Bản tin Linh Đàm 2012

Drhongson

Đại Tá
Bác Scubi ơi

Lâu nay bác bận đi mô
Mà hiếm được gặp bác vô diễn đàn ?
Thủ lãnh club Linh Đàm
Nhớ say bàn phím , nhớ ham bóng bàn
Bia , Bóng , Phím lại laphan ?
hihi

tuấn số 7

Thiếu Uý
Ngay trong chiều qua cũng diễn ra trận thi đấu đồng đội giữa Linh Đàm (Thơ TB - Tùng hiphop - Quang LĐ) và Hỏa Châu (Thắng Fanta - Hiệp Hồ - Nghĩa Nghệ An) với mệnh giá 100 bia. Thắng Fanta có một trận đấu cực xuất sắc khi vượt qua Thơ TB với tỷ số 3-2, Tùng hiphop cũng gây bất ngờ không kém khi mang về 1 trận thắng 3-0 trước Hiệp Hồ. Kết quả thi đấu như sau:

Thơ TB vs Thắng Fanta: 2-3
Tùng hiphop vs Hiệp Hồ: 3-0
Quang LĐ vs Nghĩa NA: 3-1
Thơ TB vs Hiệp Hồ: 2-3
Tùng hiphop vs Thắng Fanta: 3-0

Kết quả chung cuộc Linh Đàm thắng 3-2!
Nhìn kết quả thấy Tùng mang biệt danh Hiphop và không Hiphop chút nào. Công nhận cậu này oánh máu lửa thật. Em còn may mắn hơn cậu Hiệp Hồ và Thắng Fanta khi ăn được 1 Xê. 2 cậu kia 0-3 nhanh hơn điện. Hẹn Tùng trận lượt về nhé dù biết kết quả có lẽ cũng k có thay đổi như Gia cát Hunter dự đoán.

scubi06

Super Moderators
Bác Scubi ơi

Lâu nay bác bận đi mô
Mà hiếm được gặp bác vô diễn đàn ?
Thủ lãnh club Linh Đàm
Nhớ say bàn phím , nhớ ham bóng bàn
Bia , Bóng , Phím lại laphan ?
hihi

Đợt này công nhận bàn phím em cũng hơi "lười" thật nhưng bóng thì vẫn ham lắm, em sẽ điều chỉnh lại cho cân bằng bác ạ! Em cảm ơn bác Sơn nhiều nhé!

scubi06

Super Moderators
Thông báo:

- 17h30 thứ 5 ngày 16/8 sẽ diễn ra trận copy đơn giữa Quang + Trung và Hòa rùa + Đức tiểu hổ với mệnh giá 50 bia tại CLB Đại Từ, mời anh em đến tham dự và oánh góp bia cho xôm tụ. Dự kiến 18h00 bóng lăn!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Thông báo:

- 17h30 thứ 5 ngày 16/8 sẽ diễn ra trận copy đơn giữa Quang + Trung và Hòa rùa + Đức tiểu hổ với mệnh giá 50 bia tại CLB Đại Từ, mời anh em đến tham dự và oánh góp bia cho xôm tụ. Dự kiến 18h00 bóng lăn!

Cho tôi hỏi CLB Đại Từ ở đâu vậy??????????????

scubi06

Super Moderators
giờ clb mình chuyển sang đó chơi ah sếp?

Không, sang đó chơi để ủng hộ cho CLB Đại Từ em ạ!

14h00 Chủ nhật này CLB mình tổ chức 3 năm thành lập, chú có mặt sớm giúp anh chuẩn bị và nhận áo đồng phục mới của CLB luôn nhé!

langngoi

Đại Tá

14h00 Chủ nhật này CLB mình tổ chức 3 năm thành lập, chú có mặt sớm giúp anh chuẩn bị và nhận áo đồng phục mới của CLB luôn nhé!
Yes Sir, mà tổ chức ở đâu vậy anh?

moc8x

Binh Nhất
Thông báo:

E ké chân uống bia đc ko anh? :))

moc8x

Binh Nhất

oạch có chương trình hả anh???????????????????????????????????

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Cũng thèm bia quá mà ko đi ké được, hic hic... Trận này có rổ rá gì ko anh, chứ ngang thì em thấy một cửa sáng quá........

scubi06

Super Moderators
Cũng thèm bia quá mà ko đi ké được, hic hic... Trận này có rổ rá gì ko anh, chứ ngang thì em thấy một cửa sáng quá........

Cửa động vật quý hiếm có vẻ sáng hơn nhưng anh Quang phong độ đang cao nên rất tự tin ...nộp em ạ!

Bình luận từ Facebook