Hội Andro Treiber

VR46

Đại Tá
Về chui vào đây rồi ...

meoluoitmb

Đại Tá
@Dũng Cửu SHOP chú ơi, mình phải khiêm tốn, thật thà, dũng cảm chứ. Chú khẩn trương cáp độ đi nhé, địa điểm Hà Nội, Sài Gòn đều ok nhưng ko được chọn Đà Nẵng (cảm giác ko được hợp đất). Kính nghị huynh @meoluoitmb @VR46 cho ý kiến chỉ đạo.
Chào hội trưởng Treiber Tớ có 1 phiếu cho Sài Gòn. 2 thằng ( @VR46 , @Red Arc ) nhớ tất cả những gì đã gây ra hôm nay. Tất cả sẽ được thanh toán tại chính bản doanh của 2 thánh.

backhand-ghost

Đại Tá
Chào hội trưởng Treiber Tớ có 1 phiếu cho Sài Gòn. 2 thằng ( @VR46 , @Red Arc ) nhớ tất cả những gì đã gây ra hôm nay. Tất cả sẽ được thanh toán tại chính bản doanh của 2 thánh.
chào bác mèo.
Vậy đúng theo ý kiến chỉ đạo của bác, chốt luôn địa điểm là Sài Gòn. Trong tháng tư này sẽ gặp, trước ngày 27/4 và sau ngày 10/4 được không ợ.

Red Arc

Đại Tá
Hom nay lay cay andro treiber z ve dan hai mat yasaka MV, chien thu thay keu to suong tai. con toc do va kiem soat giong nhu yinhe t11+, nhung t11+ bam xoay va nhe hon andro treiber z.

(http://bongban.org/threads/hoi-ve-andro-treiber-z.20673/page-2)

Sau một vài đề xuất ứng viên đại diện cho Hội Trai Bơ Miền Nam, cho đến hôm nay thì ứng viên thực sự sáng giá mới xuất hiện. Đề nghị HT @backhand-ghost@Dũng Cửu SHOP nhanh chóng thuyết phục bác này góp sức củng cố và xd hội ngày càng phát triển. :p

Red Arc

Đại Tá
chào bác mèo.
Vậy đúng theo ý kiến chỉ đạo của bác, chốt luôn địa điểm là Sài Gòn. Trong tháng tư này sẽ gặp, trước ngày 27/4 và sau ngày 10/4 được không ợ.
Ok. Vậy là mình nắm được lịch rồi. Sang đầu tuần tới sắp xếp công việc xong sẽ chính thức ấn định ngày Nam tiến.
Cho cái lịch chuẩn và sớm nhé hai bác. Để mình còn mời khách đến xem và cổ vũ.

DambeoHD

Thượng Tá
Nghe nói chuyến Đà Nẵng vừa rồi ko những thành công trên phương diện thi đấu mà còn thành công cả về mặt thu phục lòng người…
Chuyến Nam tiến lần này ắt hẳn như vào hang cọp- kính mong a e trong hội chuẩn bị ngựa khỏe- gươm sắc mới mong như ý…

pkhuyenthoai

Đại Tá
thế này nhé: bác đặt 2 cái hộp, mình lo 2 miếng lót. Sau đó mình và bác sẽ có mỗi người một cái hộp hoàn chỉnh, chịu kg bác? :p:p:p
Ý kiến hay, nhưng khó thành hiện thực hi. Mình chủ yếu kiếm miếng lót trước để làm thử 1 cái ấy mà. Không có cũng không sao, tiếp tục sử dụng những gì mình có.

Bình luận từ Facebook