Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Bình Xuyên có 3 bàn em ạ, các anh em BX rất nhiệt tình đăng cai tổ chức, anh em hãy tới BX để xem sự phát triển của phong trào bóng bàn nơi đây, sẽ có nhiều cái khiến anh em bất ngờ đấy...
Thế thì OK rùi, lần này anh em xem mời cả đội Thôn Hoàng Cổ Nhuế về nữa cho vui. Nhất trí ở Bình Xuyên

tuannc18081988

Thượng Sỹ
@ Anh Hiệu:
Chiều qua em có gặp đội hình Sơn Tây hôm đi lên Tuyên Quang cùng giao lưu với đội mình...gặp Phương và Bác Phùng, bác Hải....
Mọi người khen anh em Lập Thạch lắm...tiếc cho Bình hôm đấy thua Phương....Bác Phùng có nhã ý muốn mời anh em sang chơi bên đấy 1 hôm...lần này nếu anh có đi cho em bám càng nhé....Bia

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
@ Anh Hiệu:
Chiều qua em có gặp đội hình Sơn Tây hôm đi lên Tuyên Quang cùng giao lưu với đội mình...gặp Phương và Bác Phùng, bác Hải....
Mọi người khen anh em Lập Thạch lắm...tiếc cho Bình hôm đấy thua Phương....Bác Phùng có nhã ý muốn mời anh em sang chơi bên đấy 1 hôm...lần này nếu anh có đi cho em bám càng nhé....Bia

Chú chỉ được cái khách sáo thôi . đi TQ anh bảo mọi người đi cho vui nhưng anh đều nhận được lời từ chối thôi em ah, Hôm đó CLB 54 Lê Lợi Sơn Tây cũng có nhã ý mời ae lập thạch sang chơi một ngày gân nhất . nếu có lời mời thì ae mình lại vác kiếm đi chiến thôi chứ bám cang gì chú

vuhuybinh

Binh Nhất
Thân chào cả nhà, em là Bình " bưu điện" hnay mới vào lần đầu thấy các chú các anh và các em tham gia vui vẻ gần gũi quá, ghi tên điểm danh và xin ra nhập luôn, mong các chú các anh và các em ủng hộ. ku Dũng ah, diễn đàn bổ ích và thân thiện thế này ko mách anh ra nhập sớm, hôm nào gặp a phạt chú.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Thân chào cả nhà, em là Bình " bưu điện" hnay mới vào lần đầu thấy các chú các anh và các em tham gia vui vẻ gần gũi quá, ghi tên điểm danh và xin ra nhập luôn, mong các chú các anh và các em ủng hộ. ku Dũng ah, diễn đàn bổ ích và thân thiện thế này ko mách anh ra nhập sớm, hôm nào gặp a phạt chú.

Anh Bình Bưu Điện nào đấy ạ. Em là Tuấn con bố Phương Bưu Điện Vĩnh Tường...Anh đánh với chú Trung Ca Bưu Điện, chú Tuấn Còi Viễn Thông Vĩnh Tường thế nào...hôm nào em giao lưu với anh trận...Nếu đánh đôi: cặp Bình Tuấn Còi vừa có giải nhì giải doanh nghiệp vừa rồi (Bình đấy có phải anh không?) nếu thế Bình Tuấn Còi gặp em và Chú Trung Ca là vừa miếng đấy....

vuhuybinh

Binh Nhất
A cùng đội với a Tuấn và a Trung, mấy ae chơi với nhau chục năm rồi mà, e cứ bảo hai ông ý bố trí rồi alo cho a giao lưu trận nhé. Bố em dạo này còn chơi bóng ko? Cho a gửi lời hỏi thăm nhé

tuannc18081988

Thượng Sỹ
A cùng đội với a Tuấn và a Trung, mấy ae chơi với nhau chục năm rồi mà, e cứ bảo hai ông ý bố trí rồi alo cho a giao lưu trận nhé. Bố em dạo này còn chơi bóng ko? Cho a gửi lời hỏi thăm nhé
Bố em vẫn chơi đều ở CLB Tân Cương http://bongban.org/forum/showthread.php/10853-CLB-bóng-bàn-Tân-Cương!!!!. Lúc nào anh rảnh thì rủ chú Trung, chú Tuấn về CLB nhà em chơi....anh em ở chỗ em đông vui lắm.
Anh cũng chơi với anh Dũng kirara à...Mod quan hệ rộng nhỉ...em với anh Dũng đánh ngang nhau..anh chấp anh ấy mấy trái?

vuhuybinh

Binh Nhất
anh đánh với Dũng có vài lần, nhưng đánh đôi. hôm nào rảnh anh về chơi. ông Trung lười lắm mấy lần rủ ở lại Vĩnh Yên chơi toàn trốn về.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
anh đánh với Dũng có vài lần, nhưng đánh đôi. hôm nào rảnh anh về chơi. ông Trung lười lắm mấy lần rủ ở lại Vĩnh Yên chơi toàn trốn về.

Vâng, phải về chứ không lại không theo kịp bọn em............:zingme29:
Anh về hôm nào bảo chú Trung alo cho em để em sắp đội cho cân (giao lưu Tân Cương - Bưu Điện)...Chiều Chủ Nhật tuần này là ok anh ạ. Sáng chỗ em đánh gải....

vuhuybinh

Binh Nhất
Chào a Hiệu và a Mạnh gai Lập Thạch, lâu quá rồi em ko gặp các bác, dạo này em thấy phong trào sôi nổi quá, mấy anh em bên CLB mình vẫn khỏe chứ ạ?

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Ok, hnao a rảnh a đi, ngày thường cũng dc chứ j? Buổi chiều

Vâng thế để em bố trí hôm nào có cả đội Lập Thạch về nữa cho vui anh nhé....đang muốn Lập Thạch sang chơi mà chưa có dịp nào để gọi....Ngọc Anh làm công tác Dân Vận yếu quá....

kirara

Moderator
Đợt trước ở xới Viện 109 em chẳng rủ bác đi đánh giải Box Vĩnh Phúc mở rộng lần 1 đấy thôi, hihi, bác quên rồi à?
Thôi sớm hay muộn không quan trọng anh ạ, quan trọng là giờ anh em đã vào đây là vui rồi. 11/8 này anh em trong Box tổ chức off đấy anh, nhớ tham gia cùng bọn em cho vui nhé ^^, hôm đấy gặp em xin chịu phạt với anh^^

kirara

Moderator
Bố em vẫn chơi đều ở CLB Tân Cương http://bongban.org/forum/showthread.php/10853-CLB-bóng-bàn-Tân-Cương!!!!. Lúc nào anh rảnh thì rủ chú Trung, chú Tuấn về CLB nhà em chơi....anh em ở chỗ em đông vui lắm.
Anh cũng chơi với anh Dũng kirara à...Mod quan hệ rộng nhỉ...em với anh Dũng đánh ngang nhau..anh chấp anh ấy mấy trái?
Tuấn ơi, anh Bình trên anh khoảng 4 bóng, anh Bình hay chơi ở Chi Cục Thuế Vĩnh Yên, chỗ thằng cu Kiên hay chơi ấy, thi thoảng anh có vào đấy nhưng đa số là bị nát hàng.....

vuhuybinh

Binh Nhất
4 bóng để a đi đò ah, 2 bóng thôi. Dạo này a vào sới chi nhánh điện nhiều hơn, có mấy ae thôi, chú vào trong này sinh hoạt cùng bọn đi.

kmfirecat

Thượng Sỹ
4 bóng để a đi đò ah, 2 bóng thôi. Dạo này a vào sới chi nhánh điện nhiều hơn, có mấy ae thôi, chú vào trong này sinh hoạt cùng bọn đi.
Lâu lắm rồi mới thấy người chấp bóng anh Dũng, chắc bác vuhuybinh là đại cao thủ đây. Bỏ anh Dũng 4 bóng thì phải bỏ em 6 bóng làm trận 1 chai bia cho vui anh ơi. ^^

tuannc18081988

Thượng Sỹ
A chỉ chấp dc Dũng 2 bóng thôi, làm sao mà chấp cao thế dc.

Em được cái tự tin chẳng bao giờ gặp ai lần đầu mà xin chấp nên em đăng ký 1 trận 5 bia đánh 0-0 với anh Bình...còn trình em thế nào thì qua chú Trung Ca và Tuấn Còi chắc anh rõ....kiẻu này phải thu xếp để 11/8 tái xuất thôi......
@Anh Dũng kirara à: em đổi kiếm..hix...hix...vợ cũ của em vẫn ngon và chặt chợm lắm nhưng có em mới lớn dậy nhìn mơn mởn da hồng má đỏ, lại mê em mới chết nên cưới thêm em nữa....máu gặp anh trận 2 bia rồi đấy......

Bình luận từ Facebook