Hội Andro Treiber

AndroCS7

Đại Tá
Hôm nay test cây Q cảm nhận như sau: như bác @backhand-ghost nói, đánh bao vô bàn, giật, bạt quá ok, đánh hơi trễ một chút là được (bình thường mình đánh nhanh nên tạm thời chưa quen hi). Đánh trái tay cũng rất tốt, filck trái rất đã. Cắt bóng còn bay ra ngoài chắc là do chưa quen.
Đó là chút cảm nhận của mình, bác nào cao kiến hơn đóng góp cho mình hi.
bác pkhuyenthoai lúc đó có giới thiệu ko nhỉ? chỉ nhớ có anh @hoangthinh và anh @iso9000

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Ae Treiber , bác hội trưởng ngầu quá áo sơ mi quần thể thao đố các bác nhận ra @backhand-ghost ở đâu !
Ae họp quá zui ^^
Mặc dầu lần đầu gặp nhau chính thức nhưng ae hội gặp nhau vì cùng niềm đam mê , sự nhiệt tình nên cảm giác rất gần ^_^ rất.....

Last edited:

Quạt mo

Đại Tá
Đã test cây Q một buổi. Combo blitz 2010 FH, Rasanr powerspong BH. So với cây Z vẫn đánh có cảm nhận sau:
1, Quả trái hơn hẳn cây Z
2, Quả phải hỏng hẳn, giật bóng xoáy xuống toàn rúc (mặc dù với cây Z quả phải là sở trường).
Hôm sau thay blitz bằng Acuda S2 xem quả phải có khá hơn không.
Tạm kết!
Bonus cái hình

hoangthinh

Đại Uý
View attachment 42076
Ae Treiber bác hội trưởng ngầu quá ^_^
Ae họp quá zui ^^
Mặc dầu lần đầu gặp nhau chính thức nhưng ae hội gặp nhau vì cùng niềm đam mê , sự nhiệt tình nên cảm giác rất gần ^_^ rất.....
Báo cáo chi hội trưởng và phó ,hội viên đã hạ cánh an toàn rồi nhé. Hôm nay hội họp zui quá ha

pkhuyenthoai

Đại Tá
Đã test cây Q một buổi. Combo blitz 2010 FH, Rasanr powerspong BH. So với cây Z vẫn đánh có cảm nhận sau:
2, Quả phải hỏng hẳn, giật bóng xoáy xuống toàn rúc (mặc dù với cây Z quả phải là sở trường).
Tạm kết!
Đánh cây Q lực càng mạnh càng tốt bác ak, đánh nhẹ hay nương tay là hay bị dính lưới.

tosiosHD

Đại Tá
Thú thực với anh em là mình cũng muốn tham gia hội này lắm! Tối nay thứ 7, vợ thì sửa soạn chương trình từ tối với 1 bữa cơm thịnh soạn đầy âm mưu. Tuy nhiên đến giờ này mình vẫn đang "tự sướng" ngoài phòng khách với 2 việc: tai thì nghe trận Asenal vs Westham, mắt thì quyết tâm đọc từ đầu topic này cho tới page hiện tại. Đọc mãi mà mới tới page 30 thôi. Mình tự nhủ là khi nào topic tới page 108 thì có lẽ mình cũng sẽ cố gắng tham gia hội với biệt danh: anh hùng thứ 109 của hội Treiber. Haha!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
View attachment 42077 Đã test cây Q một buổi. Combo blitz 2010 FH, Rasanr powerspong BH. So với cây Z vẫn đánh có cảm nhận sau:
Tạm kết!
Bonus cái hình
Bác dán fh :blitz khó chơi dc fh cây Q : calibar spin , sound , ten 05fx , 64,80,05 , rasant grip , rasant turbo, rasant power grip, xiom omega iv pro, asian, evolution ,elp, mxp,... Chơi fh là ok ^_^ donic hơi hiền chỉ chơi bh là hay fh : blure fire m1 + m2 cũng khá ok ^_^

hoangthinh

Đại Uý
TE="Dũng Cửu SHOP, post: 522266, member: 15912"]View attachment 42076
Ae Treiber , bác hội trưởng ngầu quá áo sơ mi quần thể thao đố các bác nhận ra @backhand-ghost ở đâu !
Ae họp quá zui ^^
Mặc dầu lần đầu gặp nhau chính thức nhưng ae hội gặp nhau vì cùng niềm đam mê , sự nhiệt tình nên cảm giác rất gần ^_^ rất.....[/QUOTE]
Càng ngắm ảnh hội càng thấy đẹp quá ha. Một lần nữa rất rất cảm ơn hội trưởng @BHG đã đón tiếp ae chu đáo.

AndroCS7

Đại Tá
View attachment 42076
Ae họp quá zui ^^
chú @Profess.medical hnay làm bia cho ae tập bắn đến lúc chụp ảnh vẫn còn sợ hãi, phải lấy vợt che.... :D

AndroCS7

Đại Tá
View attachment 42077 Đã test cây Q một buổi. Combo blitz 2010 FH, Rasanr powerspong BH. So với cây Z vẫn đánh có cảm nhận sau:
Tạm kết!
Bonus cái hình
bác đang chơi Z nảy như vậy thì khi chuyển Q cứ phải dùng mặt thật cứng cho FH như Te05, Rasant Turbo thì mới ko bị thiếu lực :D

Bình luận từ Facebook