Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

docmaorg

Đại Tá
À mà cac a che e nha que, e ngheo ma k nhjet tjnh don tjep la k duoc dau e tuy nha que va ngheo nhung danh bb hay chu k coj nhu may a dau . Chua đánh da sợ thua thj danh gj

Ở đời lại có cái " Hạng tử tế như thế này " chắc là công việc và nhành nghề nó dậy cho phải thành thể loại như thế. Chằng ra thể thống gì, đi chỗ khác mà sinh hoạt. Ở đời phải biết mình là ai, bị chăn bị mất tiền suốt mà vẫn vỗ ngực tự hào hài hước vãi ái. Có tiền đi chơi nhưng đừng để người khác bảo là " Ngẫn "

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ

muatuyet

Trung Sỹ
:D
Độc Mã ơi . Mưa Tuyết bị tan chảy và tự kỷ rồi. he he
Tan chảy sao được hả bác Hòa ơi, hôm đó với tinh thần là đề cao sự phát triển của phong trào bóng bàn nước nhà và phát triển các tài năng nên em nhường bác thôi vì em thấy bác sợ em quá, mà để bác thua nữa thì sợ bác tự kỷ và bỏ bóng bàn, như thế thì hội ZLC mất đi một hội trưởng gương mẫu và nước nhà mất đi một tài năng nở muộn nên em đành ngậm đắng nuốt cay để nhìn chiến thắng đó. lần sau nhất định không tha đâu nha bác...hahhahahahahah:D:D:Dthèm Biathèm Biathèm BiaBiaBia

vanuc

Đại Tá
Chúc mừng sinh nhật anh chị em Hội ZLC tháng 10, hẹn gặp lại sớm nhất có thể........ (lần sau hy vọng là không trùng vào lịch thi đấu giải Diễn đàn, nếu vào CN thì tốt quá)

Boizach

Binh Nhì
Ở đời lại có cái " Hạng tử tế như thế này " chắc là công việc và nhành nghề nó dậy cho phải thành thể loại như thế. Chằng ra thể thống gì, đi chỗ khác mà sinh hoạt. Ở đời phải biết mình là ai, bị chăn bị mất tiền suốt mà vẫn vỗ ngực tự hào hài hước vãi ái. Có tiền đi chơi nhưng đừng để người khác bảo là " Ngẫn "

Uj oj, haj wa a uj e chj so bj a tran thoj vj caj mat a vua gjan vua djeu, suot ngay gjao ban mat vot tren mang. Hi em co ngheo, nha que e cung k bao h phaj dj nhat nhanh tung dong cua ace the dau ( mat vot xịn dã k noj)Hj. Nhjn mat a thj bjt tjnh nguoi ruj, cân gj phaj noj. Ma e co đanh đọ bao jo dau ma e bj chan ha a. Hihi. E tjen nuoj vo con còn khong đu, sao bj trăn đươc a. Hj. A vuj tjnh que

vanuc

Đại Tá
Uj oj, haj wa a uj e chj so bj a tran thoj vj caj mat a vua gjan vua djeu, suot ngay gjao ban mat vot tren mang. Hi em co ngheo, nha que e cung k bao h phaj dj nhat nhanh tung dong cua ace the dau ( mat vot xịn dã k noj)Hj. Nhjn mat a thj bjt tjnh nguoi ruj, cân gj phaj noj. Ma e co đanh đọ bao jo dau ma e bj chan ha a. Hihi. E tjen nuoj vo con còn khong đu, sao bj trăn đươc a. Hj. A vuj tjnh que

Đề nghị thành viên này đánh chữ có dấu nhé. Đọc chả hiểu quái gì cả, bó tay.........

kiemsacHD

Trung Sỹ
- XIn chào các a e hội ZLC, hôm nay e mới ra cơ quan vào diễn đàn được. THật là tình cờ đúng hôm e lên tập Huấn trên HN thì vào ngày anh em Hội ZLC tổ chức Sinh nhật cho a e. Buổi tổ chức sn cho a e thật đông vui và ý nghĩaBiaBiaBia cảm giác của e mà ở trên đó thì e cũng xin được gia nhập, hj
- Cảm ơn các a e và a Dũng admin cùng mọi người buổi chiều, tối hôm đó, Hẹn gặp lại a e vào ngày gần đây.
- a Huy arc cho e xin vài ảnh để e post lên FaceBook nhé. đặc biệt là ảnh a e HD, hj.Bia

Bình luận từ Facebook