CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý
Hàng này tính ra khoảng 1.3 củ, có cả bản đen lẫn đỏ. Nhưng em băn khoăn là sao không phải là bao bì hút chân không. Hai loại NEO cắt 2 góc và 4 góc có giá lần lượt là 570 nghìn và 350 nghìn. Mình mới chuyển sang đánh mặt tàu tuy nhiên thấy đánh bản NEO cắt 4 góc nó đã khác với bản mình mang ở Việt nam sang. Web của cửa hàng đây này:
http://www.ping-pong.tw/
Nếu đến tận nơi thì giá rẻ hơn nó ghi trên web, hỏi thì nó nói là giá để ship thông qua hệ thống 24h và seven/eleven. Chẳng hiểu sao nữa.

Thế thì đúng NT rồi(!?) Việt Nam bán 1,5 tỷ ;) Vấn đề nguồn hàng A và B cũng dần dần rõ ràng thôi - thế giới phẳng mà bác ;) Bia
Mấy e gọi là NT này hàng thường ko phải Neo (New - mới) thì chưa thấy bao bì chân ko bao giờ bác nhé - Em nó là hàng untuned về ae tự tune thui ;) Bia Bia Bia

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
Mấy em bác show hàng cháy nỏ đấy nhỉ???????????????????????????????
Có hai mấy ngàn 1lít xăng thui!!!

Đốt hết cả buổi chiều ấm thật mà ko thấy cụ ra sưởi ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Hai miếng này anh có tune ko ? miếng te 80 này đánh ngon đấy , gai nổi khá đẹp...

T80 Có gọi là tune được không nhỉ? Anhnt cho giúp mình 3 lớp keo nước Falco thôi chưa có dùng booster gì cả đâu ;) Bia

H3 Neo A thì hôm trước chưa tune thêm test thấy khó đánh quá có 1 lớp Long booster thôi - Chưa thấy cong mặt gì cả - Test chiều qua thấy cũng vẫn khó đánh quá ;( Quả này phải tune tiếp xem sao ;) Bia

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Theo 1 nguồn tin thông tẫn xã thì đợt tới DHS lần đầu tiên duyệt và cung cấp lô hàng lớn tại HN về bóng bàn. ACE yêu quý tầu đạo chuẩn bị yên tâm về chất lượng nhé.

docmaorg

Đại Tá
Có hàng neo provincial lot xanh không? hoặc neo nt lot xanh không bác?

Cái này thì mình ko rõ nhưng lô hàng chính hãng DHS lần này đã có 1 đại lý lớn nhất miền bắc. Chỉ biết là mặt vợt và cốt vợt giầy v...v..... đủ cả.

bachikho

Đại Tá
sao phải cầu kỳ thế bác, có nhiều người chơi lót xanh rùi nhận xét ko hơn j lót cám đâu (bản lót xanh thuơng mại bác đừng hi vọng ngon như của tụi tuyển tàu làm j mất công)!

Piing poong

Thiếu Uý
Con này của anh giật rất êm - nhưng mà thấy bóng hiền và nảy kém :D Rất hợp với người mới nhập môn :p E rất thích cái cán cây Keyshot này nhé :)

Uh e sponge nó mềm quá e ợ ;( tuned xong nó mềm quá 2 lớp Long booster, 3 lớp keo tăng lực hỗn hợp Haifu và BTY Super long ;)

Last edited:

Piing poong

Thiếu Uý
khiếp, bác dị s này e laán sao trông tởm thế, như mặt giặc vậy mà cũng chịu đc à (ko ưa hình thức như tui nhi, hê hê)

Của bác đâu? Pỏt cho ae xem cái - Trông nó lởm chởm thế này e lại thấy hay bác ợ - Bác ngày xưa chắc chưa mua áo nhăn Thái đâu nhể? ;) Bia

Bạch Long

Thượng Sỹ
Uh e sponge nó mềm quá e ợ ;( tuned xong nó mềm quá 2 lớp Long booster, 3 lớp keo tăng lực hỗn hợp Haifu và BTY Super long ;)

Anh tune kỹ quá :D Chắc hơi quá tay....Mà e thấy con Skyline dán XO của anh giật thiếu xoáy thế nào ấy anh ạ, được cái nảy tốt thôi.... Mặt Ten 80 của anh giật ngon quá, em mê tít r :D Giật đã hơn hẳn Blue Fire của em :D E vừa viết review này :p http://bongban.org/forum/showthread...-mặt-tại-Hùng-Hà-bóng-bàn?p=120950#post120950

Piing poong

Thiếu Uý
Anh tune kỹ quá :D Chắc hơi quá tay....Mà e thấy con Skyline dán XO của anh giật thiếu xoáy thế nào ấy anh ạ, được cái nảy tốt thôi.... Mặt Ten 80 của anh giật ngon quá, em mê tít r :D Giật đã hơn hẳn Blue Fire của em :D E vừa viết review này :p http://bongban.org/forum/showthread...-mặt-tại-Hùng-Hà-bóng-bàn?p=120950#post120950

H3 có lẽ a hơi quá tay thật. TG3 của anh đang chạy roda warm up - chưa dám tune bằng booster - Hàng 2009 giờ chắc tuyệt chủng dzồi ;) Ten 80 ngon ra phết e nhỉ ;) Bia

Bình luận từ Facebook