Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Hôm nay test cây Q cảm nhận như sau: như bác @backhand-ghost nói, đánh bao vô bàn, giật, bạt quá ok, đánh hơi trễ một chút là được (bình thường mình đánh nhanh nên tạm thời chưa quen hi). Đánh trái tay cũng rất tốt, filck trái rất đã. Cắt bóng còn bay ra ngoài chắc là do chưa quen.
Đó là chút cảm nhận của mình, bác nào cao kiến hơn đóng góp cho mình hi.
vậy là quá tốt rồi, cảm nhận ban đầu nó cực quan trọng, bác có cảm hứng để tiếp tục tìm hiểu em nó sau khi đã "động phòng", hi vọng càng "chén" nhiều càng say đắm, trăm năm hạnh phúc. ^\^
Bác chơi cái Turbo cứng như vậy mà vẫn ổn, chứng tỏ cô bé của bác nó thích "cứng" giống như bao người, còn nhà em nó cứ phải "mềm" mới lạ, chắc phải chơi 05fx đến hết đời rồi.

Last edited:

backhand-ghost

Đại Tá
Hứa với @AndroCS7 lần sau gặp sẽ khác lắm, anh nợ chú lần này, hôm nay "tai nạn" không còn gì để nói :(:(:(
Còn ông bác sĩ @Profess.medical thì "xác định" luôn đi nhé, chỉ còn mỗi đường "trốn" thì may ra....
@hoangthinh làm em bất ngờ thật sự, từ số tuổi tương đối khủng cho đến quả giao "ngược" rất khéo. Anh quá nhiệt tình đấy, hẹn gặp lại ở Sơn Tây, tks.
@iso9000 lần off sau nên ở nhà, tốn bia của Hội quá, haha. Đùa vậy thôi, đàn ông phải hào sảng như vậy em mới khoái.
Biểu dương @Dũng Cửu SHOP đã kiếm được cho Hội 1 lít, quan trọng nhất là Hội ta đã thị uy ở CLB đó, "trụ trì" Tôn "phủi" cực bướng đấy.
Phê bình @AndroCS7 lần 01, chú phải nhớ là đến bây giờ "nó" phải sợ mình "bùng" mất chứ không thể có chuyện lập cập báo cáo líu cả lưỡi rồi chạy vút về với gương mặt xám ngoét như vậy.
Phê bình @backhand-ghost vì đến muộn (cứ như ông sao vậy), lần sau còn thế thì giáng chức, không cho làm chủ tịch Hội nữa, cho chuyển ngay sang làm Tổng thư ký.

Last edited:

hoangthinh

Đại Uý
Đó là mặt mới thử nghiệm mà
@BHG đã đánh hay như vậy rồi, đặc biệt là quả trái, đúng là quả Thương Hiệu mà bấy lâu nay mình chỉ hình dung, cho đến buổi gặp mặt hôm qua , ngoài cả trí tưởng tượng của mình, ước bao giờ mình đánh được như vậy nhỉ.

hoangthinh

Đại Uý
Giờ tôi mới hiểu vì sao hội trưởng đi từ bắc vào nam lại được nhiều người quý mến đến vậy, ngay cả tôi mới chỉ được gặp một lần cũng đã bị quấn hút bởi phong thái trên bàn bóng cũng như trên bàn bia . mình ngẫm một câu này: xem một người chơi tt ,đặc biệt là môn bb này phong thái của họ thế nào thì ngoài đời phong cách sống của họ 99% là như vậy .mình chỉ sợ gặp hội trưởng vài lần nữa sẽ bị " nghiện " anh ấy mất.hihi vài lời cảm nhận có gì sai mong @BHG lượng thứ.

hoangthinh

Đại Uý
Xin phép đôi lời về D9 Shop, đúng là một cao thủ rất bình dị , quan tâm chỉ giáo cho ae trong hội về các động tác kỹ thuật như một người thầy, một người bạn nhiệt huyết. Mình đã nuốt từng câu vao trong bộ nhớ để tu luyện. Một lần nữa rất cảm ơn Thầy ! Cảm ơn ae trong hội đã cho mình một buổi gặp gỡ rất thú vị.

backhand-ghost

Đại Tá
@hoangthinh dậy sớm kinh, còn em thì gần như chưa ngủ, hôm qua đi công việc cả ngày, chơi bóng mệt nhoài, làm thêm mấy ly rồi ngủ lăn quay trên xe đến 2h sáng mò về nhà, đến giờ chưa ngủ lại được (xem cả chục tập phim Trò chơi vương quyền mà mắt cay xè).

hoangthinh

Đại Uý
Thand-ghost, post: 522341, member: 8686"]@hoangthinh dậy sớm kinh, còn em thì gần như chưa ngủ, hôm qua đi công việc cả ngày, chơi bóng mệt nhoài, làm thêm mấy ly rồi ngủ lăn quay trên xe đến 2h sáng mò về nhà, đến giờ chưa ngủ lại được (xem cả chục tập phim Trò chơi vương quyền mà mắt cay xè).[/QUOTE]
Trời . thế khác nào ngủ giữa đường giữa chợ còn gì :) . May k bị cô nào lấy mất xe và người luôn , về vợ bắt đền hội thì chết :):). ae mình có một chi tiết giống nhau đó là nhiều mồ hôi, nhất là mồ hôi mặt và đầu. Mà bro ăn uống vậy làm sao đủ sức để chiến đấu dài lâu được. Còn mình về tới nhà ướt như chuột lột.

Last edited:

hoangthinh

Đại Uý
Không hổ danh là một người lãnh đạo gương mẫu, phê bình và tự phê bình rất nghiêm túc .OTE="backhand-ghost, post: 522319, member: 8686"]Hứa với @AndroCS7 lần sau gặp sẽ khác lắm, anh nợ chú lần này, hôm nay "tai nạn" không còn gì để nói :(:(:(
Còn ông bác sĩ @Profess.medical thì "xác định" luôn đi nhé, chỉ còn mỗi đường "trốn" thì may ra....
@hoangthinh làm em bất ngờ thật sự, từ số tuổi tương đối khủng cho đến quả giao "ngược" rất khéo. Anh quá nhiệt tình đấy, hẹn gặp lại ở Sơn Tây, tks.
@iso9000 lần off sau nên ở nhà, tốn bia của Hội quá, haha. Đùa vậy thôi, đàn ông phải hào sảng như vậy em mới khoái.
Biểu dương @Dũng Cửu SHOP đã kiếm được cho Hội 1 lít, quan trọng nhất là Hội ta đã thị uy ở CLB đó, "trụ trì" Tôn "phủi" cực bướng đấy.
Phê bình @AndroCS7 lần 01, chú phải nhớ là đến bây giờ "nó" phải sợ mình "bùng" mất chứ không thể có chuyện lập cập báo cáo líu cả lưỡi rồi chạy vút về với gương mặt xám ngoét như vậy.
Phê bình @backhand-ghost vì đến muộn (cứ như ông sao vậy), lần sau còn thế thì giáng chức, không cho làm chủ tịch Hội nữa, cho chuyển ngay sang làm Tổng thư ký.[/QUOTE]
Qua

hoangthinh

Đại Uý
Ngài tổng thống này còn kênh kiệu ghê , hôm trước @BHG " đút lót " mà ngài chưa chịu nhập hội.:):) Đùa vậy người sau vào hội lại cứ nhè @BHG ra để đòi thì chết.

Last edited:

o3ma

Đại Tá
o3ma, post: 522296, member: 12563"]Ngài tổng thống này còn kênh kiệu ghê , hôm trước @BHG " đút lót " mà ngài chưa chịu nhập hội.:):) Đùa vậy người sau vào hội lại cứ nhè @BHG ra để đòi thì chết.
Hôm qua đầu giờ chiều có đến chỗ D9 ngồi chơi, cũng định đến hóng rồi nhưng thấy mệt quá và nhà lại có chút việc nên phải về. Lần sau sẽ có mặt, gì chứ mấy vụ này e ham lắm bác ạ (Trình bóng thì kém nhưng trình hóng cũng khá).
Còn quà của BHG thì nhận ngại chết. :)

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Xin phép đôi lời về D9 Shop, đúng là một cao thủ rất bình dị , quan tâm chỉ giáo cho ae trong hội về các động tác kỹ thuật như một người thầy, một người bạn nhiệt huyết. Mình đã nuốt từng câu vao trong bộ nhớ để tu luyện. Một lần nữa rất cảm ơn Thầy ! Cảm ơn ae trong hội đã cho mình một buổi gặp gỡ rất thú vị.
Hi em cố vẫn kỹ thuật ae hội treiber mà anh ^_^ 1 phần vì em khá hiểu dòng cốt + mặt andro ! 1 phần vì ngày xưa đã từng là hlv bóng bàn nên vẫn giữ được nghề bác ak !
Phải công nhận bác @hoangthinh quá nhiệt tình và đam mê bóng bàn !!thanks bác !!^_^

Attachments

775.2 KB · Đọc: 0

dungatvt

Thượng Tá
Giờ tôi mới hiểu vì sao hội trưởng đi từ bắc vào nam lại được nhiều người quý mến đến vậy, ngay cả tôi mới chỉ được gặp một lần cũng đã bị quấn hút bởi phong thái trên bàn bóng cũng như trên bàn bia . mình ngẫm một câu này: xem một người chơi tt ,đặc biệt là môn bb này phong thái của họ thế nào thì ngoài đời phong cách sống của họ 99% là như vậy .mình chỉ sợ gặp hội trưởng vài lần nữa sẽ bị " nghiện " anh ấy mất.hihi vài lời cảm nhận có gì sai mong @BHG lượng thứ.
Bác có clip nào của @BHG không cho em thưởng thức tý!

hoangthinh

Đại Uý
Chiều hôm qua e vừa đến chỗ @ Dũng Cửu Shop thì bác và BHG ở đó ra. Cứ hy vọng là được gặp cả tổng thống ,cuối cùng cũng thất vọng hihi

tosiosHD

Đại Tá
Xong! Sau gần 5h miệt mài tua lại topic, giờ thì em đã bắt kịp hành trình của hội treiber! Đọc rất nhiều, nhưng em ấn tượng nhất lời khuyên của bác BHG với tất cả anh em: " Vứt hết vũ khí đang có đi, sử dụng ngay treiber Q. Sau 1 tháng nếu ko lên bóng 0-2-0 thì sẽ xoá sổ hội treiber, topic và nick BHG"!
Quả thực đây là 1 lời khuyên rất tâm huyết, hóm hỉnh nhưng cực kỳ uyên bác! Em nể phục bác quá, bác treiberQ_HN ạ! Haha!

hoangthinh

Đại Uý
Hôm qua bảo @iso9000 đợi cùng về , ngoảnh trước ngoảnh sau đã mất tăm rồi.
Cảm ơn cả nhà, hôm qua vui quá, anh thực hiện đúng như anh nói mà @backhand-ghost bóng có thể không theo được, nhưng bia kiểu gì cũng phải cố theo hehe.[/QUOTH
OTE="iso9000, post: 522376, member: 12591"]Cảm ơn cả nhà, hôm qua vui quá, anh thực hiện đúng như anh nói mà @backhand-ghost bóng có thể không theo được, nhưng bia kiểu gì cũng phải cố theo hehe.
Hom

hoangthinh

Đại Uý
Còn 2 Ngôi Sao nữa mà mình chưa được tiếp chiêu trong buổi off hôm qua,nhưng được tập với hai cao thủ này đã thấy mệt rồi, chỉ chặn cho mình giật đã toé hết cả mồ hôi, nhưng lần sau gặp cứ phải chiến để cảm nhận những quả giao bóng khó xem ra làm sao.

Bình luận từ Facebook