Bản tin Linh Đàm 2012

thangRau

Đại Uý
Chúc năm thứ 4 của Linh Đàm club tiếp tục thành công.

@S06: dần đồn ồn hết cả lên là dạo này chú lên tay quá, hôm nào cho a 2 viên nhé, hihihi

Drhongson

Đại Tá
Linh Đàm có tổ chức tốt quá , lại hăng đi giao lưu khắp nơi , kết nối anh em .
Phải chi các club khác cũng cởi mở như Linh Đàm thì không khí bóng bàn lúc nào củng xôm tụ.
Chúc các bạn Linh Đàm thân thương tuổi lên 4 ngày càng sôi nổi phấn chấn nhé.
Hôm nào kéo nguyên club chu du Sài gòn 1 chuyến S.06 ơi.

scubi06

Super Moderators
Chúc năm thứ 4 của Linh Đàm club tiếp tục thành công.

@S06: dân đồn ồn hết cả lên là dạo này chú lên tay quá, hôm nào cho a 2 viên nhé, hihihi

Cảm ơn bác Thắng nhé! Anh em nói trêu em thôi anh ạ, hôm nào gặp anh em cứ ngang để còn có séc 5, chứ tặng bác 2 viên được đánh mỗi 3 séc thì nhanh quá!

Linh Đàm có tổ chức tốt quá , lại hăng đi giao lưu khắp nơi , kết nối anh em .
Phải chi các club khác cũng cởi mở như Linh Đàm thì không khí bóng bàn lúc nào củng xôm tụ.
Chúc các bạn Linh Đàm thân thương tuổi lên 4 ngày càng sôi nổi phấn chấn nhé.
Hôm nào kéo nguyên club chu du Sài gòn 1 chuyến S.06 ơi.

Em cảm ơn anh Sơn nhiều! Đội em đang cố gắng lên kế hoạch cuối năm đi đánh giải Premiership, rất mong được gặp bác và anh em Sài Gòn bác ạ!

scubi06

Super Moderators
Thông báo:

- 16h30 thứ sáu tuần này anh em có mặt tại CLB xuất phát đi thi đấu với đội Hạ Đình tại CLB Hạ Đình, dự kiến 17h00 bóng lăn! Chúc anh em giành chiến thắng ở vòng đấu quan trọng này.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thông báo:

- 16h30 thứ sáu tuần này anh em có mặt tại CLB xuất phát đi thi đấu với đội Hạ Đình tại CLB Hạ Đình, dự kiến 17h00 bóng lăn! Chúc anh em giành chiến thắng ở vòng đấu quan trọng này.

Trận này thì bỏ túi rồi bác Dũng. Theo em trận này nên loại cụ Rùa ra vì cho vào đánh trận này đội anh lại thành yếu đấy...

scubi06

Super Moderators
Trận này thì bỏ túi rồi bác Dũng. Theo em trận này nên loại cụ Rùa ra vì cho vào đánh trận này đội anh lại thành yếu đấy...

Loại cụ Rùa ra cũng được, nhưng chú phải đến cổ vũ cho đội anh và oánh một trận góp bia ngoài với riêng cụ Rùa giúp anh nhé!thèm Bia:cool::cool::cool:

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thứ 6 này em với bác Spy và cậu LLTT oánh đồng đội với đội cung văn hóa rồi anh à. Tiếc nhỉ, chả mấy khi ông Rùa thò cổ ra khỏi mu rùa...

langngoi

Đại Tá
Loại cụ Rùa ra cùng được, nhưng chú phải đến cổ vũ cho đội anh và oánh một trận góp bia ngoài với riêng cụ Rùa giúp anh nhé!thèm Bia:cool::cool::cool:
Hi hi, hắn đang ế sưng ế xỉa bác lại ... thế kia thì con ma đó khác gì đang bùn ngủ gặp chiếu manh, đồng ý khẩn trương chứ còn gì nữa :cool:

scubi06

Super Moderators
Chiều thứ 6 tuần trước đã diễn ra trận đấu bù vòng 9 giữa Linh Đàm và Hạ Đình, kết quả Linh Đàm giành chiến thắng 7-2, một kết quả quan trọng giúp đưa đội trở về vị trí số 4 của bảng. Sau trận này Linh Đàm có trong tay 68 điểm, chỉ cần ghi thêm 6 điểm nữa trong 2 trận gặp Hà Bắc và Trung Tự thì Linh Đàm sẽ có mặt tại vòng 1/16 Hn Pre. Cảm ơn đội Hạ Đình đã thi đấu nhiệt tình, chúc mừng chiến thắng của anh em!

Kết quả thi đấu:

1. Nguyễn Đức Tùng vs Nguyễn Thành Đạt: 3-1
2. Vũ Kiến Quốc vs Nguyễn Trường An: 3-0
3. Tùng + Đức vs Dũng + Quang: 3-0
4. Phan Minh Trung vs Đinh Công Thành: 3-1
5. Phạm Quốc Hòa vs Phạm Quang Đẩu: 1-3
6. Đức + Thơ vs Đẩu + Đạt: 3-0
7. Nguyễn Đức Tùng vs Nguyễn Trường An: 3-0
8. Vũ Kiến Quốc vs Đinh Công Thành: 3-0
9. Phan Minh Trung vs Nguyễn Thành Đạt: 0-3

Bình luận từ Facebook