Anh em Vĩnh Phúc tập trung điểm danh nào....

kirara

Moderator
Nhìn vào Box Vĩnh Phúc mà thương quá đi thôi, ở cái diễn đàn bóng bàn lớn nhất Việt Nam thế này mà bao nhiêu anh em Vĩnh Phúc không có nổi 1 bài viết nào, thương cho bóng bàn Vĩnh Phúc quá...
Mình xin phép anh em được mở màn lập 1 Topic để anh em Vĩnh Phúc vào đây tiện báo danh giao lưu nhé...
Anh em vào đây thì điền thông tin theo mẫu để dễ dàng liên lạc và Off nhé.....

Họ & Tên:
Năm sinh:
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã):
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt:
Số năm cầm vợt:

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải):
BH (Mặt vợt đánh bên trái):
Balde (Cốt vợt):

kirara

Moderator
Họ & Tên: Quách Anh Dũng
Năm sinh: 1985
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Vĩnh Yên
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Đồng Tâm - Vĩnh Yên
Số năm cầm vợt: 2

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Palio Blitz
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Dawei 388 D-1
Balde (Cốt vợt): Topspeed

Trau_CoDoc

Trung Uý
Hi. Hôm qua mình vừa qua Vĩnh Yên về. Trở đứa bạn về đó tranh thủ vào giao lưu đc 3 trận với bác Hùng (Than) và bác Tiến (Sẹo) và 1 bác gì đó ko nhớ tên ^^!. Thấy ở Vĩnh Yên nhiều sới đẹp vậy mà không thấy sôi nổi gì trên DĐ cả. Up cho topic ae Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc nào....

Last edited:

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Hưởng ứng ông anh Dũng nào. Dạo này sao đổi sang gai thế anh. E đang bận ôn thi Cao học nên dạo này hờ hững quá.....Vào báo danh tí nào.....

Họ & Tên: Nguyễn Cường Tuấn
Năm sinh: 1988
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Tân Cương - Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
Số năm cầm vợt: đãn lâu từ năm 1999; đi vào nghiêm túc từ năm 2010.

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Pablio Blitz 2011
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Super Spin G3
Balde (Cốt vợt): ..... nhiều nên chưa chọn được em nào để chung thủy:p

Xin chào và chúc sức khỏe toàn thể anh em Vĩnh Phúc......

Last edited:

kirara

Moderator
Hưởng ứng ông anh Dũng nào. Dạo này sao đổi sang gai thế anh. E đang bận ôn thi Cao học nên dạo này hờ hững quá.....Vào báo danh tí nào.....
Dạo này a đổi gió, chú dạo này ôn thi à? cố lên nhé, khi nào rảnh call anh em mình lại giao lưu...

Khách trọ

Binh Nhất
Nhìn vào Box Vĩnh Phúc mà thương quá đi thôi, ở cái diễn đàn bóng bàn lớn nhất Việt Nam thế này mà bao nhiêu anh em Vĩnh Phúc không có nổi 1 bài viết nào, thương cho bóng bàn Vĩnh Phúc quá...
Mình xin phép anh em được mở màn lập 1 Topic để anh em Vĩnh Phúc vào đây tiện báo danh giao lưu nhé...
Anh em vào đây thì điền thông tin theo mẫu để dễ dàng liên lạc và Off nhé.....

Họ & Tên:
Năm sinh:
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã):
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt:
Số năm cầm vợt:

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải):
BH (Mặt vợt đánh bên trái):
Balde (Cốt vợt):

Cái này là do diễn đàn bị hư, mất hết dữ liệu nên những bài viết của topic Vĩnh Phúc cũng theo gió cuấn đi.

Cảm ơn bạn đã lập topic này để anh em lại có dịp gặp gỡ giao lưu.

Chúc toàn thể anh em quê nhà một kỳ nghỉ lễ thật An Vui.

Khách trọ

Binh Nhất

Họ & Tên: Nguyễn Cường Tuấn
Năm sinh: 1988
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Tân Cương - Vĩnh Tường - Vĩnh Phúc
Số năm cầm vợt: đãn lâu từ năm 1999; đi vào nghiêm túc từ năm 2010.

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Pablio Blitz 2011
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Super Spin G3
Balde (Cốt vợt): ..... nhiều nên chưa chọn được em nào để chung thủy:p

Xin chào và chúc sức khỏe toàn thể anh em Vĩnh Phúc......

Chú ơi dạo này ở nhà có gì mới không ?
Cháu dạo này gia đình nhiều chuyện quá nên chưa về quê được, nhớ các ông, các bác, các chú và anh em quá mà đành phải kìm lòng.
Có điều kiện chú lên giao lưu với anh em nhé.

tuannc18081988

Thượng Sỹ
Chú ơi dạo này ở nhà có gì mới không ?
Cháu dạo này gia đình nhiều chuyện quá nên chưa về quê được, nhớ các ông, các bác, các chú và anh em quá mà đành phải kìm lòng.
Có điều kiện chú lên giao lưu với anh em nhé.
Tôi cũng muốn lên đấy quá Việt à.Nhưng đi 1 mình thì nó buồn lắm.Mà rủ thì chưa được ai đi cùng nên chưa đi được......hix.....rảnh về quê chơi nhé.

Ban Quản Trị

Super Moderators
Chúc các bác Vĩnh phúc sinh hoạt sôi nổi , tập trung lực lượng , giao lưu qua lại chặt chẽ với các đội
láng giềng Hà nội ... nhé.

socmeo

Binh Nhất
Họ & Tên: Quách Anh Dũng
Năm sinh: 1985
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Vĩnh Yên
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: CLB Đồng Tâm - Vĩnh Yên
Số năm cầm vợt: 2

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Palio Blitz
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Dawei 388 D-1
Balde (Cốt vợt): Topspeed

Cho mình hỏi địa chỉ CLB Đồng Tâm với, có gần Phường Tích Sơn hay ko để mình đến giao lưu học hỏi với?

taphuong

Binh Nhì
Họ & Tên: Tạ Phương
Năm sinh: 1989
Khu vực sống hiện nay (Thành phố/Huyện/Thị Xã): Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc
Địa chỉ CLB thường xuyên sinh hoạt: Chưa có
Số năm cầm vợt: 2 năm

Combo hiện tại:
FH (Mặt vợt đánh bên phải): Ter 05
BH (Mặt vợt đánh bên trái): Bryce speed
Balde (Cốt vợt): Mizutani Jun
Xin chào tất cả mọi người :D

kmfirecat

Thượng Sỹ
chào anh em

Hiiiiiiiiiii, tuần này em rảnh nè anh Dũng ơi......Nếu off đừng quên em nhé........Thân anh em...!
Chú Tuấn tc coi thường anh thế nhỉ, rủ mới lần không nhắn tin lại. Hôm nào chú rảnh mời chú vào Học Viện KTQS giao lưu mới chai bia Hà Nội - Thổ Tang nhé.

yeuvo_216

Thượng Sỹ
Chú Tuấn tc coi thường anh thế nhỉ, rủ mới lần không nhắn tin lại. Hôm nào chú rảnh mời chú vào Học Viện KTQS giao lưu mới chai bia Hà Nội - Thổ Tang nhé.

ở học viện quân sự thì đánh chỗ nào vậy a?nhà em ở gần trường quân chính đây.

tuannc18081988

Thượng Sỹ

Hix, anh nói thế oan cho em quá.Em rất nhiệt tình giao lưu với các anh mà nhưng trình còi không dám nói to.Mà anh kmfirecat là ai thế không thấy có lý lịch.Anh em mình gặp nhau rồi à......2 lần off với anh Dũng có Dũng Thăng Long, Tuấn Anh, anh Hưng Tam Dương....cũng vui nhưng sau lần đấy em bận quá...lại đen nữa mất cả telephone.......nên không biết các anh gọi.....Xin lỗi các anh.......Nếu tất cả các anh em đồng thuận thì thư 7 tuần này off lần đi các anh........hiiiiiiiii....Ý kiên nhỏ của thằng em......!

kmfirecat

Thượng Sỹ
Hix, anh nói thế oan cho em quá.Em rất nhiệt tình giao lưu với các anh mà nhưng trình còi không dám nói to.Mà anh kmfirecat là ai thế không thấy có lý lịch.Anh em mình gặp nhau rồi à......2 lần off với anh Dũng có Dũng Thăng Long, Tuấn Anh, anh Hưng Tam Dương....cũng vui nhưng sau lần đấy em bận quá...lại đen nữa mất cả telephone.......nên không biết các anh gọi.....Xin lỗi các anh.......Nếu tất cả các anh em đồng thuận thì thư 7 tuần này off lần đi các anh........hiiiiiiiii....Ý kiên nhỏ của thằng em......!

Tuấn còn nhớ ông to béo (Thầy Liễu) đánh với T ở trên Bầu Sao k, hôm đó có cả Dũng Thăng Long đấy, hôm đấy xem T đánh hay quá nên a không dám gạ gẫm sợ Tuấn chê anh gà, Trung thu a về Tuấn cho a 3 , 4 trái là anh chơi ngay. ^^ .

kmfirecat

Thượng Sỹ
Anh ở Yên Lạc về quê k có chỗ đánh bóng, cứ phải phi xe lên Vĩnh Yên đánh xa quá, Tân Cương cách trung tâm Yên Lạc có xa k Tuấn?

Bình luận từ Facebook