Hình ảnh vũ khí của ae CLB mặt Tầu

MaiXuanViet

Moderator
Hôm nào em thử cảm giác xem thế nào. Mặt này độ bền, trọng lượng so với H3 thế nào ah?

Nếu biết bảo quản thì thằng Tàu nào cũng bền cả, trọng lượng thì em này nhẹ hơn H3 nhiều.

Mặt này mới lột lớp nilon ra thì sẽ hơi khó chơi vì lớp keo bảo vệ bề mặt làm mút bì bì, lau mồ hôi đều đặn sau 1 tuần lớp keo bay hơi hết là đánh ổn, sau 1 tháng là nó dính như các mút Tàu khác thôi. Miếng này trên bề mặt có ghi chữ JAPAN nhưng ko phải dân Tàu đạo thì sẽ khó chơi được vì nếu ko bảo quản nó theo công thức Tàu đạo là nó mốc ngay. Còn ai mang dòng máu Tàu đạo thì vô tư, cứ xem nó như 1 mặt Tàu để bảo quản và sử dụng là ok. :zingme14:

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Khoác áo cho em nó

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Ngon thế.:zingme3: Bóc tem hết ah anh. Cốt và mặt vợt mới thế.

Uh tất tần tật, đặc biệt từ mang cá và viền vàng đã vào keo, viền vợt dán dât truyền dich.
Em này đánh cảm giác vòng cung bóng kém dòng cốt của DHS. nhưng cảm giác giật cầu vồng bóng nặng lại khá là thích, với quả giao bóng xoáy xuống nặng khi bị đối phương trả lại nặng giật moi cầu vồng bóng xoáy và có cảm giác an toàn, còn giật bạt thì cảm gác không sướng bằng dòng cốt DHS. Buổi đầu cảm nhận được chút chút.

Last edited:

docmaorg

Đại Tá
Cây này đúng là đánh BH với mặt FX hợp hơn mặt Ten 64 đấy. Một combo rất thông minh đó. Chúc mừng!
Bác quá khen, Tại tôi đánh TG506, Hao3 hay PG7 với Ten64 FX những quả xa khoảng 2 bước chân thấy nó thiếu thiếu, với dòng có chút cabon đoán là sẽ nảy hơn nên mạnh dạn ghép thử, cảm giác buổi đầu tạm ổn.

vanuc

Đại Tá
Tính giản dị nên chỉ biết đưa thế này lên thôi.:zingme77: Sướng cái là mặt vợt tầu mua được ở nhật. Đủ dùng FH vài năm rồi:zingme14:

Hoành tráng thế! Bác Phan đầu tư mạnh tay nhỉ..... Bao giờ mới hỏng hết số hàng này.
Chữ ký bỏ mất logo của Hội ZLC&Friends rồi hay sao ấy nhỉ?

docmaorg

Đại Tá
Hoành tráng thế! Bác Phan đầu tư mạnh tay nhỉ..... Bao giờ mới hỏng hết số hàng này.
Chữ ký bỏ mất logo của Hội ZLC&Friends rồi hay sao ấy nhỉ?

Lỡ nghiện ngập rồi nên phòng thân chút bác à, có cơ hội mua được hàng chuẩn giá cả giữa Market và PR ở nhà nên phải làm ngay. Ae ZLC giờ đi vào hoạt động ngầm rồi, nên ko nhất thiết phải để logo nữa.

bachikho

Đại Tá
cái này cũng hay lắm đây, xoáy không bằng h3, chắc cỡ tg3 nhưng lực bóng ra rất mạnh, tiếng kêu tanh tách nghe cực đã nếu giật mạnh. bảo quản cũng không lằng nhằng như h3, lau nước thường vẫn dính, nhưng không tới mức treo được bóng lên như miếng Saviga Special của MXV, k biết miếng globe999 loại này bây giờ còn bán ở đâu k nhỉ

con này hình như là hàng thường, ko phải national blue, loại blue thì hình như boll_boll có sao đó bác

chajen_HD

Đại Uý
mọi người trong clb mặt tàu cho e hỏi là rose wood7 đánh có hợp mặt tàu ko ạ, nếu hợp thì hợp tg3 hay h3 ạ

====================
Mình chơi rose 7 với H3 rồi..hợp bác ah. mà đánh trái dễ hơn những cây 5 kớp nữa.
Chưa chơi tg3 bao giờ nhưng bạn cứ làm con H3 pro 39 độ phang ngon lừ.

songphaisock

Trung Tá
====================
Mình chơi rose 7 với H3 rồi..hợp bác ah. mà đánh trái dễ hơn những cây 5 kớp nữa.
Chưa chơi tg3 bao giờ nhưng bạn cứ làm con H3 pro 39 độ phang ngon lừ.
h3 pro 39 độ lấy ở đâu hàng chuẩn vậy bạn
mà nghe mn nói giật mặt tàu phải thật úp vợt, có ng nói lại phải thật ngửa vợt, thế cái nào đúng hả a :(
tùy trường hợp chứ bạn

songphaisock

Trung Tá
tùy trường hợp là sao hả a, a chỉ giáo cho e 1 chút với !

mình đánh cũng không giỏi lắm, nhưng cũng có chút cảm nhận sau đây
-trường hợp giật bóng xoáy xuống thì góc vợt hơi mở ra tý để kéo bóng lên
-bóng xoáy lên thì úp mặt vợt để tạo ra xoáy lên cực đại, gọi là lấy xoáy để lôi trái bóng đi
mình diễn đạt còn hơi tù, không biết bạn hiểu không. nếu có sai nhờ các cao thủ chỉ giáo

Hoa Vô Sắc

Trung Sỹ
mấy bác bên bóng bàn fc nói đó anh =)) vi loạn đao e mới phải trở về mút nhật, trc mua rose 7 để đánh mút tau nhưng thấy bóng bay ra ngoài nhiều hơn vào bàn :))

Bình luận từ Facebook