Hội Andro Treiber

backhand-ghost

Đại Tá
MìnhTE="iso9000, post: 521517, member: 12591"]Em phải khoảng 5h30 mới có mặt được bác @backhand-ghost ạ, 5 h em mới từ KCN Thăng Long về.
Mình cũng ở đông anh sang,hay là ta tìm đc nào gần trên này một tí vd như hoàng sâm chẳng hạn.[/QUOTE]
ko "bóng bàn" nhiều nữa, quyết vậy đi. Tớ đặt đồ nhậu rồi đấy, ngồi luôn ở CLB cho nó nhanh.

hoangthinh

Đại Uý
Có UOTE="backhand-ghost, post: 521620, member: 8686"]Trường PTTH Nhân Chính, cuối phố Nguỵ Như Kon Tum, CLB cũ của bác Hùng "mổ". Ngày mai, 17h anh em ta ra đó chơi nhé, nhậu ở CLB luôn.[/QUOTE]
Có phải gần bv huyết học tw k bác?

tosiosHD

Đại Tá
nghiêm túc đấy, mấy cái cốt của bro tớ chơi hết rồi, kể cả innerforce ZLC, bây giờ cũng cho đi hết sạch, cái thì đập nát bét ở CLB rồi mang về nhóm lò, ko
đùa đâu. Mấy cái mo cau đấy, vứt đi.
Haha! Giá như các hãng sx kia nghe được những lời này của bác???

hoangthinh

Đại Uý
OTE="hoangthinh, post: 521634, member: 15851"]Có UOTE="backhand-ghost, post: 521620, member: 8686"]Trường PTTH Nhân Chính, cuối phố Nguỵ Như Kon Tum, CLB cũ của bác Hùng "mổ". Ngày mai, 17h anh em ta ra đó chơi nhé, nhậu ở CLB luôn.[/QUOTE]
Chỗ đó là đằng sau kengnam hả bác
Có phải gần bv huyết học tw k bác?[/QUOTE]
Cho

backhand-ghost

Đại Tá
Có UOTE="backhand-ghost, post: 521620, member: 8686"]Trường PTTH Nhân Chính, cuối phố Nguỵ Như Kon Tum, CLB cũ của bác Hùng "mổ". Ngày mai, 17h anh em ta ra đó chơi nhé, nhậu ở CLB luôn.
Có phải gần bv huyết học tw k bác?[/QUOTE]
ko phải chỗ đó, chỗ đó là của con trai bác Hùng "mổ". Chỗ này ở đường Nguỵ Như Kon Tum, khu vực Nguyễn Huy Tưởng - Vũ Trọng Phụng đó. Dễ tìm thôi bro.

backhand-ghost

Đại Tá
:)
Có ai như mình không, giờ này ngồi mặt áo cho vợ mới
ko phải tớ nói phét đâu, cây Q này áo nào cũng mặc được hết, chỉ cần chú ý xem nên dùng mặt cứng mềm thế nào cho nó phù hợp với lối chơi và kỹ thuật của mình thôi, còn thì ko phải lăn tăn, mặt nào cũng phang được hết.

hoangthinh

Đại Uý
Đó Là bác nhiệt tình với phong trào, chia sẻ những thuận lợi và khó khăn của ace chơi bóng bàn nghiệp dư, có thế phong trào ngày càng đi lên.

backhand-ghost

Đại Tá
Đó Là bác nhiệt tình với phong trào, chia sẻ những thuận lợi và khó khăn của ace chơi bóng bàn nghiệp dư, có thế phong trào ngày càng đi lên.
ko phải đâu, tớ làm vì tớ thôi, vì tớ thích vậy, cho nó sướng cái sở thích của tớ thôi. Ko đao to búa lớn vậy đâu.

backhand-ghost

Đại Tá
hôm nay vừa đánh thử rồi,tốc độ,độ xoáy ok.tuy nhiên.quỹ đạo của bóng có vẻ hiền.dễ chặn.đánh combo này khá nảy,dễ đánh.tuy nhiên quả né giật moi có vẻ không hiệu quả.trái dễ đánh.nhưng cũng dễ thủ:))
ở trình độ nghiệp dư của anh em mình, một cây vợt dễ chơi và phù hợp với một lối chơi đa dạng, thích hợp với nhiều loại chiến thuật thì đó chắc chắn là một cốt vợt hay. Những gì mà người ta hay nói là "dị" hay "khó chịu" cũng ko quá quan trọng bro nhỉ, điểm rơi chuẩn, đánh nhiều banh, đánh thoải mái nó nhiều khi "sướng" hơn là một phát hết ngay.

AndroCS7

Đại Tá
OTE="hoangthinh, post: 521634, member: 15851"]Chỗ đó là đằng sau kengnam hả bác
Có phải gần bv huyết học tw k bác?
[/QUOTE]
Bác @backhand-ghost chọn đúng địa điểm rồi, giờ clb tên là clb Nhân Chính, do anh Vinh mua lại cơ sở vật chất từ ông Hùng mổ mấy tháng trước. Có 8 bàn và cũng ko đông người chơi lắm ae chiến thoải mái. Clb nằm trong trường THPT Nhân Chính, phố Ngụy Như KOn Tum, quận Thanh Xuân. Anh @hoangthinh đi từ Đông Anh sang để cho dễ đi thì a cứ hỏi đường đến phố Khuất Duy Tiến (clb Duy Hưng nằm trên con phố này), đến ngã 3 Khuất Duy Tiến giao cắt với Ngụy Như Kon Tum thì đi 1 lèo hết phố Ngụy Như Kon Tum là thấy trường Nhân Chính ngay

backhand-ghost

Đại Tá
Bác @backhand-ghost chọn đúng địa điểm rồi, giờ clb tên là clb Nhân Chính, do anh Vinh mua lại cơ sở vật chất từ ông Hùng mổ mấy tháng trước. Có 8 bàn và cũng ko đông người chơi lắm ae chiến thoải mái. Clb nằm trong trường THPT Nhân Chính, phố Ngụy Như KOn Tum, quận Thanh Xuân. Anh @hoangthinh đi từ Đông Anh sang để cho dễ đi thì a cứ hỏi đường đến phố Khuất Duy Tiến (clb Duy Hưng nằm trên con phố này), đến ngã 3 Khuất Duy Tiến giao cắt với Ngụy Như Kon Tum thì đi 1 lèo hết phố Ngụy Như Kon Tum là thấy trường Nhân Chính ngay[/QUOTETv744887002
xong, mặc dù chỗ này phải chơi trên cái bàn ngu nhất TG - bàn Xiom, nhưng được cái rộng rãi, người quản lý rất quý tớ, hôm nay cũng mời tớ đến nhậu. Chơi xong, nhậu luôn tại chỗ cho lành, trời mưa gió, di chuyển chết ngại.

aunhh

Đại Tá
chưa biết cây Q ST của mình ai cung cấp, he2, đg khát quá chú @Dũng Cửu
Hehe, ghiền quá chịu không nổi phải ko? Em chờ vài hôm nữa, a chốt xong mang Q ST về cho em chơi nhé. Có khi mang theo tới Suzhu xem WTTC 2015 rồi vào khởi động cho cu Zhang quýnh ck với cu Ma Long luôn.:D:D:D:D:D:D

hoangthinh

Đại Uý
Vâng cảm ơn mọi người ,mình cũng vừa vào bản đồ tìm đường rồi mai hẹn mọi người 5 h có mặt.QUOTE="AndroCS7, post: 521666, member: 176"][/QUOTE]
Bác @backhand-ghost chọn đúng địa điểm rồi, giờ clb tên là clb Nhân Chính, do anh Vinh mua lại cơ sở vật chất từ ông Hùng mổ mấy tháng trước. Có 8 bàn và cũng ko đông người chơi lắm ae chiến thoải mái. Clb nằm trong trường THPT Nhân Chính, phố Ngụy Như KOn Tum, quận Thanh Xuân. Anh @hoangthinh đi từ Đông Anh sang để cho dễ đi thì a cứ hỏi đường đến phố Khuất Duy Tiến (clb Duy Hưng nằm trên con phố này), đến ngã 3 Khuất Duy Tiến giao cắt với Ngụy Như Kon Tum thì đi 1 lèo hết phố Ngụy Như Kon Tum là thấy trường Nhân Chính ngay[/QUOTE]
Vang

drsan

Thượng Tá
Hi combo này tốc độ vừa đủ nhưng với rasant grip khả năng tạo xoáy + kiểm soát bóng cho cả trái và phải rất tuyệt vời ! Mình chơi combo này 1 time nhưng vẫn thích Q và K hơn vì thích chơi cốt mỏng + gỗ koto cho bớt tốc độ , giật trái tốt hơn ^_^
Với ai thiên về tốc độ nhanh vẫn muốn độ control cao xoáy lớn chơi thì combo treiber z + 1 đôi rasant grip phải nói điểm 9/10 cho sự hỗ trợ tuyệt vời ^_^
Bác tosiosHD đã mượn thử combo này chiến chưa ?? ^^
Cây này @tosiosHD nói là của em, mua có đóng dấu của bác đó! Hi

Bình luận từ Facebook