Hội Viscaria

mình xem bọn CNT thì thấy chúng nó tiếp xúc về cơ bản thì đều giống nhau hết,chỉ khác vũ khí và zơ đánh nên nhìn động tác nó khác nhau thui,1 số bác theo p500 quá thành ra chả đâu vào đâu cả,trước e có đọc bài của bác p500 nói là cứ đánh thẳng vào bóng rồi tạo xoáy e thấy chán luôn,chẳng bao h đọc bài của bác ấy nữa,bb có xoáy lên ,xuống ,chuôi ,lỏng,ngang,..tấn công quả giao bóng ,đối phó với cộc,chuội,đối giât thế mà cứ đánh thẳng vào bóng rồi tạo xoáy,bây giờ bác nào theo p500 chỉ cần gặp zô lốp bóng hoặc cộc chuội thui các bác cứ vào thẳng rồi tạo xoáy xem kết quả thế nào.
Quan điểm của bạn ko sai, nhưng nói chung mỗi ngươi một tư duy, bác p500 e thấy là ng tâm huyết chia sẻ mặc dù đó chẳng phải là chuẩn mực gì hết, ai thấy hợp lý, áp dụng có hiệu quả thì theo thôi.

Red Arc

Đại Tá
Thấy cảnh anh @VR46 hành hạ mấy em Vis, bạn mình (cũng mê Vis) bị sốc. Trong lúc quá tuyệt vọng đã mang mớ này đem chiên. May mà mình cản kịp. Anh em ai có nhu cầu thì alo số 09114444x4 để biết thêm chi tiết nhé.

Red Arc

Đại Tá
Và khổ thân dòng Acrylate Carbon khi cả hai em KLH Premium với em Maze cũng chịu chung số phận... May mà mình đến kịp chứ không thì.....hàng loạt những em còn trong tủ được cho vào chảo hết...hic

Bình luận từ Facebook