Trọng tài bóng bàn quốc tế hunghanoi chuyến thăm Ninh Thuận

ducphubb

Thượng Sỹ
Đêm qua những trận bóng bàn đơn nữ, đơn nam Olympic thật hay củng với những video trận tỉ thí đồng đội giữa trọng tài bóng bàn quốc gia Lê Quang Yên, Đỗ Trung Kiên và các VĐV Đoàn Huy Tuấn, Vũ Thế Thắng rất quê hương Việt Nam, nhận được tin anh hunghanoi đang ở Ninh Thuận nhưng chưa biết số máy anh để gọi chào hỏi, đêm qua xem Olympic thật khuya nên sáng nay thức dậy trễ bỏ qua giao ban đầu tuần, trên đường đến cơ quan thì nhận được điện anh hunghanoi gọi thật vui mừng vì đó là sự thật đã xảy ra, mình có lời mời anh uống cà phê nhưng anh đang bận công việc, vài giờ nữa anh sắp xếp được thời gian thì mình sẽ đến resort Sơn Long Thuận đón anh về nhà chơi cho biết nhà, thăm phòng tập bóng bàn của mình bố trí để dạy cậu con trai út, có thể đưa anh quay chụp, giao lưu với CLB bóng bàn cho vui nếu thời gian của anh cho phép và chưa phải là giờ nghỉ trưa của CLBBB ở đây, gặp nhau tay bắt mặt mừng sẽ vài ly bia bọt sẽ vui!

Drhongson

Đại Tá
Nếu tiện thì bác ĐỨC rủ bác Hùng đi Sài gòn chơi 1 chuyến ,
mình rất mong mà chưa 1 lần được gặp .

Drhongson

Đại Tá
Đêm qua những trận bóng bàn đơn nữ, đơn nam Olympic thật hay củng với những video trận tỉ thí đồng đội giữa trọng tài bóng bàn quốc gia Lê Quang Yên, Đỗ Trung Kiên và các VĐV Đoàn Huy Tuấn, Vũ Thế Thắng rất quê hương Việt Nam, nhận được tin anh hunghanoi đang ở Ninh Thuận nhưng chưa biết số máy anh để gọi chào hỏi, đêm qua xem Olympic thật khuya nên sáng nay thức dậy trễ bỏ qua giao ban đầu tuần, trên đường đến cơ quan thì nhận được điện anh hunghanoi gọi thật vui mừng vì đó là sự thật đã xảy ra, mình có lời mời anh uống cà phê nhưng anh đang bận công việc, vài giờ nữa anh sắp xếp được thời gian thì mình sẽ đến resort Sơn Long Thuận đón anh về nhà chơi cho biết nhà, thăm phòng tập bóng bàn của mình bố trí để dạy cậu con trai út, có thể đưa anh quay chụp, giao lưu với CLB bóng bàn cho vui nếu thời gian của anh cho phép và chưa phải là giờ nghỉ trưa của CLBBB ở đây, gặp nhau tay bắt mặt mừng sẽ vài ly bia bọt sẽ vui!

Chúc hai bác có cuộc gặp gỡ vui vẻ. Em môi giới thương vụ này là thành công đấy, các bác có ảnh làm bằng chứng nhé.

ducphubb

Thượng Sỹ
Hình ảnh anh hunghanoi sẽ gửi nay mai, chiếc áo thể thao Ban tổ chức Giải vô địch bóng bàn châu Á 2012 tổ chức tại Macao tặng mỗi trọng tài duy nhất 1 chiếc anh mang về Ninh Thuận tặng mình trưa nay, mình rất vui mừng khi nhận được món quà làm kỷ vật này

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Hình ảnh anh hunghanoi sẽ gửi nay mai, chiếc áo thể thao Ban tổ chức Giải vô địch bóng bàn châu Á 2012 tổ chức tại Macao tặng mỗi trọng tài duy nhất 1 chiếc anh mang về Ninh Thuận tặng mình trưa nay, mình rất vui mừng khi nhận được món quà làm kỷ vật này, tiếc là anh hunghanoi chỉ có 1 chiếc áo giải này nên không cưa làm 2 tặng MaiXuanViet

Nhất Bác rồi đấy.....................

hunghanoi

Super Moderators
Cảm ơn bác Đức,cảm ơn Việt,Nói chuyện với các anh thật là vui,chỉ tiếc không uống được nhiều nên hẳn các anh cũng không được vui.hihi

Lần đầu đến Ninh Thuận và được biết thêm nhiều điều thú vị mà trước nay chưa từng được nghe,được thấy.Nắng gió Ninh Thuận và tình người ở đây mới mãnh liệt và thân thiết làm sao !

Sáng nay đoàn đi thăm quan khu tháp cổ sớm,không kịp ngồi hàn huyên cafe với bác Đức rồi,không được nghe bác Đức đọc thơ................

thangRau

Đại Uý
Cảm ơn bác Đức,cảm ơn Việt,Nói chuyện với các anh thật là vui,chỉ tiếc không uống được nhiều nên hẳn các anh cũng không được vui.hihi

Lần đầu đến Ninh Thuận và được biết thêm nhiều điều thú vị mà trước nay chưa từng được nghe,được thấy.Nắng gió Ninh Thuận và tình người ở đây mới mãnh liệt và thân thiết làm sao !

Sáng nay đoàn đi thăm quan khu tháp cổ sớm,không kịp ngồi hàn huyên cafe với bác Đức rồi,không được nghe bác Đức đọc thơ................

Cứ tưởng bác k có time để up video trận tỷ thí để a e xem sớm, hóa ra bác đã tranh thủ ngay rồi.
Chúc bác có những ảnh đẹp về tháp cổ, hy vọng trong đó trời nắng để có view ngon chứ ở HN đang âm u, tối om như "chị Dậu" đây nè.
Chúc bác có những buổi giao lưu với các bác bb miền Trung, miền Nam, chứ kh phải với đội ngũ trọng tài như mọi lần bác vẫn đi công tác nhé.

ducphubb

Thượng Sỹ

Trưa nay nếu anh về sớm, sẽ đưa anh uống cà phê sân vườn ngắm thác nước, hồ cả và cây cảnh đẹp đặc trưng cà phê NINH THUẬN và cũng vậy chiều nay anh có rảnh đến phòng tập bóng bàn của nhà chơi bóng bàn với nhi đồng Phú cho vui, anh em mình vã mồ hôi khỏe người, lai rai tại nhà ấm áp không khí gia đình, anh cố gắng quay video, chụp ảnh em Nguyễn Khoa Diệu Khánh tài năng bóng bàn trẻ Ninh Thuận đang tập luyện mỗi buổi chiều ở CLB Người cao tuổi trụ sở đóng ở Chùa Thánh nhé!

Mr.Hungpolice

Đại Uý

Chúc mừng bác Đức có buổi gặp gỡ đầy ý nghĩa!

hunghanoi

Super Moderators
Anh Đức nhiệt tình quá,chỉ tiếc hunghanoi thời gian eo hẹp nên ít có cơ hội anh em hàn huyên,trận tỉ thí của đôi Yên - Kiên vs Thắng - Tuấn vẫn còn nợ 2 trận chưa thể up video,mong các anh và bà con lượng tình bỏ qua.hihi

Những hình ảnh ghi nhận được tại Ninh Thuận xin được hầu chuyện bà con trong vài hôm nữa !

bao_pr

Binh Nhì
tiếc là hè này ko về quê được, nếu ko thì cũng được gặp mặt trò chuyện với chú Hùng rồi, một trọng tài mà con ngưỡng mộ đã lâu,hj !!!

ducphubb

Thượng Sỹ
Trưa nay lại uống cà phê My house anh hunghanoi nhé! Nếu được sẽ gọi MaiXuanViet, Mr.Hungpolice đàm đạo cho vui và anh cho 1 video trận đấu tỉ thí để Chắp cánh tuổi thơ đơn nam 7 ván giữa thầy và trò (cha và con) nếu anh thật sự rảnh rỗi công việc với đoàn công tác của anh

Cà phê quán phố nhà tôi
Anh hunghanoi xa xôi bến dừng
Đón anh hớn hở vui mừng
Một hai ngày nữa đến chừng nhổ neo

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Tiếc quá trận đấu không thể thực hiện được vì vận động viên bóng bàn nhí chuẩn bị đi Phan Thiết-Bình Thuận 2 ngày cùng bà ngoại đến tối mai mới về cũng đúng lúc anh hunghanoi và đoàn công tác tiếp tục hành trình đến Cần Thơ chuẩn bị tổ chức giải bóng bàn Hội khỏe phù đổng, dù sao cũng cảm ơn anh hunghanoi về sự chuẩn bị quay video này!

Last edited:

ducphubb

Thượng Sỹ
Nhật ký một chiều mưa

Cốt vợt Amber vừa mới về chiều nay do bạn MaiXuanViet mang đến tận nhà, dáng vẻ cốt rất thanh gọn đẹp, tất cả đều vừa ý, mặt vợt có sẵn, đang chuẩn bị dán vào hoàn thiện thành cây vợt thứ 7, ngoài trời mưa lay bay, vợ còn buôn bán ở ngoài chưa về, bé Phú đi Phan Thiết bỏ lỡ cơ hội được quay trận đấu ươm mầm của người thầy người cha với bé là tập trận để bước vào ngưỡng cửa bóng bàn, trận đấu rất vinh dự ở 1 tỉnh lẻ có được trọng tài quốc tế anh hunghanoi chứng kiến và quay video làm tư liệu nên tiếc thật, còn anh hunghanoi giờ này chắc đang chắp cánh tuổi thơ với các em thiếu nhi ở thiên đường Sơn Long Thuận, nhà vắng người buồn quá đi thôi, lúc bé cô đơn không nói gì, giờ đã có vợ con mà chiều nay trống vắng mưa lạnh, chắc là phải mở olympic 2012 xem các trận bóng bàn đỉnh cao thế giới cho vơi đi nỗi sầu này, không biết 1 năm, 2 năm và bao nhiêu nữa mới gặp được anh hunghanoi cũng tại mảnh đất Ninh Thuận này, trưa nay giận con lỗi hẹn vì ham đi chơi xa mà cả buổi chiều ngồi cơ quan chẳng làm được việc gì, một mình trở lại quán cà phê hôm qua My house cũng chỉ được 1 giờ rồi lại cỡi xe máy đi lang thang, tâm hồn đa cảm đa mang không biết cái đích rồi sẽ như thế nào nhỉ?

Cốt vợt đã dán mặt vợt xong

Attachments

• CV 7a.jpg
    CV 7a.jpg
    17.8 KB · Đọc: 14
  • CV 7b.jpg
    CV 7b.jpg
    17.5 KB · Đọc: 15
Last edited:

Bình luận từ Facebook