Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
ÚI anh Hiệu vẫn hay lắm anh ơi....chặn đẩy hay, đánh bóng khéo lắm....em nghĩ trận đấy nên gặp lại...e làm trọng tài cho...ủng hộ mỗi anh 1 chai...

Cũng chưa lâu lắm anh mới gặp Tuấn dạo này Tuấn khéo nói wa Bình nó đánh hay lắm Tuấn ah giờ gặp anh chắc Bình bỏ anh 3 đứt ko chắc đã ăn được. chú đưng cho anh đi tàu bay giấy gặp mưa cánh ướt lại mất xác

Phongha

Binh Nhì
Hôm qua mấy ae Bắc Ninh giao lưu với CLB Đồng Xuân - Xuân Hòa thấy các bác ở đó đánh hay thật và rất mến khách. Xin chân thành cảm ơn CLB Đồng Tâm, cảm ơn bác Trực chủ nhiệm, Thày Tuấn, Thầy Hùng , bạn Bình , Anh Bình , a Thọ và tất cả mọi người - Xin hẹn gặp lại tại Bắc Ninh nhé !

kirara

Moderator
Hôm qua mấy ae Bắc Ninh giao lưu với CLB Đồng Xuân - Xuân Hòa thấy các bác ở đó đánh hay thật và rất mến khách. Xin chân thành cảm ơn CLB Đồng Tâm, cảm ơn bác Trực chủ nhiệm, Thày Tuấn, Thầy Hùng , bạn Bình , Anh Bình , a Thọ và tất cả mọi người - Xin hẹn gặp lại tại Bắc Ninh nhé !
Người Vĩnh Phúc ở đâu cũng vậy anh ạ, mến khách là bản chất rồi. Chúc mừng thành công của buổi giao lưu ^^

kmfirecat

Thượng Sỹ
Người Vĩnh Phúc ở đâu cũng vậy anh ạ, mến khách là bản chất rồi. Chúc mừng thành công của buổi giao lưu ^^
Xuân Hòa nhiều cao thủ lém, em đã gặp qua chú Trực, anh Bình rồi a Dũng à.
Mà anh Trung đã hồi âm cho anh chưa, nếu k để báo anh Mạnh anh Bình ở chỗ em chuẩn bị, 3 bàn ngon luôn!!!

kirara

Moderator
Xuân Hòa nhiều cao thủ lém, em đã gặp qua chú Trực, anh Bình rồi a Dũng à.
Mà anh Trung đã hồi âm cho anh chưa, nếu k để báo anh Mạnh anh Bình ở chỗ em chuẩn bị, 3 bàn ngon luôn!!!
Anh Trung dạo này thân thủ bất phàm, thoắt ẩn thoắt hiện, anh chưa liên lạc được...

kirara

Moderator
Tuấn Vĩnh Tường dạo này cũng đang tu luyện môn Quy Tức Công - Tức là lặn không sủi tăm luôn...Chiều nay có cu em Thưởng được sự giới thiệu của chú đã lên CLB của anh xin gia nhập đấy :D
Anh em đâu cả rồi, sắp off thì phải nhiệt lên chứ ^^

kirara

Moderator
ở Phúc Yên mọi người cổ nhuế về rồi. Lần này lại Yên Lạc đi để em báo anh Bình chuẩn bị. ok???
Vậy Ok ở Yên Lạc nhé, Tú làm tốt giúp Box mình chương trình này nhé, ngại với anh em quá đi.....anh Trung đâu rồi, không liên lạc được ^^
Thống nhất, lần off sắp tới tổ chức tại Yên Lạc anh em ơi ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuấn Vĩnh Tường dạo này cũng đang tu luyện môn Quy Tức Công - Tức là lặn không sủi tăm luôn...Chiều nay có cu em Thưởng được sự giới thiệu của chú đã lên CLB của anh xin gia nhập đấy :D
Anh em đâu cả rồi, sắp off thì phải nhiệt lên chứ ^^
Vâng lúc chiều có 1 cuộc gọi cho em nói là ở Vĩnh Yên nên em cho số của anh.....
môn võ của anh em không luyện qua đâu...chỉ là em thấy thiếu tính đúng đắn và thấy như mình tự nhiên hấy bương thôi....tốt nhất là từ giờ em không có ý kiến gì nhiều...nhiệt tình em có....đam mê em có....nhưng em cũng cần sự rõ ràng thôi....
Còn lại tuannc18081988 thua thì bảo là thua, thắng cũng chỉ nói là mình tập trung hơn thôi....ai thắng em thì em luôn học...thua em thì em chia sẻ hiểu biết và cầu tiến....còn nếu để đánh hết tay thật sự không có tiếng cười thì vợt của em cũng sắc lắm.....vung lên cũng được nửa to ở Box mình mà....

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Vâng lúc chiều có 1 cuộc gọi cho em nói là ở Vĩnh Yên nên em cho số của anh.....
môn võ của anh em không luyện qua đâu...chỉ là em thấy thiếu tính đúng đắn và thấy như mình tự nhiên hấy bương thôi....tốt nhất là từ giờ em không có ý kiến gì nhiều...nhiệt tình em có....đam mê em có....nhưng em cũng cần sự rõ ràng thôi....
Còn lại tuannc18081988 thua thì bảo là thua, thắng cũng chỉ nói là mình tập trung hơn thôi....ai thắng em thì em luôn học...thua em thì em chia sẻ hiểu biết và cầu tiến....còn nếu để đánh hết tay thật sự không có tiếng cười thì vợt của em cũng sắc lắm.....vung lên cũng được nửa to ở Box mình mà....
Làm sao thế Tuấn ơi . có gì bức súc vậy có cần anh hỗ trợ không

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Về Yên Lạc rất nên cẩn thận, kẻo lạc đến quên cả đường về :D

Dũng mod địa điểm thay đổi xoành xoạch vậy chốt hạ lần 0ff tới cụ thể là ở đâu thế . cứ như thế này ae hỏi anh biêt trả lời sao đây em ,thế ae Bình Xuyên khong lo được sân bãi ah. Nếu cân ae mình vào luôn nhà Thi Đấu Tỉnh cho nó oách ,ăn chơi sợ gì mưa rơi chú.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Dũng mod địa điểm thay đổi xoành xoạch vậy chốt hạ lần 0ff tới cụ thể là ở đâu thế . cứ như thế này ae hỏi anh biêt trả lời sao đây em ,thế ae Bình Xuyên khong lo được sân bãi ah. Nếu cân ae mình vào luôn nhà Thi Đấu Tỉnh cho nó oách ,ăn chơi sợ gì mưa rơi chú.
Để ngay mai chốt hạ đi anh. Anh Mạnh gai ơi xem tình hình thế nào vào thông báo cho anh em biết với, bác suốt ngày ol mà chẳng thấy vào chém gió gì cả, chỉ đc cái xem phim .... thôi. keke

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Làm sao thế Tuấn ơi . có gì bức súc vậy có cần anh hỗ trợ không

Hiiiiiiii, em có bức xúc gì đâu anh! viết vài dòng thôi mà anh...
Dự kiến 17-18/8 đội Tân Cương sẽ đón các bác, các chú các anh em Lập Thạch sang chơi 1 buổi cho biết nhà biết cửa (hôm nay Ngọc Anh sẽ đại diện cho Tân Cương có lời mời, em là thành viên nên chỉ nháy đèn trước thôi anh Hiệu nhé...)
Các bác cao tuổi sẽ giao lưu trước vài trận...còn lại là anh em mình sẽ xếp đội....Mỗi đội 5 người đánh 7 trận bên nào thắng 4 là giành phần thắng (bên Tân Cương có thua 0-4 luôn thì cũng thi đấu hết cả 7 trận - do là đội chủ nhà).
Anh bên đấy sắp xếp đội hình, rèn quân để buổi giao lưu có chất lượng anh nhé.....
Bên anh Đại hội TDTD chưa? bọn em vừa đánh hôm thứ 7: Ngọc Anh ăn giải Nhì đơn và nhất đôi đấy, anh em bên đấy nhớ chăm sóc...còn hôm nào các anh sang em sẽ chia sẻ cái giải nhất đơn của em sau...

B&B.vp

Binh Nhất
Cuoi cung anh em dinh off giao luu o dau ? Binh xuyen hay Yen lac ? . Cac doi hien tai se tham gia : lap thach, yen lac, vinh yen, vinh tuong, phuc yen . So thanh vien tham gia uoc tinh khoang 30 . Neu Moi anh em doi thon Hoang se them 1 so nua. Vay anh em BX tinh toan va chot lich ,chuan bi san bai...phuc vu buoi giao luu nay.
-Note: ban bong o BX chi o tam trung(vinasport, DHS cu) Nhung tinh than giao luu thi dau thi rat ok, Va co nhieu cao thu dang mai kiem cho anh em.
- Lieu sau giao luu o BX, bong ban VP se xuat hien 1 ten moi: Binh Xuyen _ Diem den cua cac cao thu ( BINHXUYEN-A DESTINATION FOR PINGPONG STARS )

thuylink

Binh Nhất

A ơi, Bình Xuyên có 2 bàn thôi. Nhưng lần off này có vẻ hơi đông (cả khách mời) nên em hỏi lại chỗ a mode Dũng bố trí lại sân bãi để làm sao a/e giao lưu cho được nhiều. A/e Bình Xuyên lần này nhiệt tình tham gia a nhé. hi

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Cuoi cung anh em dinh off giao luu o dau ? Binh xuyen hay Yen lac ? . Cac doi hien tai se tham gia : lap thach, yen lac, vinh yen, vinh tuong, phuc yen . So thanh vien tham gia uoc tinh khoang 30 . Neu Moi anh em doi thon Hoang se them 1 so nua. Vay anh em BX tinh toan va chot lich ,chuan bi san bai...phuc vu buoi giao luu nay.
-Note: ban bong o BX chi o tam trung(vinasport, DHS cu) Nhung tinh than giao luu thi dau thi rat ok, Va co nhieu cao thu dang mai kiem cho anh em.
- Lieu sau giao luu o BX, bong ban VP se xuat hien 1 ten moi: Binh Xuyen _ Diem den cua cac cao thu ( BINHXUYEN-A DESTINATION FOR PINGPONG STARS )

Em là em rất bồ kết cái anh B&B.vp này đấy nhé....

Bình luận từ Facebook