Hội Andro Treiber

hoangthinh

Đại Uý
[Qanh nói vậy bác chủ clb biết sẽ phật ý đó he2. E thấy cái bàn đó cũng đắt đấy chứE="bhand-ghost, post: 521669, member: 8686"]Bác @backhand-ghost chọn đúng địa điểm rồi, giờ clb tên là clb Nhân Chính, do anh Vinh mua lại cơ sở vật chất từ ông Hùng mổ mấy tháng trước. Có 8 bàn và cũng ko đông người chơi lắm ae chiến thoải mái. Clb nằm trong trường THPT Nhân Chính, phố Ngụy Như KOn Tum, quận Thanh Xuân. Anh @hoangthinh đi từ Đông Anh sang để cho dễ đi thì a cứ hỏi đường đến phố Khuất Duy Tiến (clb Duy Hưng nằm trên con phố này), đến ngã 3 Khuất Duy Tiến giao cắt với Ngụy Như Kon Tum thì đi 1 lèo hết phố Ngụy Như Kon Tum là thấy trường Nhân Chính ngay[/QUOTETv744887002
xong, mặc dù chỗ này phải chơi trên cái bàn ngu nhất TG - bàn Xiom, nhưng được cái rộng rãi, người quản lý rất quý tớ, hôm nay cũng mời tớ đến nhậu. Chơi
xong, nhậu luôn tại chỗ cho lành, trời mưa gió, di chuyển chết ngại.[/QUOTE]
Hehe anh noi
Bác @backhand-ghost chọn đúng địa điểm rồi, giờ clb tên là clb Nhân Chính, do anh Vinh mua lại cơ sở vật chất từ ông Hùng mổ mấy tháng trước. Có 8 bàn và cũng ko đông người chơi lắm ae chiến thoải mái. Clb nằm trong trường THPT Nhân Chính, phố Ngụy Như KOn Tum, quận Thanh Xuân. Anh @hoangthinh đi từ Đông Anh sang để cho dễ đi thì a cứ hỏi đường đến phố Khuất Duy Tiến (clb Duy Hưng nằm trên con phố này), đến ngã 3 Khuất Duy Tiến giao cắt với Ngụy Như Kon Tum thì đi 1 lèo hết phố Ngụy Như Kon Tum là thấy trường Nhân Chính ngay[/QUOTETv744887002
xong, mặc dù chỗ này phải chơi trên cái bàn ngu nhất TG - bàn Xiom, nhưng được cái rộng rãi, người quản lý rất quý tớ, hôm nay cũng mời tớ đến nhậu. Chơi xong, nhậu luôn tại chỗ cho lành, trời mưa gió, di chuyển chết ngại.
A noi

hoangthinh

Đại Uý
ae hôm nay thu xếp họp hội Treiber tại trường Nhân Chính số 1 Nguỵ Như Kon Tum gần đường Lê Văn Lương !
Time :17h tức 5h chiều @DambeoHD nhớ đến nhé ^_^
E mong ngày này lâu lắm rồi . dù có mưa thế chứ mưa nữa e cũng sang , e từ sơn tây về đông anh chiều tối hôm qua rồi , để sang đó cho thuận lợi hơn.

backhand-ghost

Đại Tá
Hehe, ghiền quá chịu không nổi phải ko? Em chờ vài hôm nữa, a chốt xong mang Q ST về cho em chơi nhé. Có khi mang theo tới Suzhu xem WTTC 2015 rồi vào khởi động cho cu Zhang quýnh ck với cu Ma Long luôn.:D:D:D:D:D:D
thì đúng là ko chịu được thật, em đã phải mua lại cây Q ST cũ của một bro trong Hội để chơi ngay. Nếu hàng anh đặt cho em rồi thì cứ vậy thôi, hàng về chuyển cho em, chơi cây mới cho sướng, nói thật là em ko quen xài hàng cũ thật, nhìn cây Q cũ này cứ thấy buồn buồn.

o3ma

Đại Tá
thì đúng là ko chịu được thật, em đã phải mua lại cây Q ST cũ của một bro trong Hội để chơi ngay. Nếu hàng anh đặt cho em rồi thì cứ vậy thôi, hàng về chuyển cho em, chơi cây mới cho sướng, nói thật là em ko quen xài hàng cũ thật, nhìn cây Q cũ này cứ thấy buồn buồn.
Khi nào có cây mới thì bán lại cây cũ đi. :D:D:D

Quạt mo

Đại Tá
Đang tính kiếm 1 e để tham gia hội đây. :):):)
Member of Treiber zone:p

Love bongban

Binh Nhì
Chào các bạn hội những người chơi ANDRO Treiber, mình chơi bóng bàn được 3 năm, đang chơi cây SD tem đồng thuận BH hơn không biết cây Treiber Q có phù hợp không? và nếu được thì chọn loại mặt nào?

vuimotti

Trung Uý
Eo, 6h30 phải đi có việc. Chắc sẽ sắp xếp đến ngắm anh em, :( có ai mới tập chơi ko để mình mang vợt theo :). Chứ ko toàn cao thủ kia có khi về mình lại từ bỏ Trieber :)

AndroCS7

Đại Tá
Chào các bạn hội những người chơi ANDRO Treiber, mình chơi bóng bàn được 3 năm, đang chơi cây SD tem đồng thuận BH hơn không biết cây Treiber Q có phù hợp không? và nếu được thì chọn loại mặt nào?
thuận BH hơn thì bác nên đổi gấp 1 em Treiber đảm bảo lên ít nhất 2-0-2 :D Sardius dùng BH chỉ đôi công, bạt và giật bóng đơn giản chứ bóng nặng thì bác có lắp động cơ vào tay cũng ko bao giờ giật lên được

backhand-ghost

Đại Tá
đã có rất nhiều người mới hỏi câu hỏi như bro, tốt nhất là bro chịu khó quay lại khoảng 10-15 pages đọc lại nhé, anh em nói đi nói lại mãi một việc thấy nó cũng kỳ kỳ, chịu khó nhé. u welcome :)

Bình luận từ Facebook