Trọng tài bóng bàn quốc tế hunghanoi chuyến thăm Ninh Thuận

Mr.Hungpolice

Đại Uý
5g sáng nay anh hunghanoi lưu lại TPHCM 3 tiếng đồng hồ, uống cà phê ăn sáng với Drhongson là thành viên danh dự của Diễn đàn bóng bàn Việt Nam, Drhongson vừa mới đưa Trọng tài bóng bàn quốc tế lên xe đến bến Ninh Kiều quê hương của miền sông nước và những vườn trái cây trĩu quả

Ảnh từ trái sang phải là ducphubb, MaiXuanViet, hunghanoi

Bác Đức thiên vị quá, không cho em chụp hình...hic...hic

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Bác Hùng xem thế nào chứ, hình như bác Đức thấy em "khủng khiếp" như trong avatar hay sao mà không cho em chụp tấm nào vậy...bây giờ em gửi đơn kiện ở đâu được bác?

ducphubb

Thượng Sỹ
Bác Hùng xem thế nào chứ, hình như bác Đức thấy em "khủng khiếp" như trong avatar hay sao mà không cho em chụp tấm nào vậy...bây giờ em gửi đơn kiện ở đâu được bác?

Mình quay trở lại mãi chú thich tấm ảnh Nhà thi đấu bóng bàn- Câu lạc bộ Người cao tuổi tặng anh hunghanoi, sau đó mới thấy máy ảnh mình đang để trên bàn lấy chụp ảnh cũng là lúc Mr.Hungpolice vội vàng đi làm nhiệm vụ nên cũng ngại phone lại chụp ảnh lưu niệm, lúc đó 3 anh em ở lại đều hối tiếc!

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Mình quay trở lại mãi chú thich tấm ảnh Nhà thi đấu bóng bàn- Câu lạc bộ Người cao tuổi tặng anh hunghanoi, sau đó mới thấy máy ảnh mình đang để trên bàn lấy chụp ảnh cũng là lúc Mr.Hungpolice vội vàng đi làm nhiệm vụ nên cũng ngại phone lại chụp ảnh lưu niệm, lúc đó 3 anh em ở lại đều hối tiếc!

Oh...e k thấy cái máy hình của bác, nếu thấy e đã tự xử rồi..hic.tiếc quá!

Tom&tep

Binh Nhì
Em k biết cái Avatar bác đang dùng có phải là mẹt bác không?? Hihi. Nếu đúng thì nhìn ngộ quá, sặc cười mất... Chắc nhà nào có đám ma không dám mời bác tới dự. Hehe.

Quả mịt nì chắc là ảnh vui thôi chứ k phải là của bác hung police đâu. Nhìn hài vãi lúa.

MaiXuanViet

Moderator
Em k biết cái Avatar bác đang dùng có phải là mẹt bác không?? Hihi. Nếu đúng thì nhìn ngộ quá, sặc cười mất... Chắc nhà nào có đám ma không dám mời bác tới dự. Hehe.

avata vui thôi. Anh Hùng police rất là đẹp trai và phong độ, là chú công an gương mẫu điển hình đó.hihi. Tiệc vui quyến rũ thế mà anh Hùng cũng không quên nhiệm vụ, phải chạy đi khi chỉ mới 1 chai. ^^

hunghanoi

Super Moderators
.

Tượng đài chiến thắng 16 - 4 trên quảng trường 16 - 4 thành phố Phan Rang - Tháp Chàm.Công trình được xây dựng với phù điêu cao hơn 24 m, rộng 15 m trên diện tích hơn 2.700 m2,một điểm nhấn không gian văn hóa của Ninh Thuận.

Mr.Hungpolice

Đại Uý
Bac Tuan nay thiet tinh...noi vay k so e buon ha?hic...hic...mac du bac noi dung...hihi

Mr.Hungpolice

Đại Uý
avata vui thôi. Anh Hùng police rất là đẹp trai và phong độ, là chú công an gương mẫu điển hình đó.hihi. Tiệc vui quyến rũ thế mà anh Hùng cũng không quên nhiệm vụ, phải chạy đi khi chỉ mới 1 chai. ^^

Hihi...thanks Mai Xuan Viet! May có chú làm chứng chứ không thì...

hunghanoi

Super Moderators

Tôi cùng anh hàn huyên,nhấm nháp những thức ăn đặc sản quê hương Ninh Thuận,những món mà quả thật tôi chưa bao giờ thưởng thức trước đây.Mai Xuân Việt cũng đến cùng vui.

Bác Đức đọc thơ,kể chuyện quê hương,chúng tôi nhanh chóng hòa hợp như những người bạn lâu ngày gặp lại.

hunghanoi

Super Moderators
.

Bảo tàng tỉnh Ninh Thuận,với thiết kế độc đáo,tọa lạc trên đường 16.4 thành phố Phan Rang - Tháp Chàm. Bảo tàng nằm trong quần thể kiến trúc quảng trường - tượng đài 16.4.

Hiện tại, bảo tàng đang lưu giữ hàng trăm hiện vật, ấn phẩm báo chí qua các thời kỳ lịch sử của dân tộc.

Đây là bảo tàng lịch sử đầu tiên của tỉnh Ninh Thuận.

MaiXuanViet

Moderator
.

Bảo tàng tỉnh Ninh Thuận,với thiết kế độc đáo,tọa lạc trên đường 16.4 thành phố Phan Rang - Tháp Chàm. Bảo tàng nằm trong quần thể kiến trúc quảng trường - tượng đài 16.4.

Hiện tại, bảo tàng đang lưu giữ hàng trăm hiện vật, ấn phẩm báo chí qua các thời kỳ lịch sử của dân tộc.

Đây là bảo tàng lịch sử đầu tiên của tỉnh Ninh Thuận.

Tấm này anh Hùng chụp quá đẹp, còn đẹp hơn cả trên hình quảng cáo của tỉnh. Khâm phục tay nghề thợ nháy của anh Hùng :)

hunghanoi

Super Moderators
.

Bãi biển Ninh Chữ

Nằm cách trung tâm thị xã Phan Rang- Tháp Chàm 6km về phía Đông. Đây là một trong chín bãi tắm đẹp của Việt Nam, có chiều dài 10km, bờ biển bằng phẳng hình vòng cung, cát trắng mịn, nước trong xanh, không khí trong lành quanh năm sóng vỗ rì rào. Xung quanh có rừng dương xanh ngút ngàn,nhiều khu nghỉ dưỡng đã và đang được xây dựng tại đây tạo thành khung cảnh vừa hiện đại vừa thiên nhiên hấp dẫn.​

bao_pr

Binh Nhì
Ninh Thuận nói chung và tp Phan Rang nói riêng đẹp lung linh qua những bức ảnh của chú Hùng. Còn vịnh Vĩnh Hy, vườn quốc gia Núi Chúa là thắng cảnh ở ngoài đó ko biết chú đã đi đến chưa. Cám ơn chú về những bức ảnh tuyệt đẹp này!!!
ps : Món dong nướng nhìn thèm quá chú Phú ơi, hơn chục năm nay rồi chưa được ăn lại món này,hj.

hunghanoi

Super Moderators
Chú có đến vịnh Vĩnh Hy bao_pr ạ,và ngất ngây trước cảnh đẹp nơi này.Cảm ơn cháu đã ghé xem và cảm nhận cùng topic !

Drhongson

Đại Tá
Mình chưa hiểu tại sao các núi đá ven quốc lộ 1 ,khu vực Ninh thuận
toàn là đá cuội (khổng lồ ), trong khi ra tới Nha trang lại toàn đá xanh ?
Ước gì Sài gòn có được vài quả núi , vài bãi biển đẹp như thế thì ngành du lịch tha hồ khai thác .
Đi miền Trung , mình tiếc nhất là mặt tiền quốc lộ khu vực Ninh thuận ít phát triển quá ,
đất bằng phẳng mà bỏ hoang quá nhiều ,
thỉnh thoảng thấy 1 bầy dê , cừu gặm cỏ . Tiếc thật .

Bình luận từ Facebook