Hội Andro Treiber

hoangthinh

Đại Uý
Mình còn bị BHG lôi vào dặn dò mà. Trông hội trưởng cứ trần như nhộng sách vani về nước ;);).TE="iso9000, post: 522409, member: 12591"]Em ra lấy xe xong quay đi quay lại chả thấy anh đâu, mưa quá thế là phi luôn.[/QUOTE]
Minh

hoangthinh

Đại Uý
Thế ư
vậy cũng khó nhỉ lần sau mình lưu tâm đến vấn đề video hơn .yUOTE="dungatvt, post: 522412, member: 15758"]Mình ở Vũng tàu. Nếu có dịp ra Hà nội mình sẽ tìm cách tham gia.[/QUOTE]
. xa vay

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá

Kết thúc các vấn đề bàn bóng
Bàn bia là vấn đề chủ đạo của anh em hội treiber đây là lúc hội trưởng @backhand-ghost thể hiện khả năng hùng biện sâu sắc ^_^

pkhuyenthoai

Đại Tá
vậy là quá tốt rồi, cảm nhận ban đầu nó cực quan trọng, bác có cảm hứng để tiếp tục tìm hiểu em nó sau khi đã "động phòng", hi vọng càng "chén" nhiều càng say đắm, trăm năm hạnh phúc. ^\^
Bác chơi cái Turbo cứng như vậy mà vẫn ổn, chứng tỏ cô bé của bác nó thích "cứng" giống như bao người, còn nhà em nó cứ phải "mềm" mới lạ, chắc phải chơi 05fx đến hết đời rồi.
Hi, chắc tại trước nay mình chơi mặt cứng nên dễ làm quen.

pkhuyenthoai

Đại Tá
Vậy bác mở lớp dạy đi! Chắc thu nhập sẽ khá đó vì không có ai cạnh tranh với bác.
Chỗ mình người chơi bóng bàn đếm chưa đến 10 ngón tay, bọn trẻ bây giờ không ham chơi môn này. CLB kế bên trường học mà ít khi nào thấy tụi học sinh vô chơi.
Muốn giao lưu thì phải đi tầm 20km, mà đâu có rảnh đâu mà đi hoài nên trình độ tụi mình đa số nằm ở mức trung bình khá. hi

dungatvt

Thượng Tá
Chỗ mình người chơi bóng bàn đếm chưa đến 10 ngón tay, bọn trẻ bây giờ không ham chơi môn này. CLB kế bên trường học mà ít khi nào thấy tụi học sinh vô chơi.
Muốn giao lưu thì phải đi tầm 20km, mà đâu có rảnh đâu mà đi hoài nên trình độ tụi mình đa số nằm ở mức trung bình khá. hi
Trung bình khá là ok rồi. Như em thuộc dạng kém chứ chưa được trung bình nữa.

backhand-ghost

Đại Tá
20km đi Honda mất 20' thôi mà bác, ngày nào cũng đi chơi được với khoảng cách như vậy. Với lại bác muốn có một phong trào tốt, bác cũng phải gây dựng nó, ko biết level của bác đến đâu, nhưng chắc chắn là bác vẫn dạy cơ bản cho tụi nhỏ được, ai cũng đứng nhìn và than thở thì làm sao 10 năm sau có được một phong trào mạnh nơi bác sinh sống. Bac cố thử xem, HLV nghe hơi căng, mình hướng dẫn người mới chơi thôi và quan trọng là thuyết phục họ yêu BB, gọi là người thương thuyết cũng rất hay (Tên một bộ film).

pkhuyenthoai

Đại Tá
20km đi Honda mất 20' thôi mà bác, ngày nào cũng đi chơi được với khoảng cách như vậy. Với lại bác muốn có một phong trào tốt, bác cũng phải gây dựng nó, ko biết level của bác đến đâu, nhưng chắc chắn là bác vẫn dạy cơ bản cho tụi nhỏ được, ai cũng đứng nhìn và than thở thì làm sao 10 năm sau có được một phong trào mạnh nơi bác sinh sống. Bac cố thử xem, HLV nghe hơi căng, mình hướng dẫn người mới chơi thôi và quan trọng là thuyết phục họ yêu BB, gọi là người thương thuyết cũng rất hay (Tên một bộ film).
Chỗ mình cũng có thằng bạn trình ngang mình cũng thường xuyên chỉ dạy cho mấy đứa mới và mấy người còn yếu, nhưng phong trảo cũng không phát triển mấy bác ak.
Đúng là phong trào lúc này lúc khác, đôi lúc đông người chơi dữ lắm, lúc thì vắng tanh. Chắc tại chưa gặp thời hi.

o3ma

Đại Tá
View attachment 42153
Bác tham gia hội đi để em cũng viết đơn!:p
Sáng nay e cũng vừa lấy treiber Q - Chiều nay đánh thử thấy đúng là vào tay thật!
Tối đang định viết đơn xin ra nhập hội nhưng thôi em nhường Bác vào hội trước!:D
Này thì đơn này:

@backhand-ghost@Dũng Cửu SHOP đâu kết nạp 2 thành viên mới nha.

Bình luận từ Facebook