CLB những người đánh mặt Tàu

anhnt

Trung Sỹ
cái chú áo đỏ, giày vàng đang xin xỏ nhà báo cái j thế a H ui??
À cái chú áo đỏ này đang xin phép bác vodanh là lần này bác Lâm ra ăn tết thì cho chú ấy thẳng tay đánh chứ không nhượng bộ như năm ngoái nữa đấy mà!:p:p:p

anhnt

Trung Sỹ
Mình củng đồng ý với bác về quan điểm này.. nhưng phán nhiều mà đúng thì không nói cứ tự suy diễn mà nói thì hơi quá. Mình có trao đổi với bên bác Lân của Hỏa Châu vì mình mua xài loại Neo blue sponge factory tuned của bên bác ấy và được bác cho biết là củng vì lý do này bác ấy ngại nhập hàng neo blue sponge về để cung cấp cho ae clb mút tàu. Vi có những người vào mua hỏi bác ấy đây là mút DHS nay là hệ gi?..và củng gợi ý lên là nói ở Vn toàn là hàng lởm chỉ có người nào phán hệ A hay B thì mới có mua và đánh giá được hàng nào là chính của tuyển!!! vì lý do này em phải khổ sở đi truy lùng hàng neo lot xanh của đội tình mà chưa có. ... Buồn quá thôi em đi nhậu nhe...Bia
Nếu bác thích miếng đó thì em có ông anh mới a dua mua về đánh thử 15' sau đó bóc ra để không! Bác có thể alo em theo số 0973756228(Tuấn Anh).

Piing poong

Thiếu Uý
;);););););););););););));) làm quả Google ;)

DHS PF4

Binh Nhì
Nếu bác thích miếng đó thì em có ông anh mới a dua mua về đánh thử 15' sau đó bóc ra để không! Bác có thể alo em theo số 0973756228(Tuấn Anh).

Cám ơn bác nhưng em muốn tìm 1 miếng mới.

Bởi vậy thấy khổ quá khi bị mấy cái thằng đầu ng mà óc thì không biết là con gì.. phán tầm bậy làm cho bây giờ em không có mút để xài...

Thôi để hôm nào kiếm ông bạn Thuận lác để mua miếng NT nào cho ngon ngon! Bia

Ttfan2012

Đại Tá
Ae đang tính giờ trái khoáy có thể là 2,4,6 ;)
Giờ vàng 16-20g có thể là thứ 7 hàng tuần ;) Bia

Các anh em ơi, thế việc hẹn gặp gỡ hàng tuần mọi người có ý kiến gì không nhỉ? Để mình còn biết cùng tham gia với. Bác Piing poong có chốt địa điểm và giờ giao lưu thì báo mọi người với nhé. Thanks!

Piing poong

Thiếu Uý
Có vẻ mọi người thích giờ vàng thì cứ thế cho nhanh nhé

Loa loa loa - Ae mặt Tầu họp nhé ;) Bia
1. Thời gian: Chiều thứ 7 hàng tuần 16g - đến 20g (Có thể sớm hơn cho ae về sớm - tự tìm đối tác chiến ;) - trước lạ sau quen ). Giờ oái oăm và ngày khác có các nhóm nhỏ khác tự bố trí và tổ chức ;)
2. Địa điểm: Duy Hưng - Thanh xuan hoặc Đông thái - Mặt hồ Tây ( qua bia Nguyên hói 1 đoạn ;) Vietcan đang mời - ko biết có ưu đãi gì ko?)
3. Mục đích - Giao lưu học hỏi trao đổi kinh nghiệm, cập nhật thông tin về các loại mặt Tàu và cốt chơi phù hợp. ;) còn gì nữa ae cư thêm vô nhé ;) - Cái khoản Bia là có rồi - Dài ngắn tuỳ time của ace ;)

Thứ Sáu hàng tuần mình sẽ loa loa và update;)

Có í kiến gì các bác, các anh , các chị (chưa thấy ;)), các mẹ ( cũng chưa thấy ;)) cứ góp í và bổ văn sung;) Bia

vietguider

Trung Sỹ
Oánh sới Duy Hưng có vẻ trung tâm hơn cho số đông AE các bác nhỉ? Với lại bác PP cho AE cái số tổng đài để làm đầu mối liên lạc.

Tran van tri

Binh Nhì
Hi các bác, bác nào đã từng chơi miếng này rồi Minh xin tí review, giá cả và mua ở đâu, nghe Thiên hạ đồn rằng miếng này cho đôi tuyển Trung Quốc.

Attachments

11.4 KB · Đọc: 18

bachikho

Đại Tá
miếng này hình như hồi xưa Kong Linghuy đánh (từ hồi bóng 38) thì phải?
còn hiện tại thì hầu như tuyển tàu đánh H3/TG3 hết rùi (Ma Long, Zhang Jike, Xu Xin đều đánh giống nhau H3/ten64)!

vanuc

Đại Tá
Có vẻ mọi người thích giờ vàng thì cứ thế cho nhanh nhé

Loa loa loa - Ae mặt Tầu họp nhé ;) Bia
1. Thời gian: Chiều thứ 7 hàng tuần 16g - đến 20g (Có thể sớm hơn cho ae về sớm - tự tìm đối tác chiến ;) - trước lạ sau quen ). Giờ oái oăm và ngày khác có các nhóm nhỏ khác tự bố trí và tổ chức ;)
2. Địa điểm: Duy Hưng - Thanh xuan hoặc Đông thái - Mặt hồ Tây ( qua bia Nguyên hói 1 đoạn ;) Vietcan đang mời - ko biết có ưu đãi gì ko?)
3. Mục đích - Giao lưu học hỏi trao đổi kinh nghiệm, cập nhật thông tin về các loại mặt Tàu và cốt chơi phù hợp. ;) còn gì nữa ae cư thêm vô nhé ;) - Cái khoản Bia là có rồi - Dài ngắn tuỳ time của ace ;)

Thứ Sáu hàng tuần mình sẽ loa loa và update;)

Có í kiến gì các bác, các anh , các chị (chưa thấy ;)), các mẹ ( cũng chưa thấy ;)) cứ góp í và bổ văn sung;) Bia

Hay đó bác, gặp ở Duy Hưng cũng tiện.....................

Bình luận từ Facebook