Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
Sau những ngày trầm lắng của box Vĩnh Phúc, thứ 7 vừa qua mod kirara đã xuống Yên Lạc chịu đòn. Sáng sớm tinh mơ đã thấy anh rón rén xuất đầu lộ diện ở Yên Lạc, kmfirecat nhanh chóng thông báo các anh em Yên Lạc đến để đòi nợ mod kirara, tiếc thay một số thành viên của Yên Lạc vắng nhà. Tuy nhiên không khí của buổi đòi nợ vô cùng sôi nổi và hấp dẫn với sự góp mặt của a Bình Hói YL, Tuấn Nhèm YL, Chú Sơn YL,a Bình LẢ LƯỚT Đồi Son và kmfirecat. Trước khi lâm trận mod kirara và anh Bình Hói thông báo đêm qua chót dại lao động khổ sai đến 3h sáng và với chủ trương chịu đòn của mod kirara anh đã nhận đc tổng cộng 6 cái roi (phải ở bia và còn rất nhiều roi k phải ợ bia) của kmfirecat vào mông. Đánh vào mông mà lại bị đau ở mặt thế mới ác. hehe. Và thành quả của 6 cái roi đó là 4 non bia Hà Nội. Ngoài ra còn rất nhiều trận thách đấu của những đối thủ hầm hố vô cùng hấp dẫn với thành quả của mỗi trận là 2 non bia. Dưới đây là tổng hợp kết quả những trận đấu phải ợ bia.
1)Bình Hói YL (+ 2 0 2) - Dũng kirara lượt đi 0-3
2)Bình Lả lướt - Chú Sơn YL 3-0
3)kmfirecat - Dũng kirara lượt đi 3-0
4)Chú Sơn YL - Tuấn nhèm (+2) 3-0
5)Bình Hói YL - Bình Lả Lướt (+2) 3-0
6)kmfircat - Chú Sơn YL (+3) 3-1
7)Bình Lả lướt - Tuấn nhèm (+4) 3-0
8)Dũng kirara - Chú Sơn YL (+$) 3-0
9)kmfirecat - Bình Hói YL 1-3 (buổi chiều lên TTVH Huyện kmfirecat đòi lại ngay 1 ca nước mía với tỷ số 3 roi trắng.)
10)Bình Hói YL (+2 0 2) - Dũng kirara lượt về 1-3
11)kmfirecat - Bình Lả lướt (+2) 3-2
12)kmfirecat - Dũng kirara lượt về 3-1
Tổng cộng sau 12 trận thu được 24 non bia và anh em sinh hoạt ngay tại nhà. Ngoài ra còn rất nhiều trận thách đấu gà cay chim cú của 2 đấu thủ Bình Hói và Dũng gai kirara. Đấu thủ Bình Hói xem cách đánh của kmfirecat với kirara xong, anh phàn nàn và không chịu khuất phục dưới những mũi gai sắc nhọn của kirara vì vậy trong ngày hôm đó anh đã gạ gẫm đấu thủ kirara 5 đến 6 trận, có những trận đc chấp và những trận đánh hòa
và cuối cùng anh đã dành chiến thắng ở 2 trận cuối. Hic,lần sau anh em nào gặp Bình Hói nhận thua ngay từ đầu nhé!!! vì anh ấy bây giờ đã có biệt danh "Bình Hói dai như đỉa đói".

kmfirecat

Thượng Sỹ
Dưới đây là 1 số hình ảnh sinh hoạt. Lần này ca 3 vô cùng đặc biệt là anh em đc vừa chơi cờ úp vừa đc cháu bé xinh gái đánh đàn, hát cho mọi người thưởng thức.

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Anh Hiệu à! chuyến đi Tuyên Quang thế nào anh...tiếc quá em không tham gia được...Thông tin và hình ảnh của buổi giao lưu anh post cho anh em Box thèm thuồng tí anh nhé.....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Sau những ngày trầm lắng của box Vĩnh Phúc, thứ 7 vừa qua mod kirara đã xuống Yên Lạc chịu đòn. Sáng sớm tinh mơ đã thấy anh rón rén xuất đầu lộ diện ở Yên Lạc, kmfirecat nhanh chóng thông báo các anh em Yên Lạc đến để đòi nợ mod kirara, tiếc thay một số thành viên của Yên Lạc vắng nhà. Tuy nhiên không khí của buổi đòi nợ vô cùng sôi nổi và hấp dẫn với sự góp mặt của a Bình Hói YL, Tuấn Nhèm YL, Chú Sơn YL,a Bình LẢ LƯỚT Đồi Son và kmfirecat. Trước khi lâm trận mod kirara và anh Bình Hói thông báo đêm qua chót dại lao động khổ sai đến 3h sáng và với chủ trương chịu đòn của mod kirara anh đã nhận đc tổng cộng 6 cái roi (phải ở bia và còn rất nhiều roi k phải ợ bia) của kmfirecat vào mông. Đánh vào mông mà lại bị đau ở mặt thế mới ác. hehe. Và thành quả của 6 cái roi đó là 4 non bia Hà Nội. Ngoài ra còn rất nhiều trận thách đấu của những đối thủ hầm hố vô cùng hấp dẫn với thành quả của mỗi trận là 2 non bia. Dưới đây là tổng hợp kết quả những trận đấu phải ợ bia.
1)Bình Hói YL (+ 2 0 2) - Dũng kirara lượt đi 0-3
2)Bình Lả lướt - Chú Sơn YL 3-0
3)kmfirecat - Dũng kirara lượt đi 3-0
4)Chú Sơn YL - Tuấn nhèm (+2) 3-0
5)Bình Hói YL - Bình Lả Lướt (+2) 3-0
6)kmfircat - Chú Sơn YL (+3) 3-1
7)Bình Lả lướt - Tuấn nhèm (+4) 3-0
8)Dũng kirara - Chú Sơn YL (+$) 3-0
9)kmfirecat - Bình Hói YL 1-3 (buổi chiều lên TTVH Huyện kmfirecat đòi lại ngay 1 ca nước mía với tỷ số 3 roi trắng.)
10)Bình Hói YL (+2 0 2) - Dũng kirara lượt về 1-3
11)kmfirecat - Bình Lả lướt (+2) 3-2
12)kmfirecat - Dũng kirara lượt về 3-1
Tổng cộng sau 12 trận thu được 24 non bia và anh em sinh hoạt ngay tại nhà. Ngoài ra còn rất nhiều trận thách đấu gà cay chim cú của 2 đấu thủ Bình Hói và Dũng gai kirara. Đấu thủ Bình Hói xem cách đánh của kmfirecat với kirara xong, anh phàn nàn và không chịu khuất phục dưới những mũi gai sắc nhọn của kirara vì vậy trong ngày hôm đó anh đã gạ gẫm đấu thủ kirara 5 đến 6 trận, có những trận đc chấp và những trận đánh hòa
và cuối cùng anh đã dành chiến thắng ở 2 trận cuối. Hic,lần sau anh em nào gặp Bình Hói nhận thua ngay từ đầu nhé!!! vì anh ấy bây giờ đã có biệt danh "Bình Hói dai như đỉa đói".

Mod Dũng tái xuất rồi kìa...thành tích vẫn đáng nể nhỉ...hôm nào lại off đi anh ơi tháng 8 sắp đến....
@ Mod Dũng: nhờ anh xóa giúp em các bài "Bóng bàn Vĩnh Tường.....phát triển", "lâu quá...." và "suy nghĩ trăn trở tổ chức giải bóng bàn anh em Vĩnh Phúc", "Câu lạc bộ bóng bàn Tân Cương" cho nhẹ bớt CSDL anh nhé

Last edited:

kmfirecat

Thượng Sỹ
Lục máy còn 1 số hình ảnh của box chưa đăng, giờ đăng lên anh em vào nhận hàng nhé.
Vợ chồng anh Trung PY cười tươi như Hoa mới nở. ^^

3 cao thủ và 1 thấp thủ ^^

Ca 2 lãng mạn, thăng hoa và sôi động

Sobat

Trung Uý
Thứ 7 tổ chức ăn chơi hoành tráng thế chẳng trách chú TrungPY Chủ Nhật xuống oánh mất hết cả lối??????????????????

kmfirecat

Thượng Sỹ
Thứ 7 tổ chức ăn chơi hoành tráng thế chẳng trách chú TrungPY Chủ Nhật xuống oánh mất hết cả lối??????????????????
Hic, ảnh đó lâu rùi mà anh, mấy lần gần đây k có anh Trung PY anh Kiều à. Anh em box Vĩnh Phúc đang tính tổ chức giao lưu với CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế 1 buổi tại Vĩnh Phúc đây. A xem thế nào anh Kiều ơi!!!!

Sobat

Trung Uý
Hic, ảnh đó lâu rùi mà anh, mấy lần gần đây k có anh Trung PY anh Kiều à. Anh em box Vĩnh Phúc đang tính tổ chức giao lưu với CLB Thôn Hoàng - Cổ Nhuế 1 buổi tại Vĩnh Phúc đây. A xem thế nào anh Kiều ơi!!!!

Các chú dự định bao giờ xuống, dạo này suất ngày đi thi đấu giao lưu như dân chuyên nghiệp Thứ 7 tuần này 27/7/2013 có khi Đội Phúc Yên xuống giao lưu với CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế, Chủ Nhật AE BB Hải Hậu giao lưu với AE BB Xuân Trường;
Khoảng tháng 8 các chú bố trí xuống giao lưu là OK.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Các chú dự định bao giờ xuống, dạo này suất ngày đi thi đấu giao lưu như dân chuyên nghiệp Thứ 7 tuần này 27/7/2013 có khi Đội Phúc Yên xuống giao lưu với CLB Thôn Hoàng Cổ Nhuế, Chủ Nhật AE BB Hải Hậu giao lưu với AE BB Xuân Trường;
Khoảng tháng 8 các chú bố trí xuống giao lưu là OK.
Thôi lần này anh em VP muốn mời anh em ở CLB thôn Hoàng về Vĩnh Phúc giao lưu một chuyến, về tỉnh lẻ có nhiều cái hay lém bác Kiều à.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hôm nào chú vào chơi báo cáo với Bác Cả Đaoconf Ae chắc OK thôi.
Để bọn em tkêu gọi anh em trong Box thu xếp tổ chức giao lưu với CLB. Còn khi nào sẽ có lời mời chính thức của mod Vĩnh Phúc. Mai k có gì thay đổi em lại vào thôn Hoàng khiêu chiến. ^^. Bác Kiều cho em 3 trái làm ca trà đá nhé.

Last edited:

kirara

Moderator
Các anh em Vĩnh Phúc đâu cả rồi, vào cho ý kiến lịch off tháng 8 nào
Thời gian Off
Địa điểm tổ chức
Hình thức thi đấu
Ca 2, Ca 3....

kirara

Moderator
THÔNG BÁO TỚI TOÀN THỂ ANH EM BÓNG BÀN BOX VĨNH PHÚC
Chiều nay đã nhận được lời mời chính thức từ anh em bóng bàn Bình Xuyên (Hưng, Trung, Giang...) cho địa điểm off tháng 8 sắp tới. Đề nghị các anh em vào cho ý kiến về ngày giờ tổ chức (Vào 1 ngày chủ nhật nào đó), lâu rồi chúng ra chưa có lần off nào đông đủ, rất mong các anh em sẽ cố gắng tham gia lần này....
Tuấn Vĩnh Tường đâu rồi em? Vào cho ý kiến đi, Tú Yên Lạc, Anh Hiệu Lập Thạch, anh Trung Phúc Yên nữa....

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Tuần sau em thi đấu đơn và đôi tại Đại hội TDTD xã vào chủ nhật 4/8, tập luyện để chuẩn bị đánh giải Bưu điện tỉnh và miền bắc...anh Dũng, Tú, Hiệu, Trung cứ cho em xin cái lịch thằng em ủng hộ nhiệt tình mà, lâu không được gặp mọi người thấy nhớ quá..và thèm bia của các anh nữa heeeeeeeeeeeeeeee

kirara

Moderator
Tuần sau em thi đấu đơn và đôi tại Đại hội TDTD xã vào chủ nhật 4/8, tập luyện để chuẩn bị đánh giải Bưu điện tỉnh và miền bắc...anh Dũng, Tú, Hiệu, Trung cứ cho em xin cái lịch thằng em ủng hộ nhiệt tình mà, lâu không được gặp mọi người thấy nhớ quá..và thèm bia của các anh nữa heeeeeeeeeeeeeeee
Tuấn cho anh cái lịch chính thức thi đấu bóng bàn của em để anh tới cầm khăn nhé....
Anh em vào cho ý kiến về ngày off nào.....
Ngày 10 hoặc 11/8 được không anh em ơi!!!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tuấn cho anh cái lịch chính thức thi đấu bóng bàn của em để anh tới cầm khăn nhé....
Anh em vào cho ý kiến về ngày off nào.....
Ngày 10 hoặc 11/8 được không anh em ơi!!!
Hôm nay em vừa ở chỗ anh Trung PY về, lần này đội hình PY tương đối đông và có nhiều nhân tố mới. Anh em BX xem có chỗ nào để AE được off thoải mái k? K thì có thể về YL hoặc để bảo a Trung PY vì AE PY cũng có ý muốn off ở nhà thi đấu PY.

kirara

Moderator
Hôm nay em vừa ở chỗ anh Trung PY về, lần này đội hình PY tương đối đông và có nhiều nhân tố mới. Anh em BX xem có chỗ nào để AE được off thoải mái k? K thì có thể về YL hoặc để bảo a Trung PY vì AE PY cũng có ý muốn off ở nhà thi đấu PY.
Bình Xuyên có 3 bàn em ạ, các anh em BX rất nhiệt tình đăng cai tổ chức, anh em hãy tới BX để xem sự phát triển của phong trào bóng bàn nơi đây, sẽ có nhiều cái khiến anh em bất ngờ đấy...

Bình luận từ Facebook