Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
+ Haha. Em chưa mượn chiến, mới mượn đánh thử (Treiber z + rasant grip) 1 lát thôi. Đánh quả trái, quả phải, kê chặn, flick...nói chung là tạm ổn với trình độ phọt phẹt E, F của em!
Hôm nào chơi thử cây Q đi, nó thậm chí còn thân thuộc và dễ chịu hơn Z hơn nhiều, với tớ nó vẫn là đầu bảng của dòng Andro Treiber ^\^

AndroCS7

Đại Tá
chào đón đồng chí binh bét @Profess.medical vào hội Treiber
Combo: Treiber Z + FH: Rasant Turbo + BH Te05
Đề nghị đồng chí nhanh chóng thử nghiệm vũ khí và phát biểu cảm nhận :D
Tốt nhất là chiều mai họp hội khai đao luôn hehe

tosiosHD

Đại Tá
Hôm nào chơi thử cây Q đi, nó thậm chí còn thân thuộc và dễ chịu hơn Z hơn nhiều, với tớ nó vẫn là đầu bảng của dòng Andro Treiber ^\^
Em đang có 3 cây trong tay: Tosios, Iner zlc và Barwell fleet. Lối đánh của em chủ yếu là: FH giật moi, giật điểm rơi, xoáy, ít giật xung và bạt; BH kê, gò, vảy cổ tay vớ vẩn tí cho vui. Với lối đánh như vậy, với trình bóng bàn E,F thì em thấy cả 3 cốt em dùng đều khá OK. Bác có thể so sánh cây Q với 3 cốt của em ko? E đã từng thử Z 1 lát và cũng cảm nhận là khá ok! Nếu thực sự bác phân tích được cây Q ngon hơn Z, ngon hơn 3 cây của e và hợp với lối đánh của e nhất thì e sẽ cưới ngay 1 e Q về và nhập Bang hội treiber luôn!
Em đang mong chờ comment và phân tích chuyên sâu của bác!!!

backhand-ghost

Đại Tá
Em đang có 3 cây trong tay: Tosios, Iner zlc và Barwell fleet. Lối đánh của em chủ yếu là: FH giật moi, giật điểm rơi, xoáy, ít giật xung và bạt; BH kê, gò, vảy cổ tay vớ vẩn tí cho vui. Với lối đánh như vậy, với trình bóng bàn E,F thì em thấy cả 3 cốt em dùng đều khá OK. Bác có thể so sánh cây Q với 3 cốt của em ko? E đã từng thử Z 1 lát và cũng cảm nhận là khá ok! Nếu thực sự bác phân tích được cây Q ngon hơn Z, ngon hơn 3 cây của e và hợp với lối đánh của e nhất thì e sẽ cưới ngay 1 e Q về và nhập Bang hội treiber luôn!
Em đang mong chờ comment và phân tích chuyên sâu của bác!!!
thôi, tớ phân tích nhiều quá rồi, để cho nó đỡ dài dòng và mất thời gian, nói luôn bằng tiếng thuần Kinh nhé. Lấy em Q về và vứt béng mấy cái cốt cũ của bro xuống bếp để thay cho củi khô. Chơi đi và sẽ ko phải hối tiếc đâu.

backhand-ghost

Đại Tá
Nghe dc đó lạ quá, bác cho đc cụ thể một chút vì e ở xa k thông thạo địa bàn cho lắm
chờ tớ chút, sẽ có địa chỉ cụ thể ngay, để tớ alo cho người phụ trách ở đó, mai người ta sẽ đón tiếp anh em mình và chuẩn bị sẵn một ít đồ nhậu luôn.

Profess.medical

Đại Uý
hôm nay vừa đánh thử rồi,tốc độ,độ xoáy ok.tuy nhiên.quỹ đạo của bóng có vẻ hiền.dễ chặn.đánh combo này khá nảy,dễ đánh.tuy nhiên quả né giật moi có vẻ không hiệu quả.trái dễ đánh.nhưng cũng dễ thủ:))

tosiosHD

Đại Tá
thôi, tớ phân tích nhiều quá rồi, để cho nó đỡ dài dòng và mất thời gian, nói luôn bằng tiếng thuần Kinh nhé. Lấy em Q về và vứt béng mấy cái cốt cũ của
bro xuống bếp để thay cho củi khô. Chơi đi
và sẽ ko phải hối tiếc đâu.
Haha! Chẳng có nhẽ!

hoangthinh

Đại Uý
MìnhTE="iso9000, post: 521517, member: 12591"]Em phải khoảng 5h30 mới có mặt được bác @backhand-ghost ạ, 5 h em mới từ KCN Thăng Long về.[/QUOTE]
Mình cũng ở đông anh sang,hay là ta tìm đc nào gần trên này một tí vd như hoàng sâm chẳng hạn.

Quạt mo

Đại Tá
Cây Treiber Q của em: "Đã giao cho bưu tá Móng Cái" chắc mai mới đến tay em.

Bình luận từ Facebook