Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Thấy đúng thì phải ấn thanks đi chứ. Vietguider oánh LLTT nát bươm chắc đang sung sướng chìm vào giấc mơ rồi. Đợi mai đi em ơi.

chiều nay lúc vế bác gái đờ vẫn đi chiến đấu tiếp mà không thấy mệt mỏi , kiểu này chắc là do chất xúc tác việc oánh nát hàng anh thắng ủn đây mà . Dặn trước ae trong đội thời gian này nên tránh xa bác gái đờ ra kẻo ăn cháo không hành đấy vì bác ấy đang sung mà

Trau_CoDoc

Trung Uý
chú mày không đọc rõ bài viết của anh bên trên rồi , anh là anh có tính nhân văn vì thấy chú lần đầu chơi anti nên anh k muốn vùi dập chú , muốn tạo cho chú khí thế nên anh buộc lòng phải chấp nhận hy sinh thua chú , nhưng chỉ một lần này thôi đấy nhé k có lần sau nữa đâu đấy

đấy chỉ có đội trưởng là hiểu tâm ý của em , nếu không vì thương em nó em đã oánh cho nát hàng roài . còn vấn đề anh thắng ủn thì mọi người biết cả rồi, hàng hóa nát bươm , hôm nay bị đàn SƯ TỬ bủa vây may mà vẫn còn biết đường về nhà , em nghĩ lần sau anh thắng phải kiềng mặt đội LYON không dám ọ ọe hú còi nữa đâu

Híc...híc... Kể ra hôm nay đã oánh cho đôi a với c tê tê phải nộp cafe rồi mà chưa kịp uống. Vậy mà vào trận có 10 bia mà e lại nhẫn tâm cho a đi tàu nhanh như vậy. Cảm giác giờ áy náy quá. Thôi lần sau e sẽ để cho a 1 gậy gọi là để chống khi hàng bị nát :D

Híc...híc... Kể ra hôm nay đã oánh cho đôi a với c tê tê phải nộp cafe rồi mà chưa kịp uống. Vậy mà vào trận có 10 bia mà e lại nhẫn tâm cho a đi tàu nhanh như vậy. Cảm giác giờ áy náy quá. Thôi lần sau e sẽ để cho a 1 gậy gọi là để chống khi hàng bị nát :D

hix thèng nì đúng là nhân văn quá mừ , mình thương nó mà nó không hiểu mình gì cả biết thế vùi dập cho nó nát hết hàng hóa ra cho đỡ loa loa

vietguider

Trung Sỹ
Hello ACE Lyon, tối qua về mệt quá mình lăn quay luôn không bài báo gì được, chiều nay sẽ có series phóng sự chuyến đi vui khỏe có ích này

vietguider

Trung Sỹ
Cách Hà Nội không xa là khu nghỉ dưỡng của Ms.Liên Luongsonland, nơi đây cả đội Lyon đã được gia đình đón tiếp rất chu đáo, anh em đã có một ngày tập nhẹ nhàng, ẩm thực no say, đàm đạo thân tình. Nơi đây hứa hẹn là trung tâm huấn luyện và xử lý các ca trầm cảm sau thi đấu. Cảm ơn gia đình chị Liên một lần nữa :-*

Một góc khu villa 5 sao, nơi cả đoàn nghỉ ngơi

Chiếc cầu xinh xắn do ông chủ thiết kế

Mặt tiền gian chính

oldamultat

Trung Sỹ
Phong cảnh nên thơ hữu tình như tấm lòng gia chủ. Cảnh quan hiền hòa như tính cách anh chị em đội Lyon ấy nhỉ?!?

vietguider

Trung Sỹ
Sau khi thăm thú địa bàn, ace bắt đầu đến màn lột đồ rồi chiến

Cặp đầu tiên giao chiến diễn ra khá khó khăn vì đối thủ của Ngô Lướng không nắm được luật mà cũng ko cầm được vợt, nên Ngô Lướng nghiễm nhiên thắng 3 bát dễ dàng.

Tiếp theo là trận phân ngôi thứ trên dưới giữa Giao và Phôi Nướng, đứa nào thắng làm chị.

Bị Giao hành hạ chơi trò nhảy dây, Phôi Nướng đầu hàng chấp nhận gọi Giao bằng chị

Last edited:

vietguider

Trung Sỹ
Một mình một cung một ngựa, Trâu cô cô phi gần trăm cây số đến hạ trại cùng đội, tay lăm lăm hàng nóng đọc tên cán bộ Thắng hiện đang công tác tại GPMB vào nộp mạng hoặc 10 bia thế mạng.

Rexona thần chưởng

Tấn công áp đảo, dũng mãnh đầy thuyết phục, nhưng chỉ một giây phút bồng bột trước lúc chạm tay vào cup, bạn trẻ đã phải lên gác bếp ngồi chồm hỗm nhìn Thắng Ủn uống bia, nói cho cùng không thể đùa với GPMB, bộ máy sinh ra để kiếm bia.

Last edited:

Biển 34

Trung Sỹ
Ảnh chụp chất lượng quá a ơi ^^
Nhưng mà a phát thuốc nhanh nhanh lên chứ ae đang lên cơn "nghiện" hết rồi đây này :))

oldamultat

Trung Sỹ
Bị Giao hành hạ chơi trò nhảy dây, Phôi Nướng đầu hàng chấp nhận gọi Giao bằng chị

[/QUOTE]

Cái này hay này, kiểu này nhầm nhọt thế nào ý chứ? Hay tại, Tegiac tính thiếu, chỉ tính được làm chị thua làm em nên ra cơ sự này...

bình tĩnh đi mọi người , phải cảm thông cho anh ấy chứ , tôi nghĩ mấy hôm được nghỉ ở nhà bác gái dờ lại mệt hơn đi làm , kiểu này chắc bác ấy đang cấp phát thưởng tết cho bà xã bác ấy , xong rồi mới đến ae mình đay:eek:

Bình luận từ Facebook