Oldamultat - Lyon team D tham gia giải diễn đàn 2013

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hôm nào đến trận quyết tử căng thẳng , chú S rủ Tùng bay ra kiếm cái áo cổ động viên mới đuoc , hihihhi

Hihi. Đội Lyon rất hân hạnh được tiếp đón chú Sơn ạ ^^! Hôm nào chú ra HN alo cho cháu với nhé. Cháu xuống nến quả mổ của chú cái ạ. Hôm nọ nhìn kinh quá @@ Hi

luongsonland

Binh Nhì
Bộ phận hậu cần đã chuẩn bị đón tiếp chu đáo, đề nghị mọi người trong đội tham gia đông đủ va đúng giờ nhé.
Vậy là đã hết tuần rồi, chuẩn bị súng ống đạn dược để cuối tuần xõa thôi. CN sẽ có thêm ông bạn phương xa của mình tham gia bổ sung lực lượng Lyon. Thắng ủn đang gọi cứu viện từ tổng hành dinh GPMB vì tiên liệu được khả năng bị úp sọt, đi dễ khó về lần nay hơi cao khi một thân một mình chui vào hang cọp.

hôm nay cả đội được đi chơi một buổi tại doanh trại của cô liên tại hòa bình thật là vui , cảm ơn cô và gia đình rất nhiều đã đón tiếp nồng hậu cho đội lyon được thưởng thức những món ngon và được ngắm phong cảnh đẹp , hy vọng vào một ngày không xa mọi người trong đội lại được lên nhà cô lần nữa . thanks

mọi người đâu hết cả rồi , hôm nay đi chơi mệt quá nên ngủ hết rồi hay sao mà không lên chém vậy , thèng em chau_codoc đâu rồi , hôm nay anh thương tình chú đấy nhé , không có lần thứ 2 đâu đấy . Hôm nay lần đầu chú ra mắt mặt anti nên anh cố ý tạo cho chú sự tự tin đấy ,chứ anh mà cố tình vùi dập chú lại mất hết nhuệ khí chơi anti thì anh có lỗi lắm

Trau_CoDoc

Trung Uý
hôm nay cả đội được đi chơi một buổi tại doanh trại của cô liên tại hòa bình thật là vui , cảm ơn cô và gia đình rất nhiều đã đón tiếp nồng hậu cho đội lyon được thưởng thức những món ngon và được ngắm phong cảnh đẹp , hy vọng vào một ngày không xa mọi người trong đội lại được lên nhà cô lần nữa . thanks

Hi. Hôm nay đi chơi vui thật đấy. Về nhà mà chẳng còn cảm giác mệt mỏi dù đã đi 1 chặng đường dài a ạ. Thấy đội mình đoàn kết thế này thật vui. Mong rằng sẽ còn nhiều dịp đội mình tập trung đông đủ thành viên như vậy. Nhưng xin lỗi a Giao vì hôm nay e mạnh tay quá nhé. Mong a thông cảm và đừng giận thằng e vì nhẫn tâm vác bưởi 3 roi đặc sản Đoan hùng - Phú Thọ biếu a :))

Trau_CoDoc

Trung Uý
mọi người đâu hết cả rồi , hôm nay đi chơi mệt quá nên ngủ hết rồi hay sao mà không lên chém vậy , thèng em chau_codoc đâu rồi , hôm nay anh thương tình chú đấy nhé , không có lần thứ 2 đâu đấy . Hôm nay lần đầu chú ra mắt mặt anti nên anh cố ý tạo cho chú sự tự tin đấy ,chứ anh mà cố tình vùi dập chú lại mất hết nhuệ khí chơi anti thì anh có lỗi lắm

A nhìn gương a Thắng ủn ấy. Hôm nay e mà k nhân văn là cũng cho a ấy đi tàu nhanh nốt rồi. Tại a ấy thua a Thuấn rồi. E lại vùi dập nữa thì cuộc vui hôm nay sợ lại không chọn vẹn. hehe :D

oldamultat

Trung Sỹ
Hôm nay đi chơi với đội thật vui. Chuyến đi mở đầu cho mùa giải thật mỹ mãn. Giờ chỉ chờ mấy phóng viên đưa tin và ảnh lên nữa thôi. Chúc cả đội luôn vui, khỏe và biết "thương yêu" nhau như Giao với Dũng ý.

Hi. Hôm nay đi chơi vui thật đấy. Về nhà mà chẳng còn cảm giác mệt mỏi dù đã đi 1 chặng đường dài a ạ. Thấy đội mình đoàn kết thế này thật vui. Mong rằng sẽ còn nhiều dịp đội mình tập trung đông đủ thành viên như vậy. Nhưng xin lỗi a Giao vì hôm nay e mạnh tay quá nhé. Mong a thông cảm và đừng giận thằng e vì nhẫn tâm vác bưởi 3 roi đặc sản Đoan hùng - Phú Thọ biếu a :))

chú mày không đọc rõ bài viết của anh bên trên rồi , anh là anh có tính nhân văn vì thấy chú lần đầu chơi anti nên anh k muốn vùi dập chú , muốn tạo cho chú khí thế nên anh buộc lòng phải chấp nhận hy sinh thua chú , nhưng chỉ một lần này thôi đấy nhé k có lần sau nữa đâu đấy

oldamultat

Trung Sỹ
Hôm nay đi chơi với đội thật vui. Chuyến đi mở đầu cho mùa giải thật mỹ mãn. Giờ chỉ chờ mấy phóng viên đưa tin và ảnh lên nữa thôi. Chúc cả đội luôn vui, khỏe và biết "thương yêu" nhau như Giao với Dũng ý.

Mà cái động từ đo đỏ kia là chỉ dùng trong đội thôi nhé!

đấy chỉ có đội trưởng là hiểu tâm ý của em , nếu không vì thương em nó em đã oánh cho nát hàng roài . còn vấn đề anh thắng ủn thì mọi người biết cả rồi, hàng hóa nát bươm , hôm nay bị đàn SƯ TỬ bủa vây may mà vẫn còn biết đường về nhà , em nghĩ lần sau anh thắng phải kiềng mặt đội LYON không dám ọ ọe hú còi nữa đâu

oldamultat

Trung Sỹ
đấy chỉ có đội trưởng là hiểu tâm ý của em , nếu không vì thương em nó em đã oánh cho nát hàng roài . còn vấn đề anh thắng ủn thì mọi người biết cả rồi, hàng hóa nát bươm , hôm nay bị đàn SƯ TỬ bủa vây may mà vẫn còn biết đường về nhà , em nghĩ lần sau anh thắng phải kiềng mặt đội LYON không dám ọ ọe hú còi nữa đâu

sao không thấy nhà báo kiêm nhà nhiếp anh viet gai đờ pots ảnh lên nhỉ

Thấy đúng thì phải ấn thanks đi chứ. Vietguider oánh LLTT nát bươm chắc đang sung sướng chìm vào giấc mơ rồi. Đợi mai đi em ơi.

Bình luận từ Facebook