Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Em được cái tự tin chẳng bao giờ gặp ai lần đầu mà xin chấp nên em đăng ký 1 trận 5 bia đánh 0-0 với anh Bình...còn trình em thế nào thì qua chú Trung Ca và Tuấn Còi chắc anh rõ....kiẻu này phải thu xếp để 11/8 tái xuất thôi......
@Anh Dũng kirara à: em đổi kiếm..hix...hix...vợ cũ của em vẫn ngon và chặt chợm lắm nhưng có em mới lớn dậy nhìn mơn mởn da hồng má đỏ, lại mê em mới chết nên cưới thêm em nữa....máu gặp anh trận 2 bia rồi đấy......
Tuấn có vợ mới rồi à! Vợ cũ để đi đâu hay cho vào cấm cung? Mấy lần vừa rồi lặn đi đâu mọi người điện k đc???

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn có vợ mới rồi à! Vợ cũ để đi đâu hay cho vào cấm cung? Mấy lần vừa rồi lặn đi đâu mọi người điện k đc???

Hiiii vâng anh! nhà em có tang với lại bận vài việc linh tinh nên thưa thớt với Box quá....
Em sắm thêm cấy vợt mới của Leoviz chuẩn bị ra mắt: cây Gernec Extremes đẹp lắm...mê hồn luôn....còn cây Ruby em vẫn dùng (gọi là cư phê đi thôi..song kiếm hợp bích.....)

kirara

Moderator
Em được cái tự tin chẳng bao giờ gặp ai lần đầu mà xin chấp nên em đăng ký 1 trận 5 bia đánh 0-0 với anh Bình...còn trình em thế nào thì qua chú Trung Ca và Tuấn Còi chắc anh rõ....kiẻu này phải thu xếp để 11/8 tái xuất thôi......
@Anh Dũng kirara à: em đổi kiếm..hix...hix...vợ cũ của em vẫn ngon và chặt chợm lắm nhưng có em mới lớn dậy nhìn mơn mởn da hồng má đỏ, lại mê em mới chết nên cưới thêm em nữa....máu gặp anh trận 2 bia rồi đấy......
Thằng em đợt rồi dám trốn trại tập trung, lần off tới Gia Cát Dự là sẽ bị anh em chém tả tơi trên cả 3 mặt trận, các hung thủ được dự báo là Bình Hói, Mạnh Gai....
Anh nhớ mỗi lần chú đổi kiếm là lại lên 4 bóng, thế là giờ lại bỏ mình 4 quả rồi, thích cảm giác được chấp lắm ý ^^
Cửa chú với anh Bình là sáng như nhau Tuấn ạ, anh Bình đánh tốt mặt vợt gai của anh nên tự tin chấp anh 4 quả là hợp lý, còn cơ em là 50-50 ^^

kirara

Moderator
4 bóng để a đi đò ah, 2 bóng thôi. Dạo này a vào sới chi nhánh điện nhiều hơn, có mấy ae thôi, chú vào trong này sinh hoạt cùng bọn đi.
Em nghe nói trong sới chi nhánh điện toàn cao thủ thôi, nên cũng chưa dám đến bao giờ ^^. Hôm nào vào đấy chơi ới em với nhé 0945.525.552

kirara

Moderator
Lâu lắm rồi mới thấy người chấp bóng anh Dũng, chắc bác vuhuybinh là đại cao thủ đây. Bỏ anh Dũng 4 bóng thì phải bỏ em 6 bóng làm trận 1 chai bia cho vui anh ơi. ^^
Tú em ít về Vĩnh Phúc nên không biết ở đây cao thủ nhiều lắm, anh chỉ xếp hàng thấp thủ thôi, ngày xưa anh em không biết mình là ai thì thi thoảng còn giở vài chiêu gian ác, bắt nạt 1 vài anh em trên mình 4,5 bóng, giờ anh em biết cả rồi nên lặn luôn ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thằng em đợt rồi dám trốn trại tập trung, lần off tới Gia Cát Dự là sẽ bị anh em chém tả tơi trên cả 3 mặt trận, các hung thủ được dự báo là Bình Hói, Mạnh Gai....
Anh nhớ mỗi lần chú đổi kiếm là lại lên 4 bóng, thế là giờ lại bỏ mình 4 quả rồi, thích cảm giác được chấp lắm ý ^^
Cửa chú với anh Bình là sáng như nhau Tuấn ạ, anh Bình đánh tốt mặt vợt gai của anh nên tự tin chấp anh 4 quả là hợp lý, còn cơ em là 50-50 ^^
Anh không biết đấy thôi...anh Bình là con của Sếp bố em....đánh hay lắm...lúc đấy em còn chưa chơi nghiêm túc bóng bàn....nhưng nếu chấp chú Tuấn Còi và chú Trung Ca tầm 2-3 quả thì cũng vừa miếng với em thôi.....
Em đổi kiếm lên bóng là lúc trước bjo em xuống rồi....

vuhuybinh

Binh Nhất
chieu nay ong Trung danh o tren nay, neu e danh thi len day danh bong voi bon anh roi bia bot ty tuan ah, co ca may anh trong hoc vien nua, chu Dung alo anh ra luon nhe: 0912996677, khoang 5h thi anh di lam ve, danh trong chi nhanh dien, trong do cung binh thuong may anh em ngang nhau thoi chu co cao thu nao dau.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
chieu nay ong Trung danh o tren nay, neu e danh thi len day danh bong voi bon anh roi bia bot ty tuan ah, co ca may anh trong hoc vien nua, chu Dung alo anh ra luon nhe: 0912996677, khoang 5h thi anh di lam ve, danh trong chi nhanh dien, trong do cung binh thuong may anh em ngang nhau thoi chu co cao thu nao dau.

Chiều nay, em không vào được rồi...chiều em phải tháp tùng sếp chơi bóng mà...đưa đẩy tí gọi là thôi...

kirara

Moderator
Nghe đến bia bọt là em sợ chạy mất dép rồi, không dám đâu, dạo này em đang cai, sợ cái thứ cay cay ấy lắm.....

kirara

Moderator
Anh không biết đấy thôi...anh Bình là con của Sếp bố em....đánh hay lắm...lúc đấy em còn chưa chơi nghiêm túc bóng bàn....nhưng nếu chấp chú Tuấn Còi và chú Trung Ca tầm 2-3 quả thì cũng vừa miếng với em thôi.....
Em đổi kiếm lên bóng là lúc trước bjo em xuống rồi....
Dạo này anh gặp nhiều cao thủ quá em ạ, nát hàng liên miên, tuần trước xuống Bình Xuyên gặp thằng em Đạt học lớp 10 mới vô địch khối học sinh lứa u15 của tỉnh, đánh ở nhà thi đấu Phúc yên, ăn anh Trung PY luôn...
Hôm xưa thì gặp thằng em Dũng Long Biên chủ nhiệm câu lạc bộ bóng bàn Đông Thái trước mời anh em mình xuống đấy, rồi cả Nhất ở Đại Đồng nữa, Nhất Đại Đồng hẹn chú với anh về Đại Đồng làm trận đôi với NHất Khôi, chú xem thế nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Dạo này anh gặp nhiều cao thủ quá em ạ, nát hàng liên miên, tuần trước xuống Bình Xuyên gặp thằng em Đạt học lớp 10 mới vô địch khối học sinh lứa u15 của tỉnh, đánh ở nhà thi đấu Phúc yên, ăn anh Trung PY luôn...
Hôm xưa thì gặp thằng em Dũng Long Biên chủ nhiệm câu lạc bộ bóng bàn Đông Thái trước mời anh em mình xuống đấy, rồi cả Nhất ở Đại Đồng nữa, Nhất Đại Đồng hẹn chú với anh về Đại Đồng làm trận đôi với NHất Khôi, chú xem thế nào....
Vỡ mật, đôi đấy mạnh đấy anh (đôi đấy quen gai góc lắm rồi)...nhưng chơi thì cứ chơi thôi...Em cũng có số có má mà anh lo gì.....
Thằng em Đạt ở Bình Xuyên á anh! hay Phúc Yên: ngứa cựa rồi đây....anh TrungPY đâu chuẩn bị viết kiểm điểm đê.......
Cứ để mấy hảo thủ đấy vào rọ để em thịt....dạo này đánh bóng mạnh quá hết đối thủ phải chuyển sang tay trái để chơi thành ra quen cả 2 tay đổi vợt sang 2 bên như điên....em bjo là 1 máy giật đập liên hoàn các anh em ạ

kirara

Moderator
Vỡ mật, đôi đấy mạnh đấy anh (đôi đấy quen gai góc lắm rồi)...nhưng chơi thì cứ chơi thôi...Em cũng có số có má mà anh lo gì.....
Thằng em Đạt ở Bình Xuyên á anh! hay Phúc Yên: ngứa cựa rồi đây....anh TrungPY đâu chuẩn bị viết kiểm điểm đê.......
Cứ để mấy hảo thủ đấy vào rọ để em thịt....dạo này đánh bóng mạnh quá hết đối thủ phải chuyển sang tay trái để chơi thành ra quen cả 2 tay đổi vợt sang 2 bên như điên....em bjo là 1 máy giật đập liên hoàn các anh em ạ
Yor're a combine harvester.............
Đôi đấy thì khủng rõ rồi nhưng mà anh cũng k sợ chú việc gì phải sợ, anh đi đâu có ai dọa anh toàn bảo là anh của Tuấn Vĩnh Tường, khối người vỡ mật đấy...

kirara

Moderator
11/8 tới đây off ở đâu thế Dũng?
cho anh đăng ký xuất với, nội dung và thể lệ thế nào vậy?
11/8 này anh em về Bình Xuyên anh ạ, dưới đấy có 3 bàn, anh cứ đi cùng anh em thôi, xuống đấy bác nhìn thấy cơ nào chiến được thì đăng ký thịt kiếm vài bia ^^. Nhiều cơ hay lắm anh Bình ạ, đơn cử là thằng em Tuấn Tân Cương, mỏ bia lộ thiên đấy ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
11/8 tới đây off ở đâu thế Dũng?
cho anh đăng ký xuất với, nội dung và thể lệ thế nào vậy?
Lần này off tại Bình Xuyên...
Thể lệ là: các anh em đăng kí giao lưu gặp nhau các trận đơn và đôi (đơn 2 chai bia HN, đôi 4 chai bia HN)
Sau giao lưu sinh hoạt (ăn uống + ca hát) Campuchia...........

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Em thay lời anh Dũng kirara tí nhé....
Anh em đăng kí tham gia offline tại BOX.....
Danh sách tạm thời:
1. Đội Bình Xuyên chủ nhà
2. Dũng kirara
3. vuhuybinh Vĩnh Yên
4. Tú kmfirecat
5. tuannc18081988 Tuấn Vĩnh Tường
.
.
.

kirara

Moderator
Tú và Tuấn cho ý kiến về vụ off hôm 11/8 nhanh nào. anh em BX đại diện là Hưng vào cho ý kiến về sân bãi để anh em yên tâm em ơi.
Anh Hiệu, anh Trung Phúc Yên đâu rồi nhỉ, các anh có ý kiến gì không để anh em thống nhất gặp gỡ nào ^^.

kirara

Moderator
Em thay lời anh Dũng kirara tí nhé....
Anh em đăng kí tham gia offline tại BOX.....
Danh sách tạm thời:
1. Đội Bình Xuyên chủ nhà
2. Dũng kirara
3. vuhuybinh Vĩnh Yên
4. Tú kmfirecat
5. tuannc18081988 Tuấn Vĩnh Tường
.
.
.
Anh em BX đông đấy Tuấn ạ, thấy Tú hôm trước gọi bảo anh là CLB của anh Trung ở Phúc Yên cũng về, Tú với Anh còn đang tính mời mấy anh em Cổ Nhuế - Thôn Hoàng nữa chú tính sao, liệu chừng chiến được không?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh em BX đông đấy Tuấn ạ, thấy Tú hôm trước gọi bảo anh là CLB của anh Trung ở Phúc Yên cũng về, Tú với Anh còn đang tính mời mấy anh em Cổ Nhuế - Thôn Hoàng nữa chú tính sao, liệu chừng chiến được không?
Em nhất trí cả 2 tay, theo thông tin thì chỗ anh Hùng gai PY, Quyết PY, Hùng tay trái ... Khôi VT tham gia đc, số lượng a e tương đối khéo phải 3 4 mâm. Chủ nhà BX chuẩn bị nát hàng nhé ^^

kirara

Moderator
Em nhất trí cả 2 tay, theo thông tin thì chỗ anh Hùng gai PY, Quyết PY, Hùng tay trái ... Khôi VT tham gia đc, số lượng a e tương đối khéo phải 3 4 mâm. Chủ nhà BX chuẩn bị nát hàng nhé ^^
Anh Hùng gai PY nào thế em? anh sợ gai lắm. Anh chuyển sang đánh mút trơn rồi Tú ơi.....

Bình luận từ Facebook