Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
Em đã đánh qua Treiber K, đang chơi bb với Treiber Z có nhận xét là về cốt vợt của Andro thì hiệu năng/ giá thành quá tốt. Nhưng mút thì em dùng qua mấy mặt Rasant đều thấy khá thích, có điều mút bị co nhiều quá. Mất thẩm mĩ
tại bro chơi keo xăng nên mới vậy, chuyển qua keo sữa đi, ban đầu có thể chưa quen và cảm giác hơi xịt, nhưng nó lại ổn định và không bị tìn trạng khi nổ khi xịt, lâu rồi sẽ thấy rất ok. Keo xăng dán vào chỉ được 3-4 ngày đầu là nảy và nổ "choang choang" nhưng khi nó bắt đầu co bọt khí lại thì cực khó chịu, sau đó mặt vợt bắt đầu co lại, các lỗ bọt khí teo đi, vứt luôn mặt vợt.

AndroCS7

Đại Tá
Em đã đánh qua Treiber K, đang chơi bb với Treiber Z có nhận xét là về cốt vợt của Andro thì hiệu năng/ giá thành quá tốt. Nhưng mút thì em dùng qua mấy mặt Rasant đều thấy khá thích, có điều mút bị co nhiều quá. Mất thẩm mĩ
nếu dán keo tăng lực bác quết 2,3 lớp vào mút rồi kệ nó 2 tiếng sau mới bắt đầu thao tác cắt dán thì làm sao co được nữa nhỉ? em thử với Rasant Powersponge thấy cả 2 tháng nay dán đi dán lại mà nó mới co lại có 0,5 milimet và dừng luôn ko co lại nữa :D

backhand-ghost

Đại Tá
Không biết bác có cây Q, em mượn đánh thử xem sao.
Tình hình bóng banh giờ thế nào anh, cứ sáng sáng cuối tuần vào 5 tầng à bác?
thử vài lần ăn thua gì, phải chơi độ 1 tuần liên tục mới thấy được tất cả ưu điểm của nó. Có 1 người bạn, mình nói mãi ko tin, điên người mìn mua luôn một cây gửi vào SG để hắn thử, giờ đã quen và ko chơi được vợt khác nữa rồi.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Hi bạn chơi mặt andro nên sử dụng keo sữa , nếu sử dụng keo hai fu và dòng tăng lực nói chung quét 2 lớp keo lên mặt để 1 tiếng sau dán sẽ chống co hiệu quả ^_^

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Combo nay gia bao nhieu vay.cot cung nen danh voi mat mem hay mat cung cac bac nhi.Truoc kia e toan danh voi vot duong sat nen gio quay lai thay kho qua.
Combo nay gia bao nhieu vay.cot cung nen danh voi mat mem hay mat cung cac bac nhi.Truoc kia e toan danh voi vot duong sat nen gio quay lai thay kho qua.
Combo bo này giá em Z :2tr6 + tubo :900+hexer + :750k = 4tr250k cho 1 bộ combo sát thủ ^_^
Bác chơi từ thời cốt vợt đường sắt cơ à ^_^

hoangthinh

Đại Uý
E mà biết trước đã kết thân với bác rồi haha
thử vài lần ăn thua gì, phải chơi độ 1 tuần liên tục mới thấy được tất cả ưu điểm của nó. Có 1 người bạn, mình nói mãi ko tin, điên người mìn mua luôn một cây gửi vào SG để hắn thử, giờ đã quen và ko chơi được vợt khác nữa rồi.
T

linhbb

Trung Sỹ
Combo bo này giá em Z :2tr6 + tubo :900+hexer + :750k = 4tr250k cho 1 bộ combo sát thủ ^_^
Bác chơi từ thời cốt vợt đường sắt cơ à ^_^
Vang minh choi duoc khoang 3 nam lien tuc,moi ngay danh it nhat mot tran roi bi dan doan do khong co dieu kien de choi tiep.Minh lay cay Z cua shopD9 dot cuoi nam vua roi nen gio chi tuyen them mat thoi.Minh dang dinh muc 2 em rasant power spong cho ca BH va FH nhung khong biet the nao.D9 minh loi khuyen nhe.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Vang minh choi duoc khoang 3 nam lien tuc,moi ngay danh it nhat mot tran roi bi dan doan do khong co dieu kien de choi tiep.Minh lay cay Z cua shopD9 dot cuoi nam vua roi nen gio chi tuyen them mat thoi.Minh dang dinh muc 2 em rasant power spong cho ca BH va FH nhung khong biet the nao.D9 minh loi khuyen nhe.
Hi bạn thử combo fh : rasant grip + bh : rasant power sponge nếu chơi 2 rasant power sponge thiên về xoáy + cảm giác ổn định lực ổn định ^_^

tosiosHD

Đại Tá
Hi combo này tốc độ vừa đủ nhưng với rasant grip khả năng tạo xoáy + kiểm soát bóng cho cả trái và phải rất tuyệt vời ! Mình chơi combo này 1 time nhưng vẫn thích Q và K hơn vì thích chơi cốt mỏng + gỗ koto cho bớt tốc độ , giật trái tốt hơn ^_^
Với ai thiên về tốc độ nhanh vẫn muốn độ control cao xoáy lớn chơi thì combo treiber z + 1 đôi rasant grip phải nói điểm 9/10 cho sự hỗ trợ tuyệt vời ^_^
Bác tosiosHD đã mượn thử combo này chiến chưa ?? ^^
+ Haha. Em chưa mượn chiến, mới mượn đánh thử (Treiber z + rasant grip) 1 lát thôi. Đánh quả trái, quả phải, kê chặn, flick...nói chung là tạm ổn với trình độ phọt phẹt E, F của em!

Bình luận từ Facebook