiacmotsung

Trung Sỹ
nếu vậy phải đánh làm 2 bàn thì mới xong trong buổi chiều được

Kể cả mất 1 buổi chiều thì a e trong đội cũng nên tỉ thí với nhau vòng tròn 1 lượt. Ai muốn giao lưu pia 50k, 100k ... Với anh Tuấn 7 và a Thắng ủn thì vẫn cứ jao lưu bt thôi. K a/h j cả. E nghĩ tất cả xiền thu đc từ việc oánh vòng tròn thì cho vào quỹ và pia thôi. Hihi.

Trau_CoDoc

Trung Uý
Anh em đội này có vẻ cứ muốn lôi Trâu gác bếp ra dọa mình nhể? Tiết lộ: trâu gác bếp là món khoái khẩu của mình đấy. Ai không sợ thì CN xếp hàng anh cho đi 1 lượt.
E là món khoái khẩu của nhiều người lắm a T7 ạ. Nhưng mà e là Trâu thành tinh rồi. Thịt dai lắm. Nên ai muốn ăn đều khó mà nuốt đc. Trong khi nước mắt & bia thì cứ tuôi xối xả :D
Á á láo nhể, chuẩn bị xèng mà nộp bia đi. Anh dạo này đang hay, không tìm đâu ra đối thủ.
Hôm này. Sẽ để a Giao lột bia của a Ts7 trc. Rồi sau đó e và cả đội sẽ aloxo lao vào xâu xé. Mong rằng hôm đấy a Ts7 đủ can đảm để bước vào chảo lửa. Thông báo là sẽ không có chính sách đãi ngộ nên a chuẩn bị nhiều xèng để nộp và bảo hiểm thân thể phòng khi bị nát hàng :D
Kể cả mất 1 buổi chiều thì a e trong đội cũng nên tỉ thí với nhau vòng tròn 1 lượt. Ai muốn giao lưu pia 50k, 100k ... Với anh Tuấn 7 và a Thắng ủn thì vẫn cứ jao lưu bt thôi. K a/h j cả. E nghĩ tất cả xiền thu đc từ việc oánh vòng tròn thì cho vào quỹ và pia thôi. Hihi.
Cái này e nhất trí quan điểm với c tê tê. Thực hiện thôi ạ. :D Mong rằng chủ nhật này mọi người sẽ có mặt đầy đủ. hi

sao im ắng thế nhỉ , miền bắc đang có đợt gió mùa cuối cùng , thời tiết hơi se lạnh và nhiều gió lắm mà sao chẳng thấy ai vào chém cả. chẳng bù cho những hôm nóng bức đã ít gió thì chớ mọi người còn thi nhau vào chém

Trau_CoDoc

Trung Uý
sao im ắng thế nhỉ , miền bắc đang có đợt gió mùa cuối cùng , thời tiết hơi se lạnh và nhiều gió lắm mà sao chẳng thấy ai vào chém cả. chẳng bù cho những hôm nóng bức đã ít gió thì chớ mọi người còn thi nhau vào chém

Khả năng đội mình phải có phần thưởng cho những ae đứng top chém trong topic mới đc. Có khi ae mình lại đc nhận quà đấy a Giao nhở :D Im ắng quá. chẳng chịu khuấy động phong trào gì cả. Phải kỷ luật những thành viên k chịu đóng góp, chém gió thành bão mà chỉ suốt ngày Thanks như ku Hiệp kia kìa :D

Last edited:

vietguider

Trung Sỹ
Ngon rồi, AE đã nằm trong bảng tử thần :D

Danh sách các bảng hạng D HN Premiership 2013
Khu vực 1Hai Bà TrưngBảng Xanh
1CLB Nguyễn Phong Sắc 1HBT
2Hồng MaiHBT
3LeovizHBT
4LyonHBT
5MGSUHBT
6Nhà QuànHBT
7NTĐ Bách KhoaHBT
8Trung Tâm huấn luyện Dũng CửuHBT
Khu vực 2Hoàng MaiBảng Đỏ
1CLB Nguyễn Phong Sắc 2HBT
2CT2 Định CôngHoàng Mai
3CT4B Linh ĐàmHoàng Mai
4CT9 Định CôngHoàng Mai
5Nơ 14C Định CôngHoàng Mai
6Đoàn Kết LBLong Biên
7ĐH Y HNThanh Xuân
Khu vực 3Thanh XuânBảng Trắng
19x & friendsThanh Xuân
2AMSThanh Xuân
3CLB Hạ ĐìnhThanh Xuân
4Duy HưngThanh Xuân
5Pingpong storeThanh Xuân
6Tâm Đức Dũng Anh HùngThanh Xuân
7TGU (the ghost union)Thanh Xuân
8THCS Khương ĐìnhThanh Xuân
Khu vực 4Đống ĐaBảng Vàng
1Ba Đình DBa Đình
2An Thuận Phát - Trung TựĐống Đa
3Bế Văn ĐànĐống Đa
4ClanD ClubĐống Đa
5CLB D Thái HàĐống Đa
6CLB T&FĐống Đa
7Ngân hàngThanh Xuân
Khu vực 5Cầu Giấy , Từ LiêmBảng Lục
1Agribank Tây ĐôTừ Liêm
2An Ninh ViệtCầu Giấy
3Huy HoàngCầu Giấy
4VitasCầu Giấy
5CLB BB Phú ThượngTừ Liêm
6Cổ NhuếTừ Liêm
7Năng Khiếu HN ITừ Liêm
Khu vực 6Hà Đông, Mỹ ĐìnhBảng Lam
1Hà Nội T&TTừ Liêm
2Năng Khiếu HN IITừ Liêm
3BaolinhSportHà Đông
4Chúc SơnHà Đông
5Đoàn Kết - Hà ĐôngHà Đông
6PlussszHà Đông
7Xa laHà Đông

luuthangctm

Đại Tá
Bảng nào mà chẳng là bảng tử thần? Bảng có 8 đội, ace mình tha hồ oánh nhé.

Em chào chị & toàn thể anh em Lyon team,

Tình hình là em mới đi Lâm Thao, chỗ em Trâu, kiếm được mấy két Fanta muốn qua mời mọi người.;););););)
Chiều nay đội nhà mình có tập luyện ở đâu không để e qua giao lưu mấy trận ah?:eek::eek::eek::eek::eek:

Chúc tập thể Lyon team luôn khỏe, giành thứ hạng cao tại HN Pre. 2013BiaBiaBiaBiaBia

vietguider

Trung Sỹ

Tình hình là em mới đi Lâm Thao, chỗ em Trâu, kiếm được mấy két Fanta muốn qua mời mọi người.;););););)
Chiều nay đội nhà mình có tập luyện ở đâu không để e qua giao lưu mấy trận ah?:eek::eek::eek::eek::eek:

Chúc tập thể Lyon team luôn khỏe, giành thứ hạng cao tại HN Pre. 2013BiaBiaBiaBiaBia

Chiều nay các thành viên đi Trung Quốc hết rồi Thắng ơi, tiếc quá ko fanta được, nhưng rất cảm ơn Thắng đã chúc đội. Cũng chúc Leoviz đạt phong độ cao nhất nhé.

Bằng chứng đây không AE lại bảo mình chém gió:

oldamultat

Trung Sỹ

Cảm ơn Thắng đã dành tình cảm cho đội Lyon. Đội Lyon anh em ở xa chắc cuối tuần mới tụ họp được. Không có gì thay đổi thì Chủ nhật này e qua giao lưu với đội. Nhớ để dành mấy két Fanta hôm đó mang ra nhé.:)

Bình luận từ Facebook