Hội Viscaria

lamtq

Đại Tá
H3 Pro và Ten 05 thế nào ạ? Vì mình muốn có một cây từ A đến Z đều Ma de il Gia Pan.
H3 Pro mà bác muốn JTTAA em sợ chỉ có Blue thôi, chát đấy, nhẹ nhàng cũ chắc cũng tầm cái cốt mới đấy.

05 SP thì JTTAA luôn, nhưng cũng chát bác ạ.

Nhà đúng là chả có gì ngoài ... ĐIỀU KIỆN:p. Múc thôi bác, nếu thích cái gì cũng mới hỏi @lamtq chắc kiếm được đó ạ.

Chắc chắn H3 cứng hơn, nặng hơn nhiều cái FH bác đang chơi, nhưng xoáy hơn, và jeu cũng mới nhé, Tàu đạo mà. BH 05 SP hình như nặng hơn 05 thường, chính xác bác hỏi @archer với @lamtq đi, em toàn chơi H3 nên không biết mấy em Ten lắm.
05SP độ đàn hồi và độ chuẩn tốt hơn 05 thường, nặng tương đương, giá thì hàng 2nd cũng tương đương thôi. mới thì hơn 2 củ mà hên xui mới có.
H3pro hàng chuẩn thỉnh thoảng

lamtq

Đại Tá
A có con H3 market nào cứng nhất ko ? Để cho e con
h3 market cứng nhất là 42 độ nhưng khó đặt đc hàng chuẩn lắm. thực ra đúng hàng DHS loại 1 h3 mk ngon ko kém h3 pro bao nhiêu cả. nhưng ở VN kiếm hàng này thì như mò kim đáy bể.
có hàng ngon a sẽ báo

dathoang

Thượng Tá
h3 market cứng nhất là 42 độ nhưng khó đặt đc hàng chuẩn lắm. thực ra đúng hàng DHS loại 1 h3 mk ngon ko kém h3 pro bao nhiêu cả. nhưng ở VN kiếm hàng này thì như mò kim đáy bể.
có hàng ngon a sẽ báo
Hix, thế hiện tại ko có hả a :( đang muốn thử đổi cảm giác khác, cái H3 cũ của e đánh lâu quá rồi

lion

Đại Tá
Cây của em 89Gr, dán 2 mặt R7 Max thấy rất vừa, không quá nặng và không nhẹ,
cảm giác đánh rất tốt. Em không chơi được Ten nên không có ý định dán Ten vào
làm giề.

Nghe nói H3 hay mặt Tàu nói chung đều nặng, đánh tốn lực, đòi hỏi kỹ thuật và
kinh nghiệm rồi còn phải tune tiếc mất thời giờ, tuy nhiên có mấy mút của Nittaku
cũng khá giống nên nếu dùng thử thì em có thể mua mút đó hay mua con Dawei
UL38 gì đó đánh thử coi sao.

Rưng mà thấy mấy chú ở club khen uy lực hơn, xoáy hơn thì em lại nghĩ R7 vậy là
OK rồi, cần gì nữa, quan trọng nhất là kỹ thuật và bản lĩnh thi đấu thôi.

Trạng .... CÁ

Đại Tá
em oánh h3 ko tune một tgian thấy giật bóng xoáy xuống chìm thì dễ nhưng những pha xoáy xuống mà cao thì rất dễ rúc lưới lắm lúc ức chế quá
Bác đánh trượt bóng nhiều quá, với không tune, bác cứ áp dầy nhất có thể cho em, nhưng cố gắng vẫn trượt tâm bóng, không xuyên tâm, càng cao bóng càng chìm, càng chuội bác ợ, còn nếu không tin tay, bác cứ giật nhưng kéo vợt ngang cho em ... xem thằng đối nó có mặc quần thủng đít không, nhiều thằng đi đánh bóng bàn mà mông cứ lòi ra trông đến ghê :p:p:p:p:p:p:p

Bình luận từ Facebook