Hội Andro Treiber

quanta

Binh Nhì
Hi sadius do cấu tạo cán nặng nên cảm giác không bị nặng đầu nhưng nếu cân thực tế sẽ nặng hơn ! Treiber Q đầu năng nên giật xoáy có cảm giác bị nặng nhưng tổng thể không phải vậy cây em tầm xấp xỉ 181 gam dc xếp vào bình thường , ^_^ dứoi 180g đánh sẽ bị bay bóng
@pktoan1987: Combo của mình: Q + FH: Rasant Turbo + BH: Rasant Powersponge đã 187g rồi. Hexer Duro còn nặng hơn Powersponge. Dù cốt của bạn có nhẹ hơn đi chăng nữa thì mình nghĩ combo đó cũng phải tầm 185g. Hôm nào tiện tay cân thử xem nhé.

backhand-ghost

Đại Tá
TM Ban điều hành Tổng hội Treiber, tôi chính thức uỷ quyền toàn diện và không giới hạn cho ông @VR46 điều hành toàn bộ hoạt động của văn phòng Tổng hội tại khu vực này. Đề nghị ông @VR46 điều hành hoạt động của Hội theo đúng tiêu chí hoạt động đã đề ra, đảm bảo mọi quyền lợi cũng như giám sát các hoạt động trao đổi, giao lưu của các thành viên.
BhG tôi thời gian tới sẽ tập trung phát triển Tổng hội tại đặc khu kinh tế mới theo phân công của tổ chức.
Chào thân ái và quyết thắng.

VR46

Đại Tá
TM Ban điều hành Tổng hội Treiber, tôi chính thức uỷ quyền toàn diện và không giới hạn cho ông @VR46 điều hành toàn bộ hoạt động của văn phòng Tổng hội tại khu vực này. Đề nghị ông @VR46 điều hành hoạt động của Hội theo đúng tiêu chí hoạt động đã đề ra, đảm bảo mọi quyền lợi cũng như giám sát các hoạt động trao đổi, giao lưu của các thành viên.
BhG tôi thời gian tới sẽ tập trung phát triển Tổng hội tại đặc khu kinh tế mới theo phân công của tổ chức.
Hội trưởng @backhand-ghost cho mục tiêu là bao lâu các mem ở trong đây thành anh hùng bàn phím.

backhand-ghost

Đại Tá
Hội trưởng @backhand-ghost cho mục tiêu là bao lâu các mem ở trong đây thành anh hùng bàn phím.
món chém gió này ko nằm trong tiêu chí của Tổng hội đâu anh. Tiêu chí rất đơn giản "Tương hỗ - Kết giao - Đồng thuận - Vui vẻ"
Còn món chém gió thì cứ để mình em thay cho cả Tổng hội là đủ rồi, các anh em cứ tập trung vào chuyên môn thôi :D:D:D
Anh cứ điều hành vô tư, trong sáng và đầy tin cậy là em yên tâm đi làm kinh tế mới rồi.

VR46

Đại Tá
món chém gió này ko nằm trong tiêu chí của Tổng hội đâu anh. Tiêu chí rất đơn giản "Tương hỗ - Kết giao - Đồng thuận - Vui vẻ"
Còn món chém gió thì cứ để mình em thay cho cả Tổng hội là đủ rồi, các anh em cứ tập trung vào chuyên môn thôi :D:D:D
Anh cứ điều hành vô tư, trong sáng và đầy tin cậy là em yên tâm đi làm kinh tế mới rồi.
Anh em Treiber nếu muốn khai phá vùng kinh tế mới vơi hội trưởng thì pm cho HT, D9, o3ma, red arc hoac vr46 để nhận hướng dẫn sử dụng.

meoluoitmb

Đại Tá
Quyết định này có hiệu lực từ ngày 07/4/2015, Các ông (bà) có tên trong quyết định khẩn trương thực hiện công tác bàn giao và tiếp nhận toàn bộ hồ sơ qua đó khẩn trương đưa Tổng hội hoạt động trở lại với đúng các tiêu chí ban đầu đã đề ra.
Nơi nhận:
- @backhand-ghost ; @VR46 .
- Lưu VP Tổng hội Treiber.

Red Arc

Đại Tá
Quyết định này có hiệu lực từ ngày 07/4/2015, Các ông (bà) có tên trong quyết định khẩn trương thực hiện công tác bàn giao và tiếp nhận toàn bộ hồ sơ qua đó khẩn trương đưa Tổng hội hoạt động trở lại với đúng các tiêu chí ban đầu đã đề ra.
Nơi nhận:
- @backhand-ghost ; @VR46 .
- Lưu VP Tổng hội Treiber.
@meoluoitmb , @backhand-ghost chủ động bàn bạc và chốt lịch để anh em MN bố trí đặc sản tiếp đãi nhé

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Chuyển sang em Z dán em pips record cho đỡ chán đánh mút ^_^

tosiosHD

Đại Tá
View attachment 44410

Chuyển sang em Z dán em pips record cho đỡ chán đánh mút ^_^
Dùng combo này chơi thì đối thủ bị tâm lý mà đánh hỏng, tự chết thôi. Cao thủ sao phải dùng combo dị dạng thế này chứ? Hic hic!
Nếu như D9 mà cứ dùng combo này đi giao lưu, thi đấu mà thắng hết...thì dần dần bóng bàn nghiệp dư sẽ tràn ngập gai và gai.
CLB mình có 1 ông chơi mút gai bên BH cũng đang làm mưa làm gió trước anh em. Thi thoảng clb cũng đón tiếp 1 vài ông chơi mút gai đến và cũng làm mưa làm gió với anh em clb. Liệu bóng bàn chuyên nghiệp VN có nên dùng gai để làm mưa làm gió với bóng bàn khu vực không nhỉ???

Bình luận từ Facebook