Bản tin Linh Đàm 2012

scubi06

Super Moderators
Đã nhận 2 trận. T7 chấp Kim Tuấn 2 oánh 50 bia. Tùng Hiphop chấp T7 2-0-2 oánh 50 Bia... K nhận đứng cửa dưới mọi hình thức!!!

Đã khớp lệnh 2 trận trên, ngày giờ cụ thể anh sẽ thông báo đến 2 chú Tuấn sau nhé!

Chiều mai đội em off ở Đại Long, em có nhu cầu thịt đôi đoạt giải Nhì quá mà ko biết có được thỏa ý ko nữa????thèm Bia

Ok em, chiều mai anh sẽ qua Đại Long, chú có muốn khai vị bằng Xu_xi và bữa chính là xoithit không?

KunKa

Binh Nhất
Anh Dũng hôm nay không đi chơi bóng hay sao mà giờ này ngồi viết bài thế a. Hôm qua về em ốm rồi, lâu lâu không làm trận quả trái e xuống sắc quá.. hihi

Last edited:

thuongtihar

Thượng Sỹ
Anh Dũng hôm nay không đi chơi bóng hay sao mà giờ này ngồi viết bài thế a. Hôm qua về em ôm rồi, lâu lâu không làm trận quả trái e xuống sắc quá.. hihi

chú thì gớm của rồi =))=))=)) hôm qua chú ôm ai đây mà phải báo cháo thế kia

scubi06

Super Moderators
Anh Dũng hôm nay không đi chơi bóng hay sao mà giờ này ngồi viết bài thế a. Hôm qua về em ôm rồi, lâu lâu không làm trận quả trái e xuống sắc quá.. hihi

Uh, hôm nay anh cũng hơi mệt nên ở nhà "họp" tí cho khỏe em ạ!

KunKa

Binh Nhất
chú thì gớm của rồi =))=))=)) hôm qua chú ôm ai đây mà phải báo cháo thế kia

Viết nhầm mà chú này soi kinh thế =)) Người khác ăn cháo hộ thôi chứ anh có báo cháo gì đâu hị hị
Anh Scu họp cẩn thận và giữ sức khỏe nhé hê hê

DambeoHD

Thượng Tá
2 ngày giao lưu đã kết thúc thành công, xin cảm ơn mọi người đã tạo ra không khí vui vẻ trong suốt chuyến đi và cả những giờ phút xoã khi mừng chiến thắng!
Hy vọng mọi người ko ngủ quên trong chiến thắng quá lâu để tiếp tục tập luyên chuẩn bị cho những giải đấu tiếp theo được thành công vì "cuộc sống là luôn luôn phát triển"...

DambeoHD

Thượng Tá
2 ngày giao lưu đã kết thúc thành công, xin cảm ơn mọi người đã tạo ra không khí vui vẻ trong suốt chuyến đi và cả những giờ phút xoã khi mừng chiến thắng!
Hy vọng mọi người ko ngủ quên trong chiến thắng quá lâu để tiếp tục tập luyên chuẩn bị cho những giải đấu tiếp theo được thành công vì "cuộc sống là luôn luôn phát triển"...

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Chú cứ qua được 2 chú em đội anh đi thì lúc đấy muốn chén rùa hay ba ba cũng ok hết nhé!

Hai chú ấy đã gọi là món yêu thích của em rồi thì còn qua hay không qua cái gì nữa hả anh ơi?? Nhưng anh nói bé thôi ko 2 em nó lại nghe thấy rồi né thì em mất hàng...he he

Gợi chưởng kinh nhỉ?? Chiều ra sớm nhé, anh yêu nhất chú và Cường trong đội Linh Đàm đấyBiaBia

em vừa lấy lại cái nick xoithit rồi mà hôm nay đăng nhập mãi không được ức vãi chưởng :mad: đành phải lập cái khác vào chém vậy hic hic hic.

Chiều về e qua luôn nhưng chắc không sớm được hic hic bác ăn tạm món gì trước đi nhé he he eh xuxi chẳng hạn, rồi em qua em quẩy cho ợ hết ra BiaBia cho ngon hế hế hế

Ruahoguom

Thiếu Uý
em vừa lấy lại cái nick xoithit rồi mà hôm nay đăng nhập mãi không được ức vãi chưởng :mad: đành phải lập cái khác vào chém vậy hic hic hic.

Chiều về e qua luôn nhưng chắc không sớm được hic hic bác ăn tạm món gì trước đi nhé he he eh xuxi chẳng hạn, rồi em qua em quẩy cho ợ hết ra BiaBia cho ngon hế hế hế

Bó tay với chú này!
Quẩy cho hết ra thì kimam làm sao về ăn nói với vợ được nữa?????????????????

Bình luận từ Facebook