Sinh nhật thành viên hội ZLC & Friends tháng 10

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Ơ quả này là khó cho em rồi bác. Đã fix lịch cụ thể lịch làm lịch nghỉ rồi bác lại thay đổi cái xoạch..... Thế là tạch em. 27 thì chắc e ko chiến đc a ạ!

HUy ơi cân chỉnh lịch trình các bác cho phù hợp nhé! Tranh thủ khi gió đông chưa về!

muatuyet

Trung Sỹ
Nhìn thấy mưa tuyết mình lại thấy lạnh người . phải làm ngụm whisky cho máu lên nào.
Sao lại thấy lạnh vậy anh Hòa ơi, hôm nào gặp lại anh sẽ ấm thôi chứ ko còn lạnh nữa đâu, hôm trước là do em ăn may mắn thôi anh ah, sinh nhật tháng 10 nếu gặp tiếp thì chắc chắn anh sẽ ấm thôi chứ ko lạnh nữa đâu anh ah, thế nên cứ yên tâm mà nộp anh nhé...hahhahaahthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia:D:D:D:D:D:D:D:D:D

vanuc

Đại Tá
Định để ngày thứ 7 27-10-2012 anh Văn à. Thứ 7 này em bên bển rồi.

Thứ 7 ngày 27/10 là trận lượt về tứ kết hạng D rồi, nên chắc tôi không tham gia được rồi, nếu chuyển qua CN 28/10 thì tham gia được...............

pilot power

Trung Sỹ
Nghe tình hình ngày Thư 7 27.10.12 nhiều hội viên vướng việc nhiều quá. Vậy nghiên cứu ngày thứ 7 20.10.12 nhân kỷ niệm ngày phụ nữ việt nam ace nhỉ??

pilot power

Trung Sỹ
Sao lại thấy lạnh vậy anh Hòa ơi, hôm nào gặp lại anh sẽ ấm thôi chứ ko còn lạnh nữa đâu, hôm trước là do em ăn may mắn thôi anh ah, sinh nhật tháng 10 nếu gặp tiếp thì chắc chắn anh sẽ ấm thôi chứ ko lạnh nữa đâu anh ah, thế nên cứ yên tâm mà nộp anh nhé...hahhahaahthèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm Biathèm BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Anh nhìn thấy Tuyết thì cảm thấy lạnh thôi. Chứ làm ngụm whisky vào là ra tắm tuyết ngay thôi. He he

pilot power

Trung Sỹ
Đề nghị các bác cho e vào đồng đội 9x nhé^^.đội 9x đang thiếu người....nếu vào đội 9x e xin dẫn 1 e gái cũng 9x trường e đánh thứ yếu.hihi.
Nếu đc thì đội e sẽ gồm:Hiển,Chí,và 1 cô gái trong đội bb trường e

Chú mời các bạn gái ở trường đến cổ vũ nhé.

Huy_Arc

Binh Nhì
Nghe tình hình ngày Thư 7 27.10.12 nhiều hội viên vướng việc nhiều quá. Vậy nghiên cứu ngày thứ 7 20.10.12 nhân kỷ niệm ngày phụ nữ việt nam ace nhỉ??
Hi cả nhà! SN tháng này chỉ còn 2 ngày 20 hoặc 27/10 là tổ chức được, cân nhắc 20/10 lhợp lý đấy a, nếu bác nào bận thì thu xếp đến muộn chút vậy:eek::eek: Đến chiều thứ 2 này ae gặp nhau tại BK sới đón bác Tài thichlayeu lên HN rùi bàn cụ thể:eek: sẽ lên thông báo lịch chính thức+ địa điểm tổ chức?? :eek::eek: Chúc cả nhà ngày mới vui và làm việc hiệu quả!

hieudoanbay919

Trung Sỹ
Nguyên văn bởi crayzy_pingpong
Đề nghị các bác cho e vào đồng đội 9x nhé^^.đội 9x đang thiếu người....nếu vào đội 9x e xin dẫn 1 e gái cũng 9x trường e đánh thứ yếu.hihi.
Nếu đc thì đội e sẽ gồm:Hiển,Chí,và 1 cô gái trong đội bb trường e

Đội này mạnh đấy, sao Chí giấu lâu thế!

tranthelong

Super Moderators

Hi cả nhà! SN tháng này chỉ còn 2 ngày 20 hoặc 27/10 là tổ chức được, cân nhắc 20/10 lhợp lý đấy a, nếu bác nào bận thì thu xếp đến muộn chút vậy:eek::eek: Đến chiều thứ 2 này ae gặp nhau tại BK sới đón bác Tài thichlayeu lên HN rùi bàn cụ thể:eek: sẽ lên thông báo lịch chính thức+ địa điểm tổ chức?? :eek::eek: Chúc cả nhà ngày mới vui và làm việc hiệu quả!

20/10 này em lại có lịch bận từ 7h sáng đến...7h sáng hôm sau rồi:). Để chọn được một ngày đông đủ mọi người quả thật rất khó. Thôi thì bác Hòa và Huy cân nhắc theo ý kiến mọi người và fix ngày nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!:D:D:D

cuongxdcd

Binh Nhì
Em ủng hộ ý kiến bác đội trưởng nhé. Vì đã fix lịch nghỉ rồi nên hôm đó em sẽ về tham dự cùng a e ạ!

pilot power

Trung Sỹ
20/10 này em lại có lịch bận từ 7h sáng đến...7h sáng hôm sau rồi:). Để chọn được một ngày đông đủ mọi người quả thật rất khó. Thôi thì bác Hòa và Huy cân nhắc theo ý kiến mọi người và fix ngày nhé. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ!:D:D:D

Anh đang cùng huy chọn ngày nào mà anh chị em không bị vướng bận . Cũng thật là khó. Được người này lại mất người kia. Hay là chuyển đánh bóng từ rạng sáng ngày chủ nhật sau đó ăn nhậu đến 9h sáng đi uống cà phê sáng luôn nhỉ.?

crayzy_pingpong

Binh Nhì
Thôi hôm ấy có khi chúng nó bận hết rồi,,,để e xem có đứa nào chưa có ny thì e bảo.hehe
tổ chức ngày nào sớm lên lịch đi a ạ để e còn sắp xếp!nhưng 20/10 đc đấy^^

stivo

Binh Nhì

anh ơi, 27/10 em có việc bận, anh chuyển sang 20.10 em ủng hộ nhiệt tình.

Chốt lại là GÁI GÚ KHÔNG BẰNG BÙ KHÚ

Bình luận từ Facebook