Bản tin Câu lạc bộ Bóng bàn Hà Trì 4

binh_hatri

Trung Sỹ
Em tưởng chỉ có thua mới ko phục chứ, thắng mà ko phục thấy nó cứ thế nào ấy. mà anh Bình dạo này đánh đòn phũ quá, đánh bóng quen thì được chứ đánh bóng lạ giật hỏng vài quả ke tay ngay.

Uh, thắng không phục nó mới hay chứ. hix
Đúng thật, đánh mấy quả hỏng sau khó đánh quá. Mình cũng muốn chỉnh lại nhưng chưa chỉnh được, tính nó thế. Vào trận là muốn đánh hết tay.
Đợt tới nếu có tập với a Trung thì nhờ anh ấy sửa cho mới được.

bongbanHD

Trung Sỹ
Cám ơn a e CT2 đã đón tiếp nhiệt tình! Hôm nào phải lên sớm hơn để đánh được nhiều. Hôm qua máu chọi bia quá nên vẫn hơi thòm thèm.hihihii
Mà bác baokhi là bác nào Linh nhỉ?

Bác Bình đi giao lưu với CT2 mà ko rủ em ah?
Mấy hôm ở CLB nhà chỉ tập đôi công thôi, chán quá.......
Hôm nào anh Bình đi giao lưu ở đâu thì ới em đi ké 1 chân với nhé !

binh_hatri

Trung Sỹ
Bác Bình đi giao lưu với CT2 mà ko rủ em ah?
Mấy hôm ở CLB nhà chỉ tập đôi công thôi, chán quá.......
Hôm nào anh Bình đi giao lưu ở đâu thì ới em đi ké 1 chân với nhé !

A có nhớ Hưng nhưng không có số đt. Chiều CN mới thấy Phương rủ lên chơi. Hôm qua có Hưng đi thì vui nhỉ
Cho a số đt nhé, hôm nào đi đâu a gọi.

malong

Binh Nhì
tỷ thí

Cũng giống mấy cao thủ đến sới Hà trì 4, lúc nào cũng phải diễn 5 - 6 trận, có mấy cao thủ dạo này không thấy đến nữa. Chắc sợ vì bị "thịt đè người".khakha

đại tướng hoàng bình tức bình con chủ nhiệm thay đổi lịch thi đấu ý đại tướng thế nào pot lại cho anh em biết còn thằng linh dự đoán tương đối đó đại tướng à

binh_hatri

Trung Sỹ
đại tướng hoàng bình tức bình con chủ nhiệm thay đổi lịch thi đấu ý đại tướng thế nào pot lại cho anh em biết còn thằng linh dự đoán tương đối đó đại tướng à

đác bình đi ct2 thật là buồn bã chán thật uống bia chắc kh ngon lắm

OK, e sẽ sửa lại lịch thi đấu.
Hôm sang CT2 tuy thua nhiều hơn thắng nhưng rất vui bác malong ạ. Ngoài ra còn được xem mấy trận đấu đỉnh cao, sướng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

tuan_bnv

Binh Nhì
@binh_hatri:
Dạo này mật độ xuất hiện trên diễn đàn tương đối dày đấy bác Bình con ạ.:):):):):):):) Mấy lần bảo xuống bác chơi mà chưa xuống được. Thấy thằng Hùng kều nó bảo là bác đánh hay lắm, hôm nào xuống a e mình làm phát nhé.

binh_hatri

Trung Sỹ
@binh_hatri:
Dạo này mật độ xuất hiện trên diễn đàn tương đối dày đấy bác Bình con ạ.:):):):):):):) Mấy lần bảo xuống bác chơi mà chưa xuống được. Thấy thằng Hùng kều nó bảo là bác đánh hay lắm, hôm nào xuống a e mình làm phát nhé.

Uh, dạo này cũng tranh thủ online chat với ae cùng máu cho vui, vẫn bận lắm Tuấn ạ.
Hôm nào xuống chỗ a chơi đi, a thuộc dạng gà non thôi, chỉ hay so với Hùng kều,hihihi. Hôm trước nó đến chỗ a chơi, chấp 6 mà nó chẳng được set nào cả. Chắc nó chán.hihihi

tuan_bnv

Binh Nhì
Uh, dạo này cũng tranh thủ online chat với ae cùng máu cho vui, vẫn bận lắm Tuấn ạ.
Hôm nào xuống chỗ a chơi đi, a thuộc dạng gà non thôi, chỉ hay so với Hùng kều,hihihi. Hôm trước nó đến chỗ a chơi, chấp 6 mà nó chẳng được set nào cả. Chắc nó chán.hihihi

Nó bảo chỗ a toàn cao thủ, có mỗi một người là ngang tầm nó. Chắc bác chịu khó giao lưu vậy thì bóng cũng nhanh lên. E bận nên lâu lắm không chơi, có lẽ bây giờ đánh thua bác mất.hehe

binh_hatri

Trung Sỹ
Nó bảo chỗ a toàn cao thủ, có mỗi một người là ngang tầm nó. Chắc bác chịu khó giao lưu vậy thì bóng cũng nhanh lên. E bận nên lâu lắm không chơi, có lẽ bây giờ đánh thua bác mất.hehe

Có một vài người gọi là đánh được thôi, chắc thằng Hùng kều chưa bao giờ nhìn thấy cao thủ thực sự oánh bóng.
Bọn a cũng chịu khó giao lưu, bóng bàn lên chậm lắm, mãi a vẫn chưa lên tầm "gà chọi" được, vẫn "gà non" thôi. A vẫn còn "tơ" mà.hahaha

tuan_bnv

Binh Nhì
Có một vài người gọi là đánh được thôi, chắc thằng Hùng kều chưa bao giờ nhìn thấy cao thủ thực sự oánh bóng.
Bọn a cũng chịu khó giao lưu, bóng bàn lên chậm lắm, mãi a vẫn chưa lên tầm "gà chọi" được, vẫn "gà non" thôi. A vẫn còn "tơ" mà.hahaha

Nó bảo là sới đẹp, bàn đẹp, đánh xong lại được uống bia.
Hôm nào xuống cho e xin vài trận và vài chục cốc bia nhé.khakha

binh_hatri

Trung Sỹ
Nó bảo là sới đẹp, bàn đẹp, đánh xong lại được uống bia.
Hôm nào xuống cho e xin vài trận và vài chục cốc bia nhé.khakha

bia hử? quá đơn giản, chỉ sợ không uống được thôi BiaBiaBia.
Nếu xác định vào chỗ a chơi thì phải chuẩn bị sức khỏe thật tốt đấy, lúc đó đừng có kêu "e mệt, e không đánh được nữa" là không ổn đâu.

bongbanHD

Trung Sỹ
OK, e sẽ sửa lại lịch thi đấu.
Hôm sang CT2 tuy thua nhiều hơn thắng nhưng rất vui bác malong ạ. Ngoài ra còn được xem mấy trận đấu đỉnh cao, sướng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bên đó nhiều cao thủ vậy cơ ah bác Bình?
Mấy trận đỉnh cao chắc mấy bác trình C,B của DD rồi. Thế mà mình ko dc đi xem.

Bình luận từ Facebook