Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

chajen_HD

Đại Uý
Mặt tàu gì mà để bám bụi vậy đánh sao hở Bác :(((
--------------------------------

Hj..Em chỉ sợ mặt Tàu bụi ko bám nổi thôi bác, với lại miếng này của em đã cũ và nổi gai nhều rồi.
Em đã uýnh H3 với 1 số cây 5 lớp khác như p500 và Acoustic nhưng thích em này nhứt..hehe

chajen_HD

Đại Uý
Miếng này mua ở đâu thế bác chaien ơi?

==========================

Hj..các bác nhìn thấy ghê quá hả,,miếng này trước em lấy của Boll mà nhìn vậy thôi chứ chơi còn ngon lắm..
Dạo này thấy xuống sức nhiều quá bập bõm it được chơi đồ đạc cho mựon hết cả có lẽ fải từ bỏ Tàu mất..

HungGL

Đại Tá
oh. Hôm rồi mình dán thử Neo Market vào cũng học đòi anh em tuned nó lên, đánh phế ra phết! Có anh em nào biết cách làm em nó dính hơn tí ko mặt của mình bị bụi vào nên không còn dính lắm!

hocnghe

Thượng Sỹ
oh. Hôm rồi mình dán thử Neo Market vào cũng học đòi anh em tuned nó lên, đánh phế ra phết! Có anh em nào biết cách làm em nó dính hơn tí ko mặt của mình bị bụi vào nên không còn dính lắm!
bác rửa với nước rửa bát xem, hiệu quả tacky rõ rệt đó, hàng tháng mình cũng hay vệ sinh vậy :)

làm quả viền tím than cho giống Giang xìke

TGII blue NT MALIN

đang nghèo nên đành phải chơi đỡ e TEN50 hàng độc này vợi

đang phang thử e này xoáy vô địch . giật phát mất bóng. trái cuộn kiểu nào bóng cũng vào bàn.
ZJK này với ZJK đời cũ cũng gần giống nhau và rất giống Viscaria tem đồng ko seri đời chữ nhỏ.
bảo kiếm rất hợp với mình:zingme73::zingme73:
A ơi cho e hỏi mặt màu đen a mua ở đâu thế ? Nhìn lạ quá

tuankhoai

Đại Tá
Mấy cây cốt củi khô post lại, có nhạc nền thêm phần phấn khích :zingme21:

[video=youtube;DrKjSpHhKT4]http://www.youtube.com/watch?v=DrKjSpHhKT4[/video]

tuankhoai

Đại Tá
Vụ làm cờ líp này hay đấy, hehehehe

Một ngày đẹp trời mình cũng có bộ kiếm "Tàu đạo" chia sẻ cùng ae. Một ngày không xa đâu! :zingme1:

anh Sơn với anh Phan làm cái clip cho nó hoành tá tràng, nhạc nền em còn mấy cái hay như video Malong với Zhangjike cho các bác:zingme14:

Nhạc nền video trên của em là: Trái tim dũng cảm nhe:zingme45:

Bình luận từ Facebook