Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

Huy_Arc

Binh Nhì
Hi các cụ! :eek::eek:Tiếp nối thành công của sinh nhật tháng 9 với nhiều tiết mục hấp dẫn:eek::eek:vui:eek::eek: và thú vị cả nhà ta lại chuẩn bị tinh thần mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong & Con trai bác Hòa hội trưởng+ Bông hoa xinh: Dương cô nương:eek::eek::D
Thời gian tổ chức: vào lúc............... thứ ............ngày.........../10/2012
Địa điểm:........................................................................................
Kế hoạch chương Trình:.....................................................................
Danh sách các trận đấu:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + hieudoanbay919+ Chí crayzy_pingpong )
3. Coppy đơn: Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4. Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X (Phan docmaorg + Hòa Pilot + Tài Thichlayeu) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc +??? ) & 9x ( Hiển Arc + Chí crayzy_pingpong + Dương conuong )
5. Nhiều trận đơn khác: ???????
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
9. Sepbeo online - Cuongxdcd
10. Sepbeo online - Hòa Pilot
11. Sepbeo online - Hieudoanbay919
12. Huy_Arc - Tú Phủi
13. Dương conuong- Cuongxdcd
14. Mưa tuyết - Hieudoanbay919
15. Mưa tuyết - Cuongxdcd
16. Chú Đủ - Oldamultat
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
18. Dương conuong- Hòa Pilot
19. Hải chọc - Tài Thichlayeu
20. Chung BT - Tài Thichlayeu
21. Trần Thế Long - Huy_Arc
22. Trần Thế Long - Tài Thichlayeu
23. Thangrau - Tú phủi
24. Hiển Arc - Tú phủi
25. Thành SV - Thangrau
26. Quảng Arc - Dũng Scubi
27. MinhAnh888 - Hiển Arc
28. MinhAnh888 - Hòa Pilot
29. MinhAnh888 - Hoangtdsi
31. Hoangtdsi - Muatuyet
32. Hoangtdsi - Tranthelong
33. Hoangtdsi - Cuong xdcd
34. Hoangtdsi - Tài thichlayeu
35. Duongconuong - Thangrau
36. Muatuyet - Hòa Pilot
37. Oldamultat - Hieudoanbay919
............................................
Thân mời các ACE yêu bóng bàn đến chung vui mừng sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10:eek:!BiaBiaBia
tỷ lệ chấp bóng sẽ thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé:eek:. Cả nhà chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nào!!!

Last edited:

pilot power

Trung Sỹ
Hi các cụ! :eek::eek:Tiếp nối thành công của sinh nhật tháng 9 với nhiều tiết mục hấp dẫn:eek::eek:vui:eek::eek: và thú vị cả nhà ta lại chuẩn bị tinh thần mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong & Con trai bác Hòa hội trưởng ( kiện tướng bóng bàn tương lai hiiii )

Thời gian tổ chức: vào lúc............... thứ ............ngày.........../10/2012
Địa điểm:........................................................................................
Kế hoạch chương Trình:.....................................................................

Danh sách các trận đấu dự kiến:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
3- Coppy đơn: Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4- Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X ( Phan docmaorg + ??? ) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc + ???? ) & 9x ( Hiển Arc + ????? )
5- Nhiều trận đơn khác: ???????
6- Huy_Arc - Tài Thichlayeu
7- Huy_Arc - Long đàn
8- ...................................
Các bác xem có thịt nào thơm thì đăng ký thêm !???BiaBiaBia
Mọi người chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nhé !!!

Mời anh chị em vào tham gia đồng đội , đánh đơn nhé. hứa hẹn sẽ có những trận bóng hay và hấp dẫn người xem.

Tú phủi

Trung Sỹ
Hi các cụ! :eek::eek:Tiếp nối thành công của sinh nhật tháng 9 với nhiều tiết mục hấp dẫn:eek::eek:vui:eek::eek: và thú vị cả nhà ta lại chuẩn bị tinh thần mừng sinh nhật hội v

2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TChBáTràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
4- Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X ( Phan docmaorg + ??? ) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc + ???? ) & 9x ( Hiển Arc + ????? )
7- Huy_Arc - Long đ

Em accept rồi a nhé, ae xem tập tành thế nào chứ nhỉ, dạo này e phong độ k ok lắm

cuongxdcd

Binh Nhì
Hehe các bác fix thêm cho em mấy trận đơn ngoài trận đồng đội nữa nhé! Tuy lâu lâu ko đc cầm vợt nhưng em rất muốn đc phục vụ các bác. Cho e trận vs Trần Thế Long, bác Long Đàn, .... Với lại bác nào có nhu cầu nữa e làm làm quân xanh cho ợ!

thichlayeu

Trung Sỹ
Hi các cụ! :eek::eek:Tiếp nối thành công của sinh nhật tháng 9 với nhiều tiết mục hấp dẫn:eek::eek:vui:eek::eek: và thú vị cả nhà ta lại chuẩn bị tinh thần mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong & Con trai bác Hòa hội trưởng ( kiện tướng bóng bàn tương lai hiiii )

2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
7- Huy_Arc - Long đàn

Tháng này nhiều trận đồng đội hay đấy ..........

Huy_Arc

Binh Nhì
Hehe các bác fix thêm cho em mấy trận đơn ngoài trận đồng đội nữa nhé! Tuy lâu lâu ko đc cầm vợt nhưng em rất muốn đc phục vụ các bác. Cho e trận vs Trần Thế Long, bác Long Đàn, .... Với lại bác nào có nhu cầu nữa e làm làm quân xanh cho ợ!
Oki Cường! khả năng sẽ tổ chức vào thứ 7 em thu xếp công việc về tham gia nhé BiaBia
Tháng này nhiều trận đồng đội hay đấy ..........
Bác Tài nhập vào nhóm 7X chiến đấu cho vui, lúc nào lên HN ới e nhé, có quà tặng bác đấy hiiiii :rolleyes:

cuongxdcd

Binh Nhì
Oki Cường! khả năng sẽ tổ chức vào thứ 7 em thu xếp công việc về tham gia nhé BiaBia

Bác Tài nhập vào nhóm 7X chiến đấu cho vui, lúc nào lên HN ới e nhé, có quà tặng bác đấy hiiiii :rolleyes:

Thứ 7 là ô sờ kê rồi bác. Em về từ thứ 6 ợ! E đang có lời mời Sepbeo sang quan hệ lại 1 trận rồi ợ!Bác nào mà có nhu cầu quan hệ với Sepbeoonline thì cứ fix trước lịch đi nhé. Nghe nói dạo này lên tay lắm....

pilot power

Trung Sỹ

Huy ơi. Anh là 7x đấy. Xếp anh đội hình nhé.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Thứ 7 là ô sờ kê rồi bác. Em về từ thứ 6 ợ! E đang có lời mời Sepbeo sang quan hệ lại 1 trận rồi ợ!Bác nào mà có nhu cầu quan hệ với Sepbeoonline thì cứ fix trước lịch đi nhé. Nghe nói dạo này lên tay lắm....

Nếu có thể em đăng ký anh với Sếp béo một trận nhé!

Huy_Arc

Binh Nhì
Huy ơi. Anh là 7x đấy. Xếp anh đội hình nhé.
Đội 7x có bác Hòa là sáng đấy:eek: A.Tài xem nào đăng ký vào nhóm 7x kẻo mất phần nhé hiiii:eek:

Em accept rồi a nhé, ae xem tập tành thế nào chứ nhỉ, dạo này e phong độ k ok lắm
@ Đội rể HN:eek: AE hẹn nhau chiều thứ 4 tới về sới BK tập luyện nhé. @ Tú thịt thơm khớp lệnh a trận:eek: lâu ngày ko chén chú

Cường "quan hệ lại 1 trận" với Sepbeo thôi nhé, để em ý còn sức mà tiếp các bác khác heeeee hôm ý em Thúy chắc mệt:eek: nhưng sướng heeeeee vì được giao lưu nhiều jơ:eek::eek:

thelanqb

Moderator
Anh huy dạo này hay chiến đấu thế, chắc lên tay nhiều lắm đây.
lúc nào về QB thì truyền lại cho em vài đường anh nhé
Bia Bia Bia

i_am_gulo

Trung Sỹ
Em đang xem tháng này có góp mặt được không vì khả năng trùng lịch đi công tác là cao :D, lót dép ngồi hóng các bác nhà mình chém

thichlayeu

Trung Sỹ

Ok a vào 7x chứ, có muốn nhập 8x 9x thì có ai cho đâu hiiii.

Bình luận từ Facebook