Hội Andro Treiber

pktoan1987

Trung Uý
Hàng về. Thanks a @Dũng Cửu SHOP.
Không biết bao lâu mới thuần được vk mới. :confused:

pktoan1987

Trung Uý
Hi com bo Treiber Q :fh :rasang turbo + bh: hexer duro thì cực dễ thuần ^_^ bên phải giật xoáy tít + bên trái tốc độ khá nhanh + kiểm soát ok
Cảm giác lần đầu tiên là hơi khô cứng, mất 30p e mới quen;). Dự là 2 hôm là thuần.
Mà a ơi, combo của e nặng tầm bn gram. So với combo 2ten+sadius nhôm e thấy nặng hơn.

hoangthinh

Đại Uý
Ôi hội trưởng ơi ! Sao mới nghe vài lời này của HT mà thấy lòng nghẹn ngào quá hà , dù đi đâu về đâu xin HT đừng quên ae nhé .luôn nhớ HT nhiều !
UOTE="backhand-ghost, post: 533316, member: 8686"]Riêng văn phòng Tổng hội Treiber ở bên này xin nhường chú @Dũng Cửu SHOP và các anh em trông nom giúp, BhG sẽ mở một chi nhánh khác ở bên kia và nếu ko có anh em thì mình tự ....sướng vậy.[/QUOTE]
Oi

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Cảm giác lần đầu tiên là hơi khô cứng, mất 30p e mới quen;). Dự là 2 hôm là thuần.
Mà a ơi, combo của e nặng tầm bn gram. So với combo 2ten+sadius nhôm e thấy nặng hơn.
Hi sadius do cấu tạo cán nặng nên cảm giác không bị nặng đầu nhưng nếu cân thực tế sẽ nặng hơn ! Treiber Q đầu năng nên giật xoáy có cảm giác bị nặng nhưng tổng thể không phải vậy cây em tầm xấp xỉ 181 gam dc xếp vào bình thường , ^_^ dứoi 180g đánh sẽ bị bay bóng

pktoan1987

Trung Uý

VR46

Đại Tá
Dạo này lịch thi đấu dày đặc, xong trận với bác mèo @meoluoitmb em lại bay sang TQ đánh giải thế giới. Vậy mà lịch luyện tập gần như bằng 0, sợ thật. May mà mình có tí quan hệ với tổng thống @o3ma không thì bị loại khỏi đội tuyển lâu rồi :(
Đề nghị bác @meoluoitmb@backhand-ghost khẩn trương cung cấp lịch. Anh em miền Nam đang rất khát máu các Bác nên để chuẩn bị đồ chơi đầy đủ để ...iếp

Bình luận từ Facebook