Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

crayzy_pingpong

Binh Nhì
A Phan hay bận nhỉ...chán quá <Phần còn lại lãng mạn của thế giới>lại thiếu anh!
A Hòa ơi h a e ta phải làm sao đây?chiều a ở đâu ra BK nhá

pilot power

Trung Sỹ
Hi cả nhà ;) Chúc các bác ngày mới vui vẻ ;) làm việc hăng say!
Theo thống nhất của nhiều ACE hội, dịp mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong+ Con trai bác:eek: Hòa hội trưởng
Sẽ tổ chức::
Vào lúc: 16h thứ 6 ngày 19/10/2012
Địa điểm: Câu lạc bộ trường Nguyễn Phong Sắc "NPS" 44 Đại La - HBT- HN
Kế hoạch chương Trình: 16h khởi động, 16h30 chiến đấu trên 5 bàn tiêu chuẩn Xiom, đến 19h30 chương trình 2 liên hoan băt đầu Bia---> chương trình 3,4 :eek:
Danh sách các trận đấu:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
3. Coppy đơn: Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4. Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X (Phan docmaorg + Hòa Pilot + Tài Thichlayeu) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc +??? ) & 9x ( Hiển Arc + Chí crayzy_pingpong + Dương conuong ??? )
5. Nhiều trận đơn khác: ???????
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
9. Sepbeo online - Cuongxdcd
10. Sepbeo online - Hòa Pilot
11. Sepbeo online - Hieudoanbay919
12. Huy_Arc - Tú Phủi
13. Dương conuong- Cuongxdcd
14. Mưa tuyết - Hieudoanbay919
15. Mưa tuyết - Cuongxdcd
16. Chú Đủ - Phan docmaorg
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
18. Dương conuong- Hòa Pilot
19. Hải chọc - Tài Thichlayeu
20. Chung BT - Tài Thichlayeu
21. Trần Thế Long - Huy_Arc
22. Trần Thế Long - Tài Thichlayeu
23. Thành SV - i_am_gulo
24. Hiển Arc - i_am_gulo
25. Quảng Arc - Tú phủi
26. Quảng Arc - Dũng Scubi
............................................
Thân mời các ACE yêu bóng bàn đến chung vui mừng sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10:eek:!BiaBiaBia
tỷ lệ chấp bóng sẽ thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé:eek:. Cả nhà chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nào!!!

Xin mời anh chị em vào đăng ký tham gia sinh nhật hội tháng 10. Chúc sinh nhật hội thật vui vẻ.

cuongxdcd

Binh Nhì
Em sepbeo online đang tập luyện ghế lắm. Thịt e ý rất chi là ngọt nước, vì vậy hôm đó bác nào mà có nhu cầu thì cứ đặt lịch quan hệ nhé....

Tú phủi

Trung Sỹ
Anh Huy sắp xếp hôm tới em làm 1 trận với bác Dũng sờ cu bí 1 trận nhé, trận này hẹn hò từ lâu rồi. Và bỏ cho e trận Quảng arc nhé vì e đánh với Quảng quá nhiều rồi, nên muốn để sức giao lưu với các đối thủ mới. Anh Huy sắp xếp cho e thêm vài trận nữa nhé: I'm Gulo, Hiển arc, anh Trần Thế Long, Dũng photino nhé

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Anh Huy sắp xếp hôm tới em làm 1 trận với bác Dũng sờ cu bí 1 trận nhé, trận này hẹn hò từ lâu rồi. Và bỏ cho e trận Quảng arc nhé vì e đánh với Quảng quá nhiều rồi, nên muốn để sức giao lưu với các đối thủ mới. Anh Huy sắp xếp cho e thêm vài trận nữa nhé: I'm Gulo, Hiển arc, anh Trần Thế Long, Dũng photino nhé

Có làm trận với anh không? Lâu wa ae mình cũng hông được gặp nhau!

thichlayeu

Trung Sỹ
Theo thống nhất của nhiều ACE hội, dịp mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong+ Con trai bác:eek: Hòa hội trưởng
Kế hoạch chương Trình: 16h khởi động, 16h30 chiến đấu trên 5 bàn tiêu chuẩn Xiom, đến 19h30 chương trình 2 liên hoan băt đầu Bia
Thân mời các ACE yêu bóng bàn đến chung vui mừng sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10:eek:!BiaBiaBia
tỷ lệ chấp bóng sẽ thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé:eek:. Cả nhà chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nào!!!

Chiều nay hẹn a Dũng Scubi ở đâu Huy ?

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Kế hoạch chương Trình: 16h khởi động, 16h30 chiến đấu trên 5 bàn tiêu chuẩn Xiom, đến 19h30 chương trình 2 liên hoan băt đầu Bia---> chương trình 3,4 :eek:
Danh sách các trận đấu:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
4. Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X (Phan docmaorg + Hòa Pilot + Tài Thichlayeu) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc +??? ) & 9x ( Hiển Arc + Chí crayzy_pingpong + Dương conuong ??? )
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
12. Huy_Arc - Tú Phủi
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
23. Thành SV - i_am_gulo
24. Hiển Arc - i_am_gulo
25. Quảng Arc - Tú phủi
Anh HUy ơi lần trc em xin phép k tham gia rồi ạ...Anh quý em quá..Cứ ghi tên em thế này rồi em k đi được mọi ng trách em mất...
Thứ 6 tuần này đội em có kế hoạch đến nhà 1 thành viên trong đội thăm nhà mất rồi ạ.Nên em k tham gia được ạ...
Chúc Sn Hội vui vẻ,thành công ạ...(Mọi người có uống bia chúc mừng sinh nhật thì chúc cho em 1 câu nhé ạ.Em cũng SN tháng 10 ạ :) )

hoangtdsi

Đại Uý
Huy_arc bố trí cho anh mấy trận nhé. Hehe. Muatuyet, tranthelong, cuong xdcd, tài thichlayeu...Lâu ko gặp là thành rơ lạ hết roài.

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
oh yeah :X
Đội em đổi lịch sinh hoạt sang hôm nay nên t6 này em được tham gia sinh nhật hội rồi ạ...
Anh Huy giữ cho em trận đồng đội 9x anh nhé..Còn các trận đơn thì anh cũng cứ sắp xếp ạ...
Hẹn gặp mọi người vào ngày sinh nhật hội ZLC
Chúc cả hội ngày mới tốt lành à :)

Huy_Arc

Binh Nhì
oh yeah :X
Đội em đổi lịch sinh hoạt sang hôm nay nên t6 này em được tham gia sinh nhật hội rồi ạ...
Anh Huy giữ cho em trận đồng đội 9x anh nhé..Còn các trận đơn thì anh cũng cứ sắp xếp ạ...
Hẹn gặp mọi người vào ngày sinh nhật hội ZLC
Chúc cả hội ngày mới tốt lành à :)
Hi Dương! hiii em sinh nhật 30/10 nhỉ:eek::eek: Vậy là SN hội lần này đông vui đây, Là sinh nhật của: Hải choctietlon + TrầnTheLong+ Con trai bác:eek: Hòa hội trưởng + Bông hoa xinh tươi Duong_Co_Nuong:eek::eek::eek::eek::eek:

i_am_gulo

Trung Sỹ
oh, sinh nhật tháng 10 này vui tóa, hia hia. Tiếc là chắc em không tham gia được nên chỉ ngồi ngoài xem các bác nhà mình chém thôi, chúc cả nhà sinh nhật vui vẻ, có một ngày thi đấu thành công..

Huy_Arc

Binh Nhì
Huy_arc bố trí cho anh mấy trận nhé. Hehe. Muatuyet, tranthelong, cuong xdcd, tài thichlayeu...Lâu ko gặp là thành rơ lạ hết roài.
Hic Cụ lặn kỹ quá cụ ah! Bố trí cụ này 10 trận mới được heee vì lỗi lơ là ae ;););)Bia
Danh sách các trận đấu:
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
12. Huy_Arc - Tú Phủi
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
23. Thành SV - i_am_gulo
24. Hiển Arc - i_am_gulo
25. Thành SV - Tú phủi
27. MinhAnh888 - Hiển Arc
28. MinhAnh888 - Hòa Pilot
29. MinhAnh888 - Hoangtdsi
31. Hoangtdsi - Muatuyet
32. Hoangtdsi - Tranthelong
33. Hoangtdsi - Cuong xdcd
34. Hoangtdsi - Tài thichlayeu

Bình luận từ Facebook