Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

muatuyet

Trung Sỹ
Thế để em còn chuẩn bị thể lực để có thể đua đường trường!
Không cần phải chuẩn bị kỹ lắm đâu anh ơi vì có chuẩn bị kỹ thì gặp Muatuyet cũng phải nộp như thường thôi mà, tốt nhất là cứ bình thường, đến lúc nhỡ có thua thì cứ bảo là hôm nay chuẩn bị chưa kỹ lưỡng là ok nhất...hahhahahaahah

langngoi

Đại Tá
Không cần phải chuẩn bị kỹ lắm đâu anh ơi vì có chuẩn bị kỹ thì gặp Muatuyet cũng phải nộp như thường thôi mà, tốt nhất là cứ bình thường, đến lúc nhỡ có thua thì cứ bảo là hôm nay chuẩn bị chưa kỹ lưỡng là ok nhất...hahhahahaahah
He he, thằng bé này dạo này tự tin cao ghê ...:cool: a H làm gì để hắn quá khích thế nhỉ?

hieudoanbay919

Trung Sỹ

Chú còn nợ anh chai nước ở NPS đấy nhé!

muatuyet

Trung Sỹ
Chú còn nợ anh chai nước ở NPS đấy nhé!
Có vụ đấy nữa hả..hi. Nhường bác hiếu trận để bác còn phấn khởi mà cố gắng tập luyện chứ thua nhiều rồi tự kỷ thì anh em lại bảo em làm thui chột mất một tài năng bóng bàn của việt nam thì chết...hahahha

muatuyet

Trung Sỹ
He he, thằng bé này dạo này tự tin cao ghê ...:cool: a H làm gì để hắn quá khích thế nhỉ?
Chưa lúc nào trêu chọc ai, vậy mà vừa chém anh Hiếu phát đã có kẻ vào ném gạch ngay..hahha. Chỗ anh em quen biết nên mới giám chém láo tí thôi chứ topic lạ thì ngồi im thin thít chứ ko giám đâu. Nghe bảo Langngoi dạo nay lên Chân lắm, lúc nào anh em mình làm trận cho vui nhé, cũng lâu rồi ko gặp nhau....hihi

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Có vụ đấy nữa hả..hi. Nhường bác hiếu trận để bác còn phấn khởi mà cố gắng tập luyện chứ thua nhiều rồi tự kỷ thì anh em lại bảo em làm thui chột mất một tài năng bóng bàn của việt nam thì chết...hahahha

Đêm qua về có tí nào chưa? Chú vào đây có đội mủ bảo hiểm xịn không? Cuối tuần a sẻ xử lý chú.

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Bác Hiếu đi máy bay gặp muatuyet mà cũng bị lạnh ah( chắc điều hòa bên trong trục trặc hiiii).

Dạo ni muatuyet được các em út ở Linh Đảm chỉ dạy nên công lực tăng lên được ít Tài ah. Tuy nhiên chỉ là muaxuan tí thôi! Chiều còn đây a gặp nhé!

Huy_Arc

Binh Nhì
Hi cả nhà ;) Chúc các bác ngày mới vui vẻ ;) làm việc hăng say!
Theo thống nhất của nhiều ACE hội, dịp mừng sinh nhật hội viên tháng 10:eek::eek: Là sinh nhật của 2 bác: Hải choctietlon + TrầnTheLong+ Con trai bác:eek: Hòa hội trưởng
Sẽ tổ chức::
Vào lúc: 16h thứ 6 ngày 19/10/2012
Địa điểm: Câu lạc bộ trường Nguyễn Phong Sắc "NPS" 44 Đại La - HBT- HN
Kế hoạch chương Trình: 16h khởi động, 16h30 chiến đấu trên 5 bàn tiêu chuẩn Xiom, đến 19h30 chương trình 2 liên hoan băt đầu Bia---> chương trình 3,4 :eek:
Danh sách các trận đấu:
1- Rể HN ( Huy Arc + Hiếu đoàn bay + Tú Phủi) & Rể HP ( Dũng Scubi + Dũng chuối + Cường Xdcd)
2- Bờ Bắc Sông Hồng ( Hoàng Anh TB, Hải Chọc, Chung Bát Tràng) & Bờ Nam (Dũng Chuối, Dũng Scubi, Dũng Photino ) & Phần còn lại ( Hòa Pilot + Phan docmaorg + Chí crayzy_pingpong )
3. Coppy đơn: Thuận thịt chó + Trần Thế Long & Hải chọc + Chung BT
4. Và thêm kèo em mới nghĩ ra: 7X (Phan docmaorg + Hòa Pilot + Tài Thichlayeu) & 8X ( Huy Arc + Quảng Arc +??? ) & 9x ( Hiển Arc + Chí crayzy_pingpong + Dương conuong ??? )
5. Nhiều trận đơn khác: ???????
6. Huy_Arc - Hải chọc
7. Huy_Arc - Long đàn
8. Long đàn- Cuongxdcd
9. Sepbeo online - Cuongxdcd
10. Sepbeo online - Hòa Pilot
11. Sepbeo online - Hieudoanbay919
12. Huy_Arc - Tú Phủi
13. Dương conuong- Cuongxdcd
14. Mưa tuyết - Hieudoanbay919
15. Mưa tuyết - Cuongxdcd
16. Chú Đủ - Phan docmaorg
17. Chú Đủ - Hòa Pilot
18. Dương conuong- Hòa Pilot
19. Hải chọc - Tài Thichlayeu
20. Chung BT - Tài Thichlayeu
21. Trần Thế Long - Huy_Arc
22. Trần Thế Long - Tài Thichlayeu
23. Thành SV - i_am_gulo
24. Hiển Arc - i_am_gulo
25. Quảng Arc - Tú phủi
26. Quảng Arc - Dũng Scubi
............................................
Thân mời các ACE yêu bóng bàn đến chung vui mừng sinh nhật thành viên hội ZLC&Fs tháng 10:eek:!BiaBiaBia
tỷ lệ chấp bóng sẽ thống nhất trước giờ bóng lăn các bác nhé:eek:. Cả nhà chuẩn bị tinh thần tập luyện và chiến đấu nào!!!

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Thật đáng tiếc cuối tuần ko tham gia được, đang chuẩn bị đi công tác rồi, hẹn ace vào sinh nhật tháng tới vậy, chúc cả nhà sinh nhật vui vẻ.

Bình luận từ Facebook