CLB những người đánh mặt Tàu

Piing poong

Thiếu Uý
Thêm mấy thanh củi XO,ớ cau tic nếu chưa đủ nỏ thì thêm chút limit timô vào đun anh à!!!

Mùa đông lạnh giá sưởi cốt với mút đốt cháy cả CLB thì chít timo limit đê hê hê ;););););)

Piing poong

Thiếu Uý
Giờ oái oăm ;) ae nào rảnh 2g ra Duy Hưng nhé có Anhnt & PP rùi - Chủ đề test e H3 A dụng cụ bằng mồm, răng, tay ;.... dung môi đang tìm ;) đốt lửa mút Tầu tranh thủ sưởi ấm trời giá rét ;) có thêm em Ten tám sịch test cho BH ;) Bia

Chém gió với cụ Rùa khí lâu ;) ae rảnh ra Duy Hưng 2 ó clock nhe ;) Bia

Piing poong

Thiếu Uý
Biết ngay là TSP kết hợp với DHS mà :D
Thế tốt rồi, hôm nào em mượn phát anh H nhé, nghe nói Baricco oánh mút Tàu hay phết mà?
Baricco + cán HK sở thích của em, hehe.

Ok Long - 1 bên carbon - 1 bên elastic - dẻo hơn arylate để dán mặt Tàu ;) Hôm nọ a lấy của Lamtq ấy mà ;) Bia

phantom0011

Thượng Sỹ
Có vẻ là hàng NT rồi nhẩy ;) Bác mua bao nhiêu đô la đó? ;) mình chưa dám tune bằng Falco booster ;) Bác test đi có gì report cho ae có kinh nghiệm ;) Bia
Hàng này tính ra khoảng 1.3 củ, có cả bản đen lẫn đỏ. Nhưng em băn khoăn là sao không phải là bao bì hút chân không. Hai loại NEO cắt 2 góc và 4 góc có giá lần lượt là 570 nghìn và 350 nghìn. Mình mới chuyển sang đánh mặt tàu tuy nhiên thấy đánh bản NEO cắt 4 góc nó đã khác với bản mình mang ở Việt nam sang. Web của cửa hàng đây này:
http://www.ping-pong.tw/
Nếu đến tận nơi thì giá rẻ hơn nó ghi trên web, hỏi thì nó nói là giá để ship thông qua hệ thống 24h và seven/eleven. Chẳng hiểu sao nữa.

Bình luận từ Facebook