Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

chip xinh

Binh Nhì
Hehe các bác fix thêm cho em mấy trận đơn ngoài trận đồng đội nữa nhé! Tuy lâu lâu ko đc cầm vợt nhưng em rất muốn đc phục vụ các bác. Cho e trận vs Trần Thế Long, bác Long Đàn, .... Với lại bác nào có nhu cầu nữa e làm làm quân xanh cho ợ!

Lâu lắm rồi mới thấy anh xuất hiện, hôm nào anh và hội ghé qua clb mới cho biết địa điểm và cơ sở vật chất

cuongxdcd

Binh Nhì
Lâu lắm rồi mới thấy anh xuất hiện, hôm nào anh và hội ghé qua clb mới cho biết địa điểm và cơ sở vật chất

Thanks em! tuần vừa rồi a cũng về mà bận nhiều việc quá nên không qua đc. Nhất định là a sẽ bố trí thời gian sớm nhất để ngồi bia bọt đàm đạo với vợ chồng cô chú rồi!

muatuyet

Trung Sỹ
Hic... dư âm tháng 9 chưa tan thì tháng 10 đã tới, kiểu này phải chuẩn bị polyme để nộp thôi, thấy anh em hội ZLC đánh lên tay từng ngày mà sợ quá...hic..

pilot power

Trung Sỹ
Hic... dư âm tháng 9 chưa tan thì tháng 10 đã tới, kiểu này phải chuẩn bị polyme để nộp thôi, thấy anh em hội ZLC đánh lên tay từng ngày mà sợ quá...hic..

Nhìn thấy mưa tuyết mình lại thấy lạnh người . phải làm ngụm whisky cho máu lên nào.

pilot power

Trung Sỹ

Câu lạc bộ Dũng 9 đã bắt đầu đi vào hoạt động, chỉ còn một số chi tiết nhỏ đang hoàn thiện . Anh chị em hội đến Clb cho biết địa địa điểm sân bãi nhé.

Dũng Cửu

Đại Tá
Câu lạc bộ Dũng 9 đã bắt đầu đi vào hoạt động, chỉ còn một số chi tiết nhỏ đang hoàn thiện . Anh chị em hội đến Clb cho biết địa địa điểm sân bãi nhé.

Kính mời ACE hội ZLC qua tham gia CLB, hiện CLB D9 đã hoạt động 90% công suất chỉ mấy ngày nữa là xong hết :):)

Duong_Co_Nuong

Trung Sỹ
Thứ 7 say còn có ngày chủ nhật nghỉ lấy sức. rút kinh nghiem Phan ( độc mã ) bủn rủn cả ngày ko làm ăn được gì , He he

Thứ 7 thì anh Huy đừng xếp em vào đánh đồng đội nữa anh nhé..Vì cuối tuần em bận mấy hoạt động xã hội ạ :)
nếu em có tham gia được thì em xin đánh đơn ra sới khớp lệnh ạ..Chứ hẹn hò trc mà em lại k qua được thì lỗi chết ạ :)

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Đề nghị các bác cho e vào đồng đội 9x nhé^^.đội 9x đang thiếu người....nếu vào đội 9x e xin dẫn 1 e gái cũng 9x trường e đánh thứ yếu.hihi.
Nếu đc thì đội e sẽ gồm:Hiển,Chí,và 1 cô gái trong đội bb trường e

thichlayeu

Trung Sỹ
Đề nghị các bác cho e vào đồng đội 9x nhé^^.đội 9x đang thiếu người....nếu vào đội 9x e xin dẫn 1 e gái cũng 9x trường e đánh thứ yếu.hihi.
Nếu đc thì đội e sẽ gồm:Hiển,Chí,và 1 cô gái trong đội bb trường e

Nếu có gặp đội 7x thì a oánh thứ yếu nhé...............

Huy_Arc

Binh Nhì
thứ 7 tuần này chơi luôn đi các bác, tuần sau thì tôi lại bận tham gia đội D mất rồi.................
A ơi lại định tổ chức vào t7 hả a ..............................???????
Cuối tuần này nhiều ae bận, cuối tuần sau thì đúng dịp đánh giải diễn đàn, khả năng SN hội tháng này diễn ra vào 16h thứ 7 ngày 27/10/2012 ah, hy vọng hôm ý các bác tham gia đông đủ:eek:BiaBia

Dũng Cửu

Đại Tá

Anh muatuyet chuẩn bị kỹ đi nhé, vẫn nỡ 1 bữa khao công tác đấy v

cuongxdcd

Binh Nhì
Cuối tuần này nhiều ae bận, cuối tuần sau thì đúng dịp đánh giải diễn đàn, khả năng SN hội tháng này diễn ra vào 16h thứ 7 ngày 27/10/2012 ah, hy vọng hôm ý các bác tham gia đông đủ:eek:BiaBia

Ơ quả này là khó cho em rồi bác. Đã fix lịch cụ thể lịch làm lịch nghỉ rồi bác lại thay đổi cái xoạch..... Thế là tạch em. 27 thì chắc e ko chiến đc a ạ!

Bình luận từ Facebook