Hội Viscaria

Diem_ND

Đại Uý
Bác đánh trượt bóng nhiều quá, với không tune, bác cứ áp dầy nhất có thể cho em, nhưng cố gắng vẫn trượt tâm bóng, không xuyên tâm, càng cao bóng càng chìm, càng chuội bác ợ, còn nếu không tin tay, bác cứ giật nhưng kéo vợt ngang cho em ... xem thằng đối nó có mặc quần thủng đít không, nhiều thằng đi đánh bóng bàn mà mông cứ lòi ra trông đến ghê :p:p:p:p:p:p:p
thế nên em ko chơi h3 maket nữa rồi chơi Battlet2 dễ đánh hơn hẳn bác ạ

langngoi

Đại Tá
Lạy hồn, mày cứ chém mà @bachikho biết thì LIỆU HỒN, đọc topic bán TG3 của @bachikho chưa ? :p:p:p:p:p:p

Anh @bachikho ơi thằng @langngoi nó chém gió này ....
hehe cụ @bachikho ôm quả H8 của 1 bác chơi mặt tầu ko bảo quản hiện tại non-tacky làm sao so sánh đánh giá chuẩn được :p. chớ em nói sự thật chứ chém dzề :). Bác đánh ko được thì bác tự trách bản thân bác thôi :p bác đừng nghĩ là cứ táng bay ra ngoài lúc nào cũng là do nảy quả :p, tạo được ít ma sát bóng ko cắm đầu xuống được thì nó cũng bay ra ngoài bác ợ

Trạng .... CÁ

Đại Tá
hehe cụ @bachikho ôm quả H8 của 1 bác chơi mặt tầu ko bảo quản hiện tại non-tacky làm sao so sánh đánh giá chuẩn được :p. chớ em nói sự thật chứ chém dzề :). Bác đánh ko được thì bác tự trách bản thân bác thôi :p bác đừng nghĩ là cứ táng bay ra ngoài lúc nào cũng là do nảy quả :p, tạo được ít ma sát bóng ko cắm đầu xuống được thì nó cũng bay ra ngoài bác ợ
Anh đánh H3 chả phải lăn tăn gì, thế mà H8 cứ táng là bay, bỏ luôn cho đỡ loạn.
Vụ H8 của @bachikho thế thì ... VUI RA PHẾT

dathoang

Thượng Tá
A khen H8 quá trời mà sao a @Trạng .... CÁ lại ko đánh được nhỉ ?

langngoi

Đại Tá
Anh đánh H3 chả phải lăn tăn gì, thế mà H8 cứ táng là bay, bỏ luôn cho đỡ loạn.
Vụ H8 của @bachikho thế thì ... VUI RA PHẾT
hề em đánh H3 cũng chả lăn tăn gì, nhưng lên H8 lại chả muốn quay lại H3 :p
A khen H8 quá trời mà sao a @Trạng .... CÁ lại ko đánh được nhỉ ?
Hì ko đến mức quá trời, nhưng nhìn chung nó rất ổn định, H3 chỉ mút cao cấp mới có sự ổn định cao

dathoang

Thượng Tá
hề em đánh H3 cũng chả lăn tăn gì, nhưng lên H8 lại chả muốn quay lại H3 :p

Hì ko đến mức quá trời, nhưng nhìn chung nó rất ổn định, H3 chỉ mút cao cấp mới có sự ổn định cao
Hỏng hỏng, a @Trạng .... CÁ đâu ? Thế này thì H8 khác gì H3 blue ? Hôm nào a cho e đánh thử phát xem có giống con H3 của e ko

langngoi

Đại Tá
Thế hôm a đánh H8 với ai mà review của a với a @langngoi khác hoàn toàn nhau thế này ? Mà cùng là tín đồ Tàu đạo :eek:
hì cùng Khựa nhưng cách giật mỗi người mỗi kiểu mà! mình ko thích cách cụ Cá giật(trong clip). Và mình cũng ko tiếp xúc bóng kiểu ấy!

Diem_ND

Đại Uý
Lâu rồi, nên em không nhớ lắm, hình như là nó dính quá thì phải, đánh thử có một buổi chán quá nên em bỏ luôn, chả có ý niệm gì mấy bác ạ :(
thì nó dính cũng giống h3 maket mà.sao em đánh thấy dễ quá nhỉ.mà phải nói là e thích nghi nhanh thật.đánh mút nào cũng đc trừ anti,gai

backhand-ghost

Đại Tá
h3 market cứng nhất là 42 độ nhưng khó đặt đc hàng chuẩn lắm. thực ra đúng hàng DHS loại 1 h3 mk ngon ko kém h3 pro bao nhiêu cả. nhưng ở VN kiếm hàng này thì như mò kim đáy bể.
có hàng ngon a sẽ báo
Có cái H3 của CNT, giá gốc 11tr, anh có lấy ko, em đi cướp về bán cho anh ^\^

Bình luận từ Facebook