Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

tuankhoai

Đại Tá
Các anh cho em hỏi cốt dhs với cốt butterfly khác nhau ở những điểm nào ạ? Em chưa có cơ hội được cầm thử cốt dhs vì chơi chưa lâu, mặt Butterfly kiểu bryce, tenergy khác gì so với mặt h3? Điểm khác nhau giữa Btf Mazunov với DHS PG7? Em cám ơn :D

giống nhau vì đều là cốt bóng bàn, còn lại chẳng thấy giống nhau tẹo nào:zingme38:

Show bộ DHS trong kho đây:

Last edited:

bachikho

Đại Tá
Em không hiểu tại sao mặt tàu hay như thế này mà mấy VĐV Quốc Gia ko dùng nhỉ, thấy ai cũng bảo bóng hiểm, xoáy, điểm rơi, 1 số loại mút còn đắt hơn cả cốt v.v.v , phải chăng vì thế mà nền bb Việt Nam vẫn dậm chân tại chỗ vậy .
thấy bảo ku Thuận lác đánh mỗi tuần đi 1 mặt, rồi cũng phải bỏ tàu, có thể đó là lí do chăng?

nói chung đẳng cấp cao ở VN ko mấy ai dùng Mặt tàu cả, có thể mặt tàu giật hay, đường bóng đi đẹp, bóng cắm, khó chặn v.v. các kiểu .
Nhưng cái đáng nói ở đây chính là " Hiệu quả " , ko ai mang lại thành tích từ mặt tàu cả, phải chăng do chúng ta ngộ nhận với nhau rồi tâng cái mút tàu nó lên thôi ( có thể trình độ ở VN ko ai dùng được )
sr vì m tính thẳng thắn .
thấy bảo ku Thuận lác đánh mỗi tuần đi 1 mặt, rồi cũng phải bỏ tàu, có thể đó là lí do chăng?

long thủ

Đại Tá
nói chung đẳng cấp cao ở VN ko mấy ai dùng Mặt tàu cả, có thể mặt tàu giật hay, đường bóng đi đẹp, bóng cắm, khó chặn v.v. các kiểu .
Nhưng cái đáng nói ở đây chính là " Hiệu quả " , ko ai mang lại thành tích từ mặt tàu cả, phải chăng do chúng ta ngộ nhận với nhau rồi tâng cái mút tàu nó lên thôi ( có thể trình độ ở VN ko ai dùng được )
sr vì m tính thẳng thắn .

Nó như là 1 đỉnh Thái Sơn vậy, rất khó chinh phục nên không phải ai cũng theo được. Chinh phục được sẽ lên đỉnh cao. Còn với em nó là 1 niềm đam mê, 1 sự thử thách chính mình và mong muốn tách khỏi đám đông và đi 1 lối riêng.

Em tự hào vì dám đi theo con đường khó khăn ít người dám đi :D

songphaisock

Trung Tá
bác long thủ xem quả này. có phải Ma Lin mài cái phần vát xéo của ốp cán xéo xuống mặt cốt luôn không, chỗ bấm móng vào ấy. chứ bình thường là thường có một đoạn thẳng.

long thủ

Đại Tá
bác long thủ xem quả này. có phải Ma Lin mài cái phần vát xéo của ốp cán xéo xuống mặt cốt luôn không, chỗ bấm móng vào ấy. chứ bình thường là thường có một đoạn thẳng.

Không quan trọng quá đâu bác, cứ mài cho hợp với tay mình là được rồi

lamtq

Đại Tá
Tg ii malin+zjk alc+ten50

làm quả viền tím than cho giống Giang xìke

TGII blue NT MALIN

đang nghèo nên đành phải chơi đỡ e TEN50 hàng độc này vợi

đang phang thử e này xoáy vô địch . giật phát mất bóng. trái cuộn kiểu nào bóng cũng vào bàn.
ZJK này với ZJK đời cũ cũng gần giống nhau và rất giống Viscaria tem đồng ko seri đời chữ nhỏ.
bảo kiếm rất hợp với mình:zingme73::zingme73:

Last edited:

docmaorg

Đại Tá

TGII blue NT MALIN

đang phang thử e này xoáy vô địch . giật phát mất bóng. trái cuộn kiểu nào bóng cũng vào bàn.
ZJK này với ZJK đời cũ cũng gần giống nhau và rất giống Viscaria tem đồng ko seri đời chữ nhỏ.
Nghe bác văn miêu tả thế này lại thấy sướng với quyết định làm 1 cặp trời sinh rồi hehheheh

lamtq

Đại Tá

TGII blue NT MALIN

Nghe bác văn miêu tả thế này lại thấy sướng với quyết định làm 1 cặp trời sinh rồi hehheheh

song kiếm hợp bích-ZJK đời đầu seri L- cảm giác ngon ko thể tả

kodematem

Trung Sỹ
:zingme67::zingme65::zingme65:

TGII blue NT MALIN

chuẩn ứ cần chỉnh hôm nay ,lấy cây này của trinh hoài anh .FH H3 NT , BH Ten 64.quá chuẩn hơn cả long 2.đánh rất êm mà bóng mất hút.trái phải đều ngon đúng là bao kiếm thêm một sự lựa chọn cho anh em tàu đạo:zingme77:

Bình luận từ Facebook