Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

Mission752

Binh Nhất
Ông nj trjnh coj nen xjn nhập hoi là đúng roj vj a e toan trjnh coj ca thoj hihi

Bác vui tính thật, người ta đến với nhau đâu phải vì trình giỏi hay trình còi. Cái quan tâm nhất là giao lưu và học hỏi lẫn nhau. Chứ em mà trình giỏi có khi em thi đấu cho đội tuyển quốc gia cách đây 20 năm rồi :D

pilot power

Trung Sỹ
Báo cáo cả nhà là chiều nay em đến có dắt theo một "gà" cho các bác "làm thịt". Gà này đến từ Hải Dương, có tên là Đức, nick "kiemsacHD", hôm nay nghe tin ZLC & Friends khai hội tính đến đại náo. Đặc điểm gà này là rất máu, khỏe, sẵn sàng chiến vài...chục trận. Mọi người lưu ý chú gà béo này nhé!:D:D:D
Chúc mọi người vui vẻ!

Anh nhớ ko nhầm là bác này ra hà nội và đã đến Nps chơi và đã giao lưu với anh Đoàn vettau rồi. Sau đó có viết bài cảm nghĩ về Clb Nps đấy.

Huy_Arc

Binh Nhì
Bác vui tính thật, người ta đến với nhau đâu phải vì trình giỏi hay trình còi. Cái quan tâm nhất là giao lưu và học hỏi lẫn nhau. Chứ em mà trình giỏi có khi em thi đấu cho đội tuyển quốc gia cách đây 20 năm rồi :D
Hi bác Mission752! Thân mời bác chiều nay ra clb NPS giao lưu mừng sinh nhật hội viên tháng 10:):):);) ACE hội rất mong được giao lưu và học hỏi ah

Mission752

Binh Nhất
Hi bác Mission752! Thân mời bác chiều nay ra clb NPS giao lưu mừng sinh nhật hội viên tháng 10:):):);) ACE hội rất mong được giao lưu và học hỏi ah

Hi Bác Huy _Arc. Cảm ơn bác đã có lời mời. Em thật sự rất lấy làm tiếc vì chiều nay em lại có lịch hẹn với đối tác từ trước nên không kịp hủy. Hy vọng thời gian tới em sẽ có dịp giao lưu với các anh em ở CLB NPS và Hội ZLC & Friend

Tính em rất hay la cà và cũng hay tham gia các bang hội nhằm học hỏi và giao lưu. Do nhà em ngay khu Bách Khoa nên cũng rất gần với nơi Hội tụ họp và hy vọng một ngày rất gần đây được diện kiện với các bác.

Kính bác !

nhukien89

Binh Nhì
Tiếc quá, các bác tổ chức vào T7 hoặc CN thì bọn em có thể đến xem cổ vũ và xin vài trận với các bác, chiều T6 thì chịu rồi!!!!!!!!!!!!!!!!!

muatuyet

Trung Sỹ
E mạnh dan bieu a huy 5 phat va a mua tuyet 4 phat de a e bjt trjnh cua e nha, danh 50 bja a nhe, ok?
Em không biết anh Boizach là anh nào, không biết là người quen hay là người lạ, nhưng qua nhưng lời nói đầy tính khiêu khích của anh thì em xin được nhận lời, trình em thì còi nhất trong những người còi nhưng được cái ham vui và ham học hỏi. vậy nên anh cứ chọn thời gian và địa điểm đi ah. Dù có thua hay thắng thì mình cũng được uống bia mà nên chẳng có gì phải nghĩ cả...hehe.

i_am_gulo

Trung Sỹ
Cac a k đúng ròi, e out đay, đung hô khẩu hjeu nua mat time

Lại thêm một ông lấy cái nick gần giong thằng ku Cương ở Quảng Ninh vào đây chém gió vớ vẩn. Nhớ trc đó cũng có một ông tự xưng là Vương Quảng Ninh. Có dám ra mặt éo đâu. Bố khỉ

chjck3n_pzo

Thượng Sỹ
Chúc mừng sinh nhật hội ZLC&fs nhé.. mong là mọi người càng ngày càng đánh lên tay, kiếm được nhiều hoa và nước ngọt nhé ^^!.
Tiếc là hôm ấy e bận nên k góp vui được với ae nên e mong các bác năng cập nhật thông tin để e tiện theo dõi và cổ vũ từ xa nha :))..

pilot power

Trung Sỹ
Hôm qua sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10 đã diễn ra rất vui vẻ và ấn tượng. Rất cám ơn các thành viên tham gia. Chúc hội ta ngày càng phát triển. Thân

Huy_Arc

Binh Nhì
Lại thêm một ông lấy cái nick gần giong thằng ku Cương ở Quảng Ninh vào đây chém gió vớ vẩn. Nhớ trc đó cũng có một ông tự xưng là Vương Quảng Ninh. Có dám ra mặt éo đâu. Bố khỉ
Heee bận tâm làm gì lợi ơi, không đáng chấp e ah ;);) Hôm qua em không ra chứng kiến 2 bác Dũng chuối+ Dũng Scubi oánh hay thôi rồi, đội QB anh chịu không nổi thua 2-3 heeeeee

vodichthegioi

Thượng Sỹ
À mà cac a che e nha que, e ngheo ma k nhjet tjnh don tjep la k duoc dau e tuy nha que va ngheo nhung danh bb hay chu k coj nhu may a dau . Chua đánh da sợ thua thj danh gj

Bạn ơi. Mình cũng là thành viên của hội ZLC. Nếu bạn có nhã hứng chấp a e trong hội 5 quả thì mình liều chết oánh với bạn. Bạn cứ chấp mình 5 dù chẳng biết bạn là ai. Nếu bạn ok thì khớp lệnh nhé. Oánh 50 bia là hợp lý. Một cao thủ ở Hp chưa xuất chuồng :D:D:D:D:D

Huy_Arc

Binh Nhì
Quả thực sinh nhật hội viên hôm qua diễn ra vui :eek::eek:ấm cúng "rất gọn nhưng mà chất" hiii, sau tăng 2 lại có mấy kèo mừng Sn hội viên tháng 11 khá đặc biệt:D Các bác đợi nhé để e up hình ảnh của cuộc vui BiaBiaBia

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Quả thực sinh nhật hội viên hôm qua diễn ra vui :eek::eek:ấm cúng "rất gọn nhưng mà chất" hiii, sau tăng 2 lại có mấy kèo mừng Sn hội viên tháng 11 khá đặc biệt:D Các bác đợi nhé để e up hình ảnh của cuộc vui BiaBiaBia
Lo xong 20-10 thì up ảnh lên Huy nhé!

thichlayeu

Trung Sỹ
Bạn ơi. Mình cũng là thành viên của hội ZLC. Nếu bạn có nhã hứng chấp a e trong hội 5 quả thì mình liều chết oánh với bạn. Bạn cứ chấp mình 5 dù chẳng biết bạn là ai. Nếu bạn ok thì khớp lệnh nhé. Oánh 50 bia là hợp lý. Một cao thủ ở Hp chưa xuất chuồng :D:D:D:D:D

Ở HP ah để a nhờ mấy tay hình sự truy lùng cho xem là ai mà phát ngôn bừa bãi thế.

thichlayeu

Trung Sỹ

Nhanh lên Huy sốt cả lòng :D:D:D.

pilot power

Trung Sỹ

Không phải quan tâm đâu GULO à. Ông này giọng văn quen lắm ???? có khi rất nhiều người biết mặt rồi.

Bình luận từ Facebook