Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kmfirecat

Thượng Sỹ
A Son ylac day chu co theo doi vong loai trang co Qui ty k? con trai a la Dai ngoc Lam dang choi
Chú Sơn cũng lập nick rùi à, chúc mừng chú tham gia diễn đàn bóng bàn số 1 Việt Nam, diễn đàn bongban.org.
Chúc con trai chú anh Đại Ngọc Lâm thi đấu thành công và đạt giải cao.
@ Mod dạo này lặn đâu mất rồi ý nhỷ!!!!

Sobat

Trung Uý
Chú Sơn cũng lập nick rùi à, chúc mừng chú tham gia diễn đàn bóng bàn số 1 Việt Nam, diễn đàn bongban.org.
Chúc con trai chú anh Đại Ngọc Lâm thi đấu thành công và đạt giải cao.
@ Mod dạo này lặn đâu mất rồi ý nhỷ!!!!

Vừa oánh ở Thôn Hoàng xong mấy giờ về, bây đã chém rồi bộ đội gì mà khong trực chiến à?

kmfirecat

Thượng Sỹ
Vừa oánh ở Thôn Hoàng xong mấy giờ về, bây đã chém rồi bộ đội gì mà khong trực chiến à?
Ngày làm vất vả rồi tối đc nghỉ ngơi anh Kiều à. hic. Đánh với anh nhanh như đi ăn cắp sợ thật. Hôm nào em tìm hiểu bí kíp chống lại quả bạt của anh là ok thôi. hehe

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
anh Hiệu à, tình hình em về gấp đi gấp nên anh em Yên Lạc giải quyết nội bộ thui anh à, sáng thứ 7 đánh ở nhà em, chiều thứ 7 đánh trên trên Trung tâm văn hóa huyện.Tuần vừa rồi anh em YL chỉ đánh tập và uống nước mía để chuẩn bị cho giải nội bộ Yên Lạc. Trên Lập Thạch có chương trình gì k anh Hiệu?

Vào khoảng 20 hoặc 21 -7 có chương trình đi Tuyên Quang (cây đa tân trào]) ae box vĩnh phúc bố trí thời gian để đi giao lưu nhé . cụ thể ngày anh sẽ post lên diễn dàn nhé vậy tui đề nghị ae , các cao thủ trong box VP luyện tập để đi giao lưu đạt thành tích cao rất mong ae đoàn kết sức mạnh và thành công

kmfirecat

Thượng Sỹ
Vào khoảng 20 hoặc 21 -7 có chương trình đi Tuyên Quang (cây đa tân trào]) ae box vĩnh phúc bố trí thời gian để đi giao lưu nhé . cụ thể ngày anh sẽ post lên diễn dàn nhé vậy tui đề nghị ae , các cao thủ trong box VP luyện tập để đi giao lưu đạt thành tích cao rất mong ae đoàn kết sức mạnh và thành công
Vào thời điểm này em bận mất rồi không tham gia đc. hichic

kmfirecat

Thượng Sỹ
xin hoi cac anh o VP co biet ai ten la Duy
, Truoc hoc o Viet Hung - Son Tay khong nhi?
Oh sorry bác, mấy ngày rùi mà chẳng thấy anh em nào trả lời biết bạn bác cũng chẳng ai trả lời là không biết. Dạo này anh em chạy hết đi đâu rồi mà chìm quá. Hichic. Anh em box ẩn cư tu luyện bí kíp hết rùi bác lethangst2012 thông cảm nhé. ^^

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Xin phép MOD tui có ý kiến với tất cả AE BOX BB Vĩnh Phúc. Hôm nay AE Tuyên Quang chính thức cho biết ngày để giao lưu (sáng ngày 21-7-2013 tức CN ) AE Tuyên Quang cho biết có cả AE bên thị xã Sơn Tây cùng giao lưu , ngày giờ đã cụ thể nên AE BOX BB vĩnh phúc cố gắng thu xếp công việc cơ quan cũng như làm công tác dân vận cho thật tốt nhé . AE nào đi được thì sang chủ nhật lên Lập Thạch sớm để đi cùng AE LT hoặc đi thẳng lên TQ sau đó AE mình gặp nhau cũng được tùy AE bố trí sao cho hợp lý là được .Đây là bước đầu để AE đi giao lưu ngoài tỉnh vậy rất mong AE hãy bớt chút thời gian và xắp xếp công việc để AE đi cho đông đủ << hoành tá tràng>> Rất mong AE ủng hộ chương trìng này thank toàn thể AE BOX BB Vĩnh Phúc

kmfirecat

Thượng Sỹ
Xin phép MOD tui có ý kiến với tất cả AE BOX BB Vĩnh Phúc. Hôm nay AE Tuyên Quang chính thức cho biết ngày để giao lưu (sáng ngày 21-7-2013 tức CN ) AE Tuyên Quang cho biết có cả AE bên thị xã Sơn Tây cùng giao lưu , ngày giờ đã cụ thể nên AE BOX BB vĩnh phúc cố gắng thu xếp công việc cơ quan cũng như làm công tác dân vận cho thật tốt nhé . AE nào đi được thì sang chủ nhật lên Lập Thạch sớm để đi cùng AE LT hoặc đi thẳng lên TQ sau đó AE mình gặp nhau cũng được tùy AE bố trí sao cho hợp lý là được .Đây là bước đầu để AE đi giao lưu ngoài tỉnh vậy rất mong AE hãy bớt chút thời gian và xắp xếp công việc để AE đi cho đông đủ << hoành tá tràng>> Rất mong AE ủng hộ chương trìng này thank toàn thể AE BOX BB Vĩnh Phúc
Tiếc thật đấy em k tham gia đc. Dạo này đang máu bóng bàn quá mà lại k đi giao lưu đc.hichic.

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Tiếc thật đấy em k tham gia đc. Dạo này đang máu bóng bàn quá mà lại k đi giao lưu đc.hichic.

Chủ nhật em nghỉ hay sắp bổ nhiệm bộ trưởng bộ quốc phòng mà bận ko đi được Tú công việc gác lại hôm sau đi ở đó có nhiều rơ hay lắm em mà ko đi anh tiếc cho chú đấy cố gắng thu xếp nhé kakaka.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chủ nhật em nghỉ hay sắp bổ nhiệm bộ trưởng bộ quốc phòng mà bận ko đi được Tú công việc gác lại hôm sau đi ở đó có nhiều rơ hay lắm em mà ko đi anh tiếc cho chú đấy cố gắng thu xếp nhé kakaka.
em lam linh nen moi k di dc.hichic. em phải trực anh Hiệu à.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Đây là lần giao lưu xa đầu tiền của anh em Vĩnh Phúc...Anh Dũng kirara cho ý kiến để kết hợp với anh Hiệu Lập Thạch tổ chức đi cho vui vẻ...Em do nhà vừa có việc nên không đi được...Chúc các anh sức khỏe và giao lưu thành công!...
@Anh Hiệu: anh có đi đám cưới anh Luận Triệu Đề không? thông tin em với nhé...em gọi điện cho anh sau...

kmfirecat

Thượng Sỹ
Tinh thần anh em đi giao lưu ngoài tỉnh (Tân Trào - Tuyên Quang)thế nào rôi. Hic dạo này box trầm quá, anh em tu luyện bí kíp gì mà ẩn dật gớm vậy???
:zingme5:

B&B.vp

Binh Nhất
Mode Dũng kirara đang rất bận công việc trường, tình yêu& hôn nhân, gia đình.....nên sẽ it online , và giao lưu bb . Mong anh em box thông cảm cho em nó thời gian này.
VV đi giao lưu tại Tuyên quang (cn 21/7/13) như Mr Hiệu đã lên kế hoach. Mong tất cả anh em cố gắng tham gia vì đây là lần đầu tiên chúng ta đi giao lưu tỉnh ngoài.
Anh em tham gia hãy đăng kí trước để tiện tổ chức (khuyến khích các tay vợt có số má, thứ hạng ,) để đem chuông đi chơi tỉnh khác
anh em hạng CDEF vưa chơi và cổ vũ cho anh em hạng A+,B+....với tinh thần vui ,giao lưu và khám phá cái mới
Ta nên thuê xe đi theo đoàn . Xin anh em cho ý kiến

tohieu_timobol

Thượng Sỹ
Mode Dũng kirara đang rất bận công việc trường, tình yêu& hôn nhân, gia đình.....nên sẽ it online , và giao lưu bb . Mong anh em box thông cảm cho em nó thời gian này.
VV đi giao lưu tại Tuyên quang (cn 21/7/13) như Mr Hiệu đã lên kế hoach. Mong tất cả anh em cố gắng tham gia vì đây là lần đầu tiên chúng ta đi giao lưu tỉnh ngoài.
Anh em tham gia hãy đăng kí trước để tiện tổ chức (khuyến khích các tay vợt có số má, thứ hạng ,) để đem chuông đi chơi tỉnh khác
anh em hạng CDEF vưa chơi và cổ vũ cho anh em hạng A+,B+....với tinh thần vui ,giao lưu và khám phá cái mới
Ta nên thuê xe đi theo đoàn . Xin anh em cho ý kiến

NHư tin đã đưa đến ngày 21-07-2013 (chủ nhật) này chương trình đi giao lưu tại cây đa Tân Trào Tuyên Quang cùng ae CLB bên thị xã Sơn Tây .Vậy tôi đề nghị vơi tất cả ae trong box bb vĩnh phúc hãy cố gắng và nhiệt tình thể hiện tinh thần đoàn kết , để cùng nhau kết nối đam mê vả lại đây lại là lần đầu tiên ae box vĩnh phúc đi giao lưu ngoài tỉnh. lần này ae hãy làm tiền đề cho những lần giao lưu xắp tới. nên ae hãy lên tiếng ủng hộ .nếu ae nao đi được có mặt tại lập thạch sớm cùng ae lt bố trí phương tiện đi lại cho hợp lý.nếu ae nào có ý kiên gì mới hãy lên tiếng đi chứ không ae vp dạo này trầm wa ko như lúc tổ chức giải của box.

kmfirecat

Thượng Sỹ
Chiều nay về quê sớm, có anh em nào rảnh về Yên Lạc chơi bóng kiếm bia k, anh em Yên Lạc đang rất máu máu và máu bóng bàn!!!!:zingme72:

kirara

Moderator
Chào các anh em. Anh Hiệu lần sau viết bài đừng mở đầu bằng câu xin phép Mod làm em ngại chết, cứ coi em như 1 người em và 1 thành viên trong box thôi. Về việc tổ chức đi giao lưu ngoại tỉnh thì em cũng rất ủng hộ các anh em Lập thạch nói riêng và các anh em trong Box nói chung. Nhưng như anh Bình đã xin phép giúp em, dạo này em bận quá, thực sự là không thể thu xếp được nên phải tạm rời xa bóng bàn....
Các anh em trong Box nếu ai rảnh thì nên đi cùng đoàn lên Tuyên Quang giao lưu, vừa có dịp học hỏi, cọ xát vừa là dịp để quảng bá bóng bàn và con người Vĩnh Phúc ra các tỉnh bạn.
Gửi lời xin lỗi chân thành tới tất cả các anh em.....Nhất là chỗ Tú, anh Hiệu, anh Bình hói...Xong việc đợt này nhất định sẽ đem roi lên Lập Thạch và về Yên Lạc xin lỗi các anh em....(Mỗi anh em 3 roi ^^)

Bình luận từ Facebook