Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh em BX đông đấy Tuấn ạ, thấy Tú hôm trước gọi bảo anh là CLB của anh Trung ở Phúc Yên cũng về, Tú với Anh còn đang tính mời mấy anh em Cổ Nhuế - Thôn Hoàng nữa chú tính sao, liệu chừng chiến được không?
Hình thức thi đấu: do đông nên thì đấu sao cho có chất lượng...
Em xin tham mưu là: mỗi 1 huyện, thành, thị trong Box cử ra 1 người đại diện (Vĩnh Yên, Phúc Yên, Vĩnh Tường, Yên Lạc, Lập Thạch) tạo thành 1 đội giao lưu với đội Cổ Nhuế và đội Bình Xuyên chủ nhà theo thể thức đồng đội.....(Mỗi trận đơn và đôi vẫn thể lệ là đơn 2 chai, đôi 4 chai - anh em thua tự giác gặp Mod Box hoặc anh Bình Đồi Son nộp tiền)
Các anh em trong Box còn lại khẩn trương đăng kí lên diễn đàn và ghép trận giao lưu.....tránh tình trạng đến hôm giao lưu mới hô hào nhau vào đánh làm không khí rất loãng....
Ý kiến của em...
Đội Vĩnh Tường hiện tại do em chịu trách nhiệm, anh em Vĩnh Tường đăng kí tham gia trực tiếp trên Box hoặc qua số điện thoại 0188.33.88.599
Anh sửa và bỏ đi 1 vài chỗ anh em sẽ nói riêng Tuấn nhé !

Last edited by a moderator:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Để hôm đó xem mặt chọn đối thủ cũng đc mà Tuấn, ai khớp lệnh trước càng tốt, còn ai khớp lệnh sau thì vẫn ok. Riêng anh vẫn làm lại với anh Hiệu 1 trận: Hiệu - Tú (+2) 5 bia, 1 trận với anh Khang Lập Thạch 5 bia. ^^

kirara

Moderator
Hình thức thi đấu: do đông nên thì đấu sao cho có chất lượng...
Em xin tham mưu là: mỗi 1 huyện, thành, thị trong Box cử ra 1 người đại diện (Vĩnh Yên, Phúc Yên, Vĩnh Tường, Yên Lạc, Lập Thạch) tạo thành 1 đội giao lưu với đội Cổ Nhuế và đội Bình Xuyên chủ nhà theo thể thức đồng đội.....(Mỗi trận đơn và đôi vẫn thể lệ là đơn 2 chai, đôi 4 chai - anh em thua tự giác gặp Mod Box hoặc anh Bình Đồi Son nộp tiền)
Các anh em trong Box còn lại khẩn trương đăng kí lên diễn đàn và ghép trận giao lưu.....tránh tình trạng đến hôm giao lưu mới hô hào nhau vào đánh làm không khí rất loãng....
Ý kiến của em...
Đội Vĩnh Tường hiện tại do em chịu trách nhiệm, anh em Vĩnh Tường đăng kí tham gia trực tiếp trên Box hoặc qua số điện thoại 0188.33.88.599
Anh sửa và bỏ đi 1 vài chỗ anh em sẽ nói riêng Tuấn nhé !
Tối anh em sẽ điện thoại trực tiếp để nói chuyện này em nhé, anh thấy ý tưởng của chú hay lắm, lần này có vẻ sẽ đông anh em, anh em mình tổ chức quen rồi cố gắng bàn mưu tính kể tổ chức cho tốt chứ làm ăn luộm thuộm quá ngại với anh em lắm ^^

kirara

Moderator
Để hôm đó xem mặt chọn đối thủ cũng đc mà Tuấn, ai khớp lệnh trước càng tốt, còn ai khớp lệnh sau thì vẫn ok. Riêng anh vẫn làm lại với anh Hiệu 1 trận: Hiệu - Tú (+2) 5 bia, 1 trận với anh Khang Lập Thạch 5 bia. ^^
Thế quên vụ ăn không 4 bia của anh à? trận Tú - Dũng (+3) :4 bia vẫn tiến hành như bình thường...

Sobat

Trung Uý
Tối anh em sẽ điện thoại trực tiếp để nói chuyện này em nhé, anh thấy ý tưởng của chú hay lắm, lần này có vẻ sẽ đông anh em, anh em mình tổ chức quen rồi cố gắng bàn mưu tính kể tổ chức cho tốt chứ làm ăn luộm thuộm quá ngại với anh em lắm ^^

Giao lưu vui là chính đơn giản thôi các bác ạ, Đội em bây giờ toàn tay xuống mồm lại lên, Bia chúng em góp các bác chuẩn bị nhiều mồi là OK.

kirara

Moderator
Giao lưu vui là chính đơn giản thôi các bác ạ, Đội em bây giờ toàn tay xuống mồm lại lên, Bia chúng em góp các bác chuẩn bị nhiều mồi là OK.
Anh Kiều quên em rồi hay sao mà bác với cả em? Em Dũng đánh gai bị bác thịt 3 nháy đây chứ ai? Bọn em định thế, ý các bác dưới ấy thế nào, Tối em sang box bên ấy có nhời nhé, giờ em phải đi viết ra giấy sao cho nó trịnh trọng :D hihi

Sobat

Trung Uý
Anh Kiều quên em rồi hay sao mà bác với cả em? Em Dũng đánh gai bị bác thịt 3 nháy đây chứ ai? Bọn em định thế, ý các bác dưới ấy thế nào, Tối em sang box bên ấy có nhời nhé, giờ em phải đi viết ra giấy sao cho nó trịnh trọng :D hihi

Hôm trước Tú sang bên anh cũng nói chuyện đó rồi, bọn em bố trí lịch để bọn anh thu xếp, thường thứ 7 bọn anh đánh DĐ;
Quên làm sao được tất các các AE Vĩnh Phúc anh biết gần hết;
Bọn anh dạo này đánh kém lắm Tú sang thịt gần hết Đội đi đánh DĐ rồi, về Vĩnh phúc chắc không chịu nổi đòn.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hôm trước Tú sang bên anh cũng nói chuyện đó rồi, bọn em bố trí lịch để bọn anh thu xếp, thường thứ 7 bọn anh đánh DĐ;
Quên làm sao được tất các các AE Vĩnh Phúc anh biết gần hết;
Bọn anh dạo này đánh kém lắm Tú sang thịt gần hết Đội đi đánh DĐ rồi, về Vĩnh phúc chắc không chịu nổi đòn.
Bác nói thế này chết em, về giao lưu lại phải ợ nhiều bia em sợ lém, em trình non bác chấp em 4 quả em còn đi. Các bác thu xếp đi, 11 là chủ nhật, ở trong box VP có rất nhiều rơ để tiếp các bác nhất là anh Dũng lt, anh Tuyến thì đã có em. hehe

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Bia nếu thua thì đội sẽ phải góp là đúng rồi....anh Kiều......có gì đâu...tại hôm xuống Cổ Nhuế em đi mà về hơi khó nên có phần hơi chạnh lòng thôi.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Ok có gì tối em alo....máy đang thừa 2000p chưa biết buôn với ai....

thuylink

Binh Nhất
Để mai sáng em chốt sân bãi nhé, đang bị tạm giam đến hết tuần. Tú yên lạc đâu chấp tôi 3 bóng chuẩn bị nộp bia

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Để mai sáng em chốt sân bãi nhé, đang bị tạm giam đến hết tuần. Tú yên lạc đâu chấp tôi 3 bóng chuẩn bị nộp bia
Á á á. Côn đồ BX bắt nạt mình hả, hôm trước 2-0-2 tôi thắng, mới 1 trận chẳng nói lên điều gì với lại ông đánh ở sân khách nên giảm 2 bóng tôi chấp 2-0-2, lần tới sân nhà ông, ông phải bỏ tôi 2-0-2 mới đúng chứ. Ông mà bỏ tôi 2 quả là đánh mất vợ luôn đấy ^^. hehe

tohieu_timobol

Thượng Sỹ

Cụ thể ngày giờ và địa điểm khi đó em pos lên nhé ae lập thạch vẫn hào hứng đó thôi. Thằng em Tú lai muốn gỡ rồi anh phải tạo điều kiện thôi chứ từ chối sao được. ae lập thạch đăng ký 01 đội nhé ae

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thế quên vụ ăn không 4 bia của anh à? trận Tú - Dũng (+3) :4 bia vẫn tiến hành như bình thường...
Dã man con ngan. Thôi lần sau gặp em thua anh k mọi người lại cho em vào hàng cao thủ đứng với Dũng gai. Hôm đó k tính vì anh lao động khổ sai đến 3h sáng. Lần này gặp anh em đi mũi né, hé hé hé.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
ÚI anh Hiệu vẫn hay lắm anh ơi....chặn đẩy hay, đánh bóng khéo lắm....em nghĩ trận đấy nên gặp lại...e làm trọng tài cho...ủng hộ mỗi anh 1 chai...

Bình luận từ Facebook