CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý
?Hnay chiều anh có oánh đâu ko để e thịt cái nhẩy????????

Hôm nay ra ae đội mặt Tầu oánh cho ae cụ rùa nhẩy như cào cào - Cáo về sớm ko cho 1 đao nữa hôm sau khỏi dám ra khổi mai nhé. Rosewood ST giữ lại + H3A và Blit'z oánh ngon thật ;)

Piing poong

Thiếu Uý
2 ae nhà này ở lại thịt nhau ;)

Piing poong

Thiếu Uý
thịt rùa thơm ngon mát bổ nào bà con ơi hihihi

Thịt rùa ngon thật bác ợ - Hôm nay cụ né em nhường em cho ông bạn e cho 3 đao nhường 1 sec gọi là màn ra mắt mới gặp lần đầu ;)

Cụ rùa xông vào gặp Anhnt tưởng ngon bị cho mấy búa choáng váng chạy - Cáo bận ko còn thời gian gặp e. Hôm nay e xung quá Anhnt nhường nên e phải chén. Theo nguyên lý bắc cầu là hôm nay mềnh chén thịt rùa ngon.

Cụ rùa khiêu chiến nhiều lần rồi hôm nay được ae mặt Tầu oánh cho ko dám ngo ngoe nữa chứ ko sau này cứ khiêu chiến ae mãi thế này là không được. Đang hỏi mua đao của mềnh mà ko thử xem lưỡi có bén không ;) ;);););) Bia Bia Bia

Cụ rùa hãy nhớ quả đại đao này nhé! ;);););););) Bia Bia Bia

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Hi các bác, bác nào đã từng chơi miếng này rồi Minh xin tí review, giá cả và mua ở đâu, nghe Thiên hạ đồn rằng miếng này cho đôi tuyển Trung Quốc.

Miếng này ko sướng bác - Nó chỉ ở dạng midle tacky - Trước e lấy qua Rossi tặng lại Com1603 rồi. Oánh H3 rồi mà thích dính là ko có mê em này đâu - Dạng như Tầu lai bác ợ ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Giờ oái oăm ;) ae nào rảnh 2g ra Duy Hưng nhé có Anhnt & PP rùi - Chủ đề test e H3 A dụng cụ bằng mồm, răng, tay ;.... dung môi đang tìm ;) đốt lửa mút Tầu tranh thủ sưởi ấm trời giá rét ;) có thêm em Ten tám sịch test cho BH ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Gần trưa nắng ấm cụ mới ra à ;) chuối này anh đánh cả buồng từ trên rừng về mỗi bữa cơm xong làm 1, đôi quả ngon lắm - Chuối nhà cụ rùa có phun thuốc thì mới sợ chứ chuối sạch trên rừng ngày nào anh chén cũng ngon lém hehe ;) Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Còn bác pingpong thì đây
[COLOR="url=http://www.upanh.com/upanh_anh_1__3_/v/cvy87f6rbiq.htm][img]http://nt6.upanh.com/b2.s34.d3/f79085de83789fa6932542178a9e735b_52255966.anh13.jpg[/img][/url]#FF0000"[I][B][COLOR="#FF0000"]]Bên to bên nhỏ nhé!!!!![/COLOR]>>>[/COLOR][/B][/I]

Last edited:

Ruahoguom

Thiếu Uý
Gần trưa nắng ấm cụ mới ra à ;) chuối này anh đánh cả buồng từ trên rừng về mỗi bữa cơm xong làm 1, đôi quả ngon lắm - Chuối nhà cụ rùa có phun thuốc thì mới sợ chứ chuối sạch trên rừng ngày nào anh chén cũng ngon lém hehe ;) Bia

Sao phải đi rừng làm chi>>>nhà trồng ko phải xoắn nhé anh!!!!!!!!!!!

Piing poong

Thiếu Uý
Cụ bổ sung thành món ngon là ae thích lắm nhé hehe ;) Bia

Rùa hầm: rùa 1 - 3 con, chuối xanh 200 - 300g, đậu phụ rán 2 bìa. Rùa bỏ mai ruột, làm sạch; chuối xanh gọt vỏ ngâm nước, thái lát, đậu phụ thái lát, thêm gia vị hành sống, bột tiêu, gừng tươi, tương dầu. Tất cả hầm nhừ ;) Ngon ;););););););) Bia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ bổ sung thành món ngon là ae thích lắm nhé hehe ;) Bia

Rùa hầm: rùa 1 - 3 con, chuối xanh 200 - 300g, đậu phụ rán 2 bìa. Rùa bỏ mai ruột, làm sạch; chuối xanh gọt vỏ ngâm nước, thái lát, đậu phụ thái lát, thêm gia vị hành sống, bột tiêu, gừng tươi, tương dầu. Tất cả hầm nhừ ;) Ngon ;););););););) Bia

Thêm mấy thanh củi XO,ớ cau tic nếu chưa đủ nỏ thì thêm chút limit timô vào đun anh à!!!

Bình luận từ Facebook