Hội Viscaria

QuangHung

Đại Tá
Nếu thế thì bác nên thử VIS (xịn nhé, đừng gặp phải đồ fake), vì

1. ZJK RX cảm giác cực kỳ hollow, thiếu vắng, trống và bì hơn VIS cực nhiều, chưa kể ZJK ALC, bác cũng nên thử ZJK ALC cùng với VIS
2. ZJK RX nếu phát được lực tức là lực bác mạnh lắm đấy, chứ đánh hều hều em này chả khác gì 729 đâu, em này phát lực cứ như cầu lông, đánh vào không khí, không bao giờ có lực ngược lại tay, vì sao thì em không biết. Đánh ZJK RX chỉ có thiếu, em chưa thấy ai nói thừa lực cả, còn vì sao em cũng chịu
3. ZJK RX cực xấu, kể cả so với VIS, gỗ thường là non choẹt, trắng ởn, vân gỗ to tầm que tăm, em mới nhìn thấy con của @anhthinh098 là sậm, còn những con em đã gặp đều như cave thiếu nắng, trông rất mất cảm tình

Ngu ý
Quanh đi quẩn lại Bác lại dặm lên chân mình. .ha ha E còn nhớ cái thread " Dừng lại với ZJK Rồng Xanh"..bao nhiêu tinh tế. .bây giờ nó lại bị gãy thế này là dư nào? .. càng ngày E càng thấy nghi ngờ Bác nhiều hơn. .;)

chanvongkieng

Đại Uý
e chơi vis đời N thấy hay lắm rùi,bác nào có vịs đời M mà chưa biết kt đánh h3,h8 thì để lại cho e thử tí rùi e chỉ kt tàu khựa cho,lúc đó chỉ việc luyện mà lên bóng ,e trình gà nhưng chỉ động tác thi pham về h3,8 thì cũng ổn,e cầm vợt trung lệch trái,động tác giật dài tay,nếu bác nào thích giật gon tay thì thay đổi cách cầm vợt là dc.he

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Quanh đi quẩn lại Bác lại dặm lên chân mình. .ha ha E còn nhớ cái thread " Dừng lại với ZJK Rồng Xanh"..bao nhiêu tinh tế. .bây giờ nó lại bị gãy thế này là dư nào ..ngày E càng thấy nghi ngờ Bác nhiều hơn. .;)
Em viết thớt đó trước khi VIS về, vì sau đó còn mất hơn tháng VIS mới về, ngay sau đó đánh ZJK ALC luôn :p

chanvongkieng

Đại Uý

Trạng .... CÁ

Đại Tá
e chơi vis đời N thấy hay lắm rùi,bác nào có vịs đời M mà chưa biết kt đánh h3,h8 thì để lại cho e thử tí rùi e chỉ kt tàu khựa cho,lúc đó chỉ việc luyện mà lên bóng ,e trình gà nhưng chỉ động tác thi pham về h3,8 thì cũng ổn,e cầm vợt trung lệch trái,động tác giật dài tay,nếu bác nào thích giật gon tay thì thay đổi cách cầm vợt là dc.he
Thế thì cafe là chuẩn rồi, em có 02 em VIS M, hàng hịn, nếu bác chịu khó chỉ em thì có khi em xiêu lòng :p

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Quanh đi quẩn lại Bác lại dặm lên chân mình. .ha ha E còn nhớ cái thread " Dừng lại với ZJK Rồng Xanh"..bao nhiêu tinh tế. .bây giờ nó lại bị gãy thế này là dư nào? .. càng ngày E càng thấy nghi ngờ Bác nhiều hơn. .;)
Tiên đề của triết học Đức tiền Marx là Heghen đã nói: TÔI NGHI NGỜ TÔI TƯ DUY mà :p

langngoi

Đại Tá
Lưu ý với anh em hội VIS, ai đã thích VIS, nên sắm thêm một em ZJK ALC, lý do em sẽ nói sau, nhưng em khuyên thành thật, đừng mua ZJK RX, nên sắm thêm ZJK ALC, 2 kiếm đó không hề kị nhau mà bổ trợ rất tốt giữa khỏe và yếu, lực và xoáy. Em sẽ viết kỹ về lý do sau.
unlike, thích vis thì cứ vis mà phang, nghe bác này loạn đao đới :p

Bbtayninh

Thượng Tá
Ko dùng Tàu có phí Vis ko CÁ nhỉ...
Mình mua cây này so ri k. Củng nge tàu hay dán h2,h3neo,h3 pro. Cho ra đi trong vòng 1 tháng. Giờ fh rz7,bh ten05. Thấy ok và đả xài com bo này 5 năm rồi. Chắc do động tác giật mình ngắn quá ko hộp mặt tàu.hoặc lúc mình mua mặt tàu gặp phải mặt tàu.....lao ko chừng.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
Ko dùng Tàu có phí Vis ko CÁ nhỉ...
VIS hay vì nó ngậm, các bác dùng Ten với Đức Nhật cả thì chỉ còn được lợi mỗi cái trơ với xoáy lực nhẹ, và cắn với xoáy lực nặng thôi, hơi phí tính năng. Nếu thế thì các bác đánh Innerforce thì có khi sướng hơn đó, các bác thử đi xem nào

Bình luận từ Facebook