Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

Huy_Arc

Binh Nhì
Chưa thấy mình được xếp đánh trận nào nhỉ? Huy ơi, xem lại đi nhé.
Có đây, có đây heeee không thấy chị đăng đàn nên e chưa xếp vào đội hình ah:D:

Danh sách các trận đấu:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + hieudoanbay919+ Chí crayzy_pingpong )
3. Coppy đơn: Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4. Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X (Phan docmaorg + Hòa Pilot + Tài Thichlayeu) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc +??? ) & 9x ( Hiển Arc + Chí crayzy_pingpong + Dương conuong )
5. Nhiều trận đơn khác: ???????
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
9. Sepbeo online - Cuongxdcd
10. Sepbeo online - Hòa Pilot
11. Sepbeo online - Hieudoanbay919
12. Huy_Arc - Tú Phủi
13. Dương conuong- Cuongxdcd
14. Mưa tuyết - Hieudoanbay919
15. Mưa tuyết - Cuongxdcd
16. Chú Đủ - Oldamultat
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
18. Dương conuong- Chí crayzy_pingpong
19. Hải chọc - Tài Thichlayeu
20. Chung BT - Tài Thichlayeu
21. Trần Thế Long - Huy_Arc
22. Trần Thế Long - Tài Thichlayeu
23. Thangrau - Tú phủi
24. Hiển Arc - Tú phủi
25. Thành SV - Thangrau
26. Quảng Arc - Dũng Scubi
27. MinhAnh888 - Hiển Arc
28. MinhAnh888 - Hòa Pilot
29. MinhAnh888 - Hoangtdsi
31. Hoangtdsi - Muatuyet
32. Hoangtdsi - Tranthelong
33. Hoangtdsi - Cuong xdcd
34. Hoangtdsi - Tài thichlayeu
35. Duongconuong - Thangrau
36. Muatuyet - Hòa Pilot
37. Oldamultat - Hieudoanbay919
............................................
Thân mời các ACE yêu bóng bàn đến chung vui mừng sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10:eek:!BiaBiaBia
tỷ lệ chấp bóng sẽ thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé:eek:. Cả nhà chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nào!!!

Last edited:

Huy_Arc

Binh Nhì
21 thang 12 la sinh nhat minh,cho minh gia nhap hoi zlc nhe
Hi bạn "anbinh212"! Chiều rảnh mời bạn sang mừng SN ae hội cho vui nhé, cứ giao lưu cùng ae 1 thời gian, toàn những người yêu bóng bàn;);) có duyên ắt sẽ là hội viên chính thức hiii ;););)BiaBia

thichlayeu

Trung Sỹ
Hi bạn "anbinh212"! Chiều rảnh mời bạn sang mừng SN ae hội cho vui nhé, cứ giao lưu cùng ae 1 thời gian, toàn những người yêu bóng bàn;);) có duyên ắt sẽ là hội viên chính thức hiii ;););)BiaBia

4h Huy nhỉ có làm trận nháp với a ko cho dẻo tay( ko lại làm thần đèn đấy heeee).

Mission752

Binh Nhất
Phải công nhận hội ZLC này đông vui và rất quy cũ. Để em luyện tập chăm chỉ thêm một thời gian nữa sẽ ra mặt các bác nhé. Em chăm chỉ nên chắc cũng nhanh thôi :D

Boizach

Binh Nhì
E là mem mới ạ xin các anh cho ra nhập hội nhé vì qua theo dói em thấy các anh hội này toàn trình còi nên dễ kiếm bia choi. Mong các anh gà cho em ra nhập hụi nhé. Chiều e có mẹt tại nps nhé. Các bác trình còi lém, e chấp mỗi bác 5 là nhẹ tuy em cũng trình còi thoai. Toàn trình lùn gặp nhau vui phết

pilot power

Trung Sỹ
E là mem mới ạ xin các anh cho ra nhập hội nhé vì qua theo dói em thấy các anh hội này toàn trình còi nên dễ kiếm bia choi. Mong các anh gà cho em ra nhập hụi nhé. Chiều e có mẹt tại nps nhé. Các bác trình còi lém, e chấp mỗi bác 5 là nhẹ tuy em cũng trình còi thoai. Toàn trình lùn gặp nhau vui phết

Chiều em cứ ra Nps giao lưu với bọn anh. Trình hội ZLC cũng còi thôi. Nhưng hội anh có những người bạn ( ZLC&Friends) mặc dù đang phải tường trình đánh nhau tại Lào nhưng cũng có thể tiếp em được đấy. He he

Boizach

Binh Nhì
Phải công nhận hội ZLC này đông vui và rất quy cũ. Để em luyện tập chăm chỉ thêm một thời gian nữa sẽ ra mặt các bác nhé. Em chăm chỉ nên chắc cũng nhanh thôi :D

Quy củ cái giề. qua theo dõi e thấy có anh hội trửong là đàng hoàng và chơi vì a vì e thôj chứ nhjeu a e vớ vẩn lắm thấy chưj nhau suot kaka

Boizach

Binh Nhì
Chiều em cứ ra Nps giao lưu với bọn anh. Trình hội ZLC cũng còi thôi. Nhưng hội anh có những người bạn ( ZLC&Friends) mặc dù đang phải tường trình đánh nhau tại Lào nhưng cũng có thể tiếp em được đấy. He he

vân, chìu em qua a à. A rất mến a nên a cho e giao lưu voi a 1 trân nhé. Em tên huy, số phone 01677985623. Vui quen a hội trưởng. thang nào náo đánh chết nó đj a ạ

Bình luận từ Facebook