Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Tiếc là e quen lấy bia of ng hác mất rồi. Chứ lấy bia của e khó lắm a ah. :) Nếu chẳng may e cứ quen kiểu cho đối phương 3 bát thì a nhớ nhắc khéo e nhé. Kẻo e vùi dập quá lại mất hết nhuệ khí :D

chú mày ăn nói khí phách lắm đúng là không hổ danh là một trong những con lion

Trau_CoDoc

Trung Uý
chú mày ăn nói khí phách lắm đúng là không hổ danh là một trong những con lion
Cái này a còn phải nói. :D K biết đánh đấm thế nào nhưng ý chí và tinh thần mà thua thì coi như đã thua rồi :)
Thịt là thịt thế nào? Chưa thấy núi cao chưa ngả mũ. Hẹn ngày anh qua kiếm tý :)
"Núi cao cũng có đường trèo, Đường dẫu hiểm nghèo cũng có lối đi" A Ts7 chuẩn bị tinh thần và visa chủ nhật mang đến nộp bia cho đội nhé :D
còn em nè anh tuấn , ae hẹn nhau mãi mà chưa có cơ hội gặp nhau nhỉ, chủ nhật tuần này ae mình giao lưu nhé 100k để chống hàng giả hàng kém chất lượng
Được đấy a Giao ơi. Mong rằng chủ nhật tuần này a Ts7 k bận đi "mũi né" công tác :D

Drhongson

Đại Tá
Lyon quy tụ nhiều cử nhân chém bão thượng tầng công phu , nhất là Thuấn Vziệt gái thì lại càng hoàn hảo nhất hạng ,
chụp hình đẹp , văn phong kiếm kích lời lời gấm hoa xứng danh sánh cùng CUA Hư thế và Thắng Ủn ỉn
thành cái thế Kiềng 3 chân danh sỹ pingpong Bắc Hà .
Hội LYON và GPMB quy tụ toàn giang hồ băng đảng đầu gấu thứ dữ Thắng heo rừng ủn ỉn , Tuấn gấu pú lít , Taliban cực đoan , Trâu gácbep,
Têgiaccutsưng ,Bấtcandoi , Thuấn Vzdiệt gái , Cấm Vận ...
Chị Mai , chị Liên quản đuoc dàn chiến tướng này là hay đấy . hehheh

Last edited by a moderator:

tegiacmotsung

Trung Sỹ
Lyon quy tụ nhiều cử nhân chém bão thượng tầng công phu , nhất là Thuấn Vziệt gái thì lại càng hoàn hảo nhất hạng ,
chụp hình đẹp , văn phong kiếm kích lời lời gấm hoa xứng danh sánh cùng CUA Hư thế và Thắng Ủn ỉn
Hội LYON và GPMB quy tụ toàn giang hồ băng đảng đầu gấu thứ dữ Thắng heo rừng ủn ỉn , Tuấn gấu pú lít , Taliban cực đoan , Trâu gácbep,
Têgiaccutsưng ,Bấtcandoi , Thiấn Vzdiệt gái , Cấm Vận ...
Chị Mai, Chị Liên tuy là các "Nữ nhi", nhưng k khác j Bà Trưng, Bà Triệu thời nay, rất "Đảm việc nước, giỏi việc nhà", thu xếp mọi việc đâu vào đấy, lãnh đội rất tinh tế và nhẹ nhàng. A DrHongson có dịp cứ ra ngoài này gặp đội e, nhất là gặp 2 chị thì có lẽ k muốn về đâu- nồng nàn và ấm áp lắm anh ạ!!!! Hihi

tegiacmotsung

Trung Sỹ
A Giao đang đi đúng hướng rồi đấy. Gạ gẫm c tê tê kiếm bia cho dễ. :))

Ái chà! Trâu định húc vào áo đỏ à? Trượt ròi e ui!!! C k dễ để e cà Giao kiếm pia đâu! Nhầm nhọt sang trồng trọt !!! Hehe
@ C Mai, A Thuấn và cả nhà mềnh ui! Chủ nhật này oánh vòng tròn đội mềnh đê, oánh trước khi vào giải. Mỗi trận 50 K, ai cũng phải gặp ai, 1 gặp 8 nhé!!!

Last edited:

Trau_CoDoc

Trung Uý
Ái chà! Trâu định húc vào áo đỏ à? Trượt ròi e ui!!! C k dễ để e cà Giao kiếm pia đâu! Nhầm nhọt sang trồng trọt !!! Hehe
@ C Mai, A Thuấn và cả nhà mềnh ui! Chủ nhật này oánh vòng tròn đội mềnh đê, oánh trước khi vào giải. Mỗi trận 50 K, ai cũng phải gặp ai, 1 gặp 8 nhé!!!

:D thế này thì e lại đánh nhiều mà k phải nộp thì ngại lắm c Tê Tê ơi. :D Đội mình ai cũng cứ xác định chắc chắn mất 1 trận khi gặp e đi đã :D E là e húc tung xác hết. C tê tê cũng ngãy sừng sớm thôi :p

oldamultat

Trung Sỹ

Còn gì dễ kiếm hơn thương vụ này đây? Quĩ kiểu này phải sắm túi ba gang mới được.

oldamultat

Trung Sỹ
Têgiaccutsưng ,Bấtcandoi , Thiấn Vzdiệt gái , Cấm Vận ...

Bác nhận định chuẩn thế ạ? Tuy nhiên đầu gấu thú dữ lại từ đầu xỏ mà ra hết bác à. Đám đầu gấu này có Đại ca, Đại tỷ kinh lắm đấy bác.

oldamultat

Trung Sỹ
Thịt là thịt thế nào? Chưa thấy núi cao chưa ngả mũ. Hẹn ngày anh qua kiếm tý :)

He, bác ko phải nộp là may rồi, trốn lại muốn hưởng khoan hồng. Hôm tới họp đội Trâu thịt ca này nhé.

Cái vụ này a cứ để e. Trốn tránh trách nhiệm thế này là k bao giờ đc hưởng chính sách đâu. Phải oánh nát hàng ngay mới đc. :D Cứ liều mình như a LLTT có khi còn được khoan hồng đôi chút ấy :D

còn em nè anh tuấn , ae hẹn nhau mãi mà chưa có cơ hội gặp nhau nhỉ, chủ nhật tuần này ae mình giao lưu nhé 100k để chống hàng giả hàng kém chất lượng

"Núi cao cũng có đường trèo, Đường dẫu hiểm nghèo cũng có lối đi" A Ts7 chuẩn bị tinh thần và visa chủ nhật mang đến nộp bia cho đội nhé :D

Được đấy a Giao ơi. Mong rằng chủ nhật tuần này a Ts7 k bận đi "mũi né" công tác :D[/QUOTE]

Núi cao còn có núi cao hơn, anh tự giác ra đâù thú thì dù gì người trong biên chế, chính sách đãi ngộ cũng an ủi anh đôi phần

Ae đội Lyon xem thế nào dù chính sách đãi ngộ vẫn phải kiếm đầy hầu bao của đội nhá.

vietguider

Trung Sỹ
10 người = 45 trận đấy em ạ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh em đội này có vẻ cứ muốn lôi Trâu gác bếp ra dọa mình nhể? Tiết lộ: trâu gác bếp là món khoái khẩu của mình đấy. Ai không sợ thì CN xếp hàng anh cho đi 1 lượt.

Anh em đội này có vẻ cứ muốn lôi Trâu gác bếp ra dọa mình nhể? Tiết lộ: trâu gác bếp là món khoái khẩu của mình đấy. Ai không sợ thì CN xếp hàng anh cho đi 1 lượt.

em là người xung phong ôm quả bom cảm tử nặng 100k để tiếp chiêu với anh , hy vọng anh có thể bước qua được cái vũng nước nhỏ bé này rồi tiếp đến sẽ gặp biển lớn và cuối cùng là sẽ phải gặp chướng ngại vật lớn nhất là con sư tử đầu đàn đấy . liệu cái thần hồn nhé ;)

tuấn số 7

Thiếu Uý
em là người xung phong ôm quả bom cảm tử nặng 100k để tiếp chiêu với anh , hy vọng anh có thể bước qua được cái vũng nước nhỏ bé này rồi tiếp đến sẽ gặp biển lớn và cuối cùng là sẽ phải gặp chướng ngại vật lớn nhất là con sư tử đầu đàn đấy . liệu cái thần hồn nhé ;)

Á á láo nhể, chuẩn bị xèng mà nộp bia đi. Anh dạo này đang hay, không tìm đâu ra đối thủ.

Bình luận từ Facebook